Mrejesho: Mume wangu amempa mimba mdogo wangu

Mrejesho: Mume wangu amempa mimba mdogo wangu

Pole sana,kwa maneno hayo ya mtalaka wako mtarajiwa,ni dhahiri ana moyo mgumu na hamuogopi Mungu.

Ni busara kabisa hata vitisho hivyo kuvifikisha POLISI maana hujui atapambana na wewe kwa njia ipi.
 
Mkuu nao, nathamini mawazo yako..lakini ukirejea kwenye Uzi wa awali.. Bi dada huyu anasema wazi kwamba mumewe alikiri kosa kinyooonge kabisa.. Sasa ni muhimu pia kukumbuka kwamba hii stori ni one-sided.. Laiti tungemsikia mumewe pia...naamini wengi msingekuwa the same anymore..
Mimi naona Huyu Bi dada anaeleza kwa kufukia mapungufu yake binafsi na kufukua ya mwenzie... Sidhani kama huyo mme ni kichaa kiasi cha kureact vibaya kwenye kikao cha pili wakati kikao cha kwanza alikuwa mpole na akakiri kosa..(probably aliapologize pia)...lazima kuna kitu nyuma ya pazia huyu bi-dada hakisemi...
Pia, lazima huyu dada azingatie aina ya jamii tuliyonayo..asingepaswa kutegemea ati mumewe naye atamuomba msamaha Mara kumi kumi kama mdogo wake.
NB: Kumbuka Huyu mdada ndo aligoma kumzalia mumewe mpaka asome masters yake amalize.
Je wewe wafikiri Mme angezungumza ukweli asiweze kuongopea kama udhanivyo? Kama uonavyo kwa Dada huyu ndivyo hata Mme ungaliona vile?
Pili ndo maana nimesema pengine hii story mwanzo hukuielewa,Leah hakuforce kwenda kufanya masters ila walijadiliana kama familia Na mmewe nawakakubaliana sasa maneno yakwamba Dada alilazimisha unayatoa wapi?
Nafikiri ugumu Na urahisi wa kuishi Na huyu Mme anaujua Leah ndo maana kaamua hivyo tusimwamulie Na kumhukumu,kila la Leah maisha lazima yasonge Mungu atakutangulia.
 
Sasa unaharibu lazima ukubali mawazo usiyoyataka. Usipende kusikia unalotaka kusikia
Wewe umemwambia kweli.amekuja hapa kutaka mawazo ya watu afu najifanya tena kutudharau na kutuona eti hatuna shule tuna ufahamu mdogo,huyu dada labda ni jini tu,hua siwezi kusema mabaya lakini amenijibu kitu hapo juu akanikwaza,kaja hapa kayatibua huko atokako yeye mwenyewe,alivyokuja hapa alipaswa kupata mawazo tofauti tofauti.tena yeye anataka kila mchangiaji awe upande wake.mtu gani huyu
 
Je wewe wafikiri Mme angezungumza ukweli asiweze kuongopea kama udhanivyo? Kama uonavyo kwa Dada huyu ndivyo hata Mme ungaliona vile?
Pili ndo maana nimesema pengine hii story mwanzo hukuielewa,Leah hakuforce kwenda kufanya masters ila walijadiliana kama familia Na mmewe nawakakubaliana sasa maneno yakwamba Dada alilazimisha unayatoa wapi?
Nafikiri ugumu Na urahisi wa kuishi Na huyu Mme anaujua Leah ndo maana kaamua hivyo tusimwamulie Na kumhukumu,kila la Leah maisha lazima yasonge Mungu atakutangulia.
Hakuna sehemu nimesema "aliforce"..
Anyway.. Msimuhukumu huyo mume vibaya pia... Haina maana kusikiliza upande mmoja wa kesi na kulaumu upande wa pili.

Nawatakia wote heri katika maisha yao mapya ya kutengana
 
nipo tayari kuziba pengo na nakuhamisha kabisa nchini utachagua nchi ya kuishi
 
Ukitaka kujua ikiwa mumeo ni MWANAUME au WAKIUME, angalia maamuzi haswaa katika matatizo magumu au tata
 
Sasa kama umeamua kuachana naye kwa nini umfanyie mdogo wako pia maamuzi kuwa aachane na baba mtoto mtarajiwa. Unataka mdogo wako ahangaike kulea mtoto peke yake ndo furaha yako? You are very selfish.
 
Hilo mkuu nitalipa kipaumbele sana kama ntajaga shawishika kumuhitaji mwanaume lkn kwa sass hapana
Maisha ni mfano wa mtu mmoja aiyekuwa wakibeba misalaba iliyokuwa imefungiwa chumbani.Aliingia akaangalia akauona mwepesi kwa macho akabeba.Baada ya kuanza kutembea umbali fulani akaona ni mzito.Akasema mbona pale niliona mwingine ambao ni mwepesi zaidi.Akaurudisha na kuubeba mwingine.Muda kitambo akagundua ule wa pili ni mzito kuliko ule wa kwanza.
Unapaswa ulijue hilo.Hakuna mtu amekamilika maishani.Leo huyo umemuona na pepo la ngono lakini kesho utapata mwingine asiyewapenda ndugu zako au anayekupa mkong'oto kila wakati;au mlevi anayejikojolea.
There is no ideal woman or man on the Planet Earth.Wayahudi walifanya sana hii kazi ya kutalikiana.Na ndipo ikabidi wamuulize Yesu:..mwanamke aliyeachwa na kuolewa na wanaume wengine siku ya mwisho ni wa nani? Pamoja na jibu alilotoa Yesu kwamba Mbinguni hakuna kuoa wala kuolewa alitia mkazo juu ya tabia za kutalikiana ovyo hovyo.Alisema:..isipokuwa kwa uasherati tu".Neno uasherati lina maana kubwa sana na sio kama la kwako.Uthibitisho wa uasherati kwa mila na desturi za kiyahudi lilikuwa jambo gumu sana na ndio maana Yesu akaweka hilo sharti akitambua hakuna binadamu angeweza kukidhi vigezo vya kuthibitisha uasherati isipokuwa Mungu peke yake.
Kwa hiyo kama unatafuta mume mkamilifu hayupo dunia hii.Na dhambi kubwa kuliko zote siyo kumtia mdogo wako mimba tu.Kusema uongo,Kuiba, na mambo yote yaliyokatazwa.Nina imani katika yale yaliyo katazwa yapo unayoyatenda.
Hata hili la kuleta hapa jambo ambalo limezungumzwa kwenye ngazi ya familia kwenye mitandao ya kijamii ni dhambi.Yamezungumzwa huko yamemalizika.Hitimisho la wewe kudai talaka na mengineyo ingebaki siri yako na familia yenu.Umejinasibu wewe ni Mkiristu,siyo?Unakumbuka mwanamke aliyefumaniwa na kupelekwa kwa Yesu?Unakumbuka jinsi Yesu alivyo-solve jambo hilo na kuweka msingi wa jinsi ya kutatua mashauri kama haya ya mahusiano?
Ninaweza kuandika mengi lakini itoshe tu kukushauri kuwa Sote ni wakosaji kila dakika iendayo kwa Mungu na sisi hatujafunuliwa uwezo wa kuhukumu.Si kosa ni dhambi mbele ya Mungu.Na JF au mitandao mingine ya kijamii sio sehemu muafaka kwa kila jambo ulilo nalo.
 
Maumivu ya moyo ni makali sana hasa kwa mume inauma sana isikie tu..nilikuwa hata kula siwezi mpaka ikabidi mama aje ndo angalau akawa ananihimiza kula.
Pole kwa uliyoyapitia pole sana
 
Sasa kama umeamua kuachana naye kwa nini umfanyie mdogo wako pia maamuzi kuwa aachane na baba mtoto mtarajiwa. Unataka mdogo wako ahangaike kulea mtoto peke yake ndo furaha yako? You are very selfish.
Alichofanya Ni sahihi huyo jamaa hana maana hata kidogo hana jipya kwa huyo dogo zaidi ya kumuharibia maisha
 
Back
Top Bottom