• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Mrembo Miss pwani amzimia Mheshimiwa Sugu

  • Thread starter Lucchese DeCavalcante
  • Start date
Iza

Iza

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2009
Messages
1,969
Points
1,250
Iza

Iza

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2009
1,969 1,250
Itabidi itafutwe maana nyingine ya neno "Mrembo"...
 
WABUSH

WABUSH

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2010
Messages
285
Points
0
WABUSH

WABUSH

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2010
285 0
Originally Posted by Iza
Itabidi itafutwe maana nyingine ya neno "Mrembo"...

Hakika, huu ni upotoshaji
 
Anyisile Obheli

Anyisile Obheli

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2009
Messages
3,397
Points
1,250
Anyisile Obheli

Anyisile Obheli

JF-Expert Member
Joined Dec 13, 2009
3,397 1,250
ha ha haaa ila dento fomyula yake imekaa vema kama co panya vile
 
futikamba

futikamba

JF-Expert Member
Joined
Jan 18, 2010
Messages
243
Points
170
futikamba

futikamba

JF-Expert Member
Joined Jan 18, 2010
243 170
Duuuuuuuuu sura kama goti......! Mjomba au kalilupa tigo ndio maana ukakapa miss pwani? Huyu kweli ni MKWERE original.
Hahahahaaaaaaaa LMAO! jamani nimecheka mpaka mbavu zinauma. Dah!
 
Mpasuajipu

Mpasuajipu

JF-Expert Member
Joined
Oct 22, 2010
Messages
838
Points
0
Mpasuajipu

Mpasuajipu

JF-Expert Member
Joined Oct 22, 2010
838 0

Lakini kama vipi unaweza kufunika gazeti usoni ukaendelea na mapambano. Maana nyama za hivi huwa ni tamu kweli kweli si mchezo.
 
MwanaHaki

MwanaHaki

R I P
Joined
Oct 17, 2006
Messages
2,404
Points
1,225
MwanaHaki

MwanaHaki

R I P
Joined Oct 17, 2006
2,404 1,225
Mwacheni dada wa watu! Hajawasema, hajawatafuta. Mnapoteza dhana nzima ya kuwa WATU MAKINI!
 
M

Mwakilishi

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2007
Messages
484
Points
195
M

Mwakilishi

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2007
484 195
Jamani ee huyu dada Miss Pwani kaulizwa swali, kajibu... sasa haya mengine ya ooh mbaya ana sura kama nini? Kama hujaipenda sura yake hilo siyo tatizo lake ni lako wewe, tuwe na staha, let's not stoop this low...no wonder someone wisely said beauty lies in the eyes of the beholder. Vilevile kusema eti alikuwa wapi kabla Sugu hajaupata ubunge si kumtendea haki, kwani aliulizwa hilo swali lini na kwanini? Tuwe makini jamani, JF is supposed to be the home of great thinkers, not bullies or bashers!
 

Forum statistics

Threads 1,404,600
Members 531,671
Posts 34,458,813
Top