Mrembo Miss pwani amzimia Mheshimiwa Sugu

  • Thread starter Lucchese DeCavalcante
  • Start date

Lucchese DeCavalcante

Lucchese DeCavalcante

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2009
Messages
5,473
Likes
68
Points
145
Lucchese DeCavalcante

Lucchese DeCavalcante

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2009
5,473 68 145
attachment.php?attachmentid=16794&d=1289550368
attachment.php?attachmentid=16793&d=1289550365


Siku chache baada ya kuingia kwenye mjengo wa Bunge kuwawakilisha wananchi wa Mbeya Mjini, Mhe. Joseph Osmund Mbilinyi ‘Sugu’ ameiteka akili ya Miss Pwani 2010, Zaynab Ally, mrembo mwenyewe amekiri katika mahojiano na gazeti la ijumaa duh huyu mtoto mapema hivi ameanza kujikombaa kwa mheshimiwa Sugu...
 

Attachments:

Buswelu

Buswelu

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2007
Messages
2,002
Likes
69
Points
145
Buswelu

Buswelu

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2007
2,002 69 145
What a ugly girl....Kabaya kweli...dah.....Kwani sugu mpaka sasa ni single...Ufss......
 
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2010
Messages
7,004
Likes
1,327
Points
280
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2010
7,004 1,327 280
Mh, huyo ndo mrembo mbona hata sugu mwenyewe kamzidi kwa uzuri ,wasidhalilishe jina la urembo basi jamani.
 
Lucchese DeCavalcante

Lucchese DeCavalcante

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2009
Messages
5,473
Likes
68
Points
145
Lucchese DeCavalcante

Lucchese DeCavalcante

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2009
5,473 68 145
What a ugly girl....Kabaya kweli...dah.....Kwani sugu mpaka sasa ni single...Ufss......
Yeah Sugu hadi sasa ni bachelor so warembo watajikomba kinoma, hata Mh. Zitto nae single pia...
 
Lady N

Lady N

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2009
Messages
1,919
Likes
13
Points
135
Lady N

Lady N

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2009
1,919 13 135
sugu hana mke kwani!! wanawake kwa kujidhalilisha!?
 
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
45,451
Likes
31,733
Points
280
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
45,451 31,733 280
duh! huyu naye alikuwa miss?imagine hapo ndo keshajipiga makeup..lo!!then mnataka mkashinde miss worlid WTF????
 
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
23,230
Likes
7,043
Points
280
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
23,230 7,043 280
What a ugly girl....Kabaya kweli...dah.....Kwani sugu mpaka sasa ni single...Ufss......
Mdomo wake kama chuchunge sijui ni mkwere?anaonekana anaongea sana huyu duh
 
Brooklyn

Brooklyn

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2009
Messages
1,461
Likes
55
Points
145
Brooklyn

Brooklyn

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2009
1,461 55 145
Yeah Sugu hadi sasa ni bachelor so warembo watajikomba kinoma, hata Mh. Zitto nae single pia...
Kwani Zitto amemmwaga mzazi mwenzake yule mhadhiri msaidizi pale kwa mkuu wa kitivo cha uchakachuaji (REDET)?
 
B'REAL

B'REAL

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2010
Messages
3,214
Likes
288
Points
180
B'REAL

B'REAL

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2010
3,214 288 180
hahaha 2 ugly to say anything....huyu mrembo kwelii,pwani wamekosaaa warembo
 
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2009
Messages
10,225
Likes
884
Points
280
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined May 3, 2009
10,225 884 280
DAh kaliumwa utapiamlo nini hahahahaha kweli Lundenga kafulia km huyo ndo mrembo basi Pwani hakuna totoooooz
 
Saharavoice

Saharavoice

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2007
Messages
2,708
Likes
267
Points
180
Saharavoice

Saharavoice

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2007
2,708 267 180
Sugu atapata mchumba mjengoni (Fimbo ya karibu inaua nyoka)
 
Baba_Enock

Baba_Enock

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
6,882
Likes
311
Points
180
Baba_Enock

Baba_Enock

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
6,882 311 180
Kabinti kabaya kha! Seems hata "evolution" bado haijakamilika! Huyu hata wakinipa wakaniongezea na ML 320 nitakataa!
 
NGULI

NGULI

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2008
Messages
4,811
Likes
37
Points
145
NGULI

NGULI

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2008
4,811 37 145
Ukiitizama picha kwa karibu utagundua ana kakikwapa kakali sana, anafanana na Betina wa Gazeti la Sani
 
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
23,230
Likes
7,043
Points
280
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
23,230 7,043 280
Hata huyu mzuri walahi

ugly3_lg.gif
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
3
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 3 145
attachment.php?attachmentid=16794&d=1289550368
attachment.php?attachmentid=16793&d=1289550365


Siku chache baada ya kuingia kwenye mjengo wa Bunge kuwawakilisha wananchi wa Mbeya Mjini, Mhe. Joseph Osmund Mbilinyi ‘Sugu' ameiteka akili ya Miss Pwani 2010, Zaynab Ally, mrembo mwenyewe amekiri katika mahojiano na gazeti la ijumaa duh huyu mtoto mapema hivi ameanza kujikombaa kwa mheshimiwa Sugu...
Mademu wa ongo hapo ndipo wananifurahisha wanasubiri upate status fulani ndio waanze sasa kujisogeza
 
marshal

marshal

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
354
Likes
33
Points
45
marshal

marshal

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
354 33 45
Dem mwenyewe yupo sawa tu na grand ma!Wajikombe tu,si ndo zao wao ni kuzimikia ma celebrity wanaishiwa kumegwa na kuachwa!!
 

Forum statistics

Threads 1,238,981
Members 476,289
Posts 29,338,895