Mrejesho: Mume wangu amempa mimba mdogo wangu

Mrejesho: Mume wangu amempa mimba mdogo wangu

Hahahahaaaaa umenikumbusha luckydube anasema
" grab the opportunity when it comes before its too late"
" don't let them tell you about failures, they told the heroe before, in the mind of heroe there is no such word"
acha hiyo habar wewe!!
chaaaa!!!
jipe nafasi ya kuishi tena!!
maisha yetu ya jana hayatuhukumu tuishi kesho yetu hivyo!!
Love Live Laugh at veeeeery of ur best!!!
Ilikuwa ndoa njema ulifurahia imeenda mrama,umeumia fine but umeshafanya maamuzi haitakuwepo tena,grab the opportunity wen it comes,it surely does!!
woooih eti sitataka mwanaume tena!!!
 
Hiyo theology yenyewe wanaikubali basi wanadai eti ni theory za kibinadam tu kwa hiyo hawaziamibi na wengine huzipuuza kbs.
Sasa hapa umesaidia nini ndugu? wakati mapambano bado yanaendelea according to wewe mwenyewe...kweli nyie mnamconfront mtu kwa maswali mnategemea asikasirike na afight ili kulinda EGO yake? Na hao wachungaji nao badala wakushawishi uwe na moyo wa kusamehe kama Yesu wenu aliyewaokoa same people waliomdhihaki na kumtesa.. Wao wanashauri muachane..

Hivi siku hizi huko college za theology hawasomi psychology?
 
wachungaji nalia na nyie, nan amewaruhusu kuwa upande wa mwanadamu? mnavunja ndoa takatifu shetani aliyoichezea kidogo tu' mtamjibu nini Mungu?


6 Lakini tangu mwanzo wa kuumbwa ulimwengu, aliwafanya mume na mke.

7 Kwa sababu hiyo mtu atamwacha babaye na mamaye, ataambatana na mkewe;

8 na hao wawili watakuwa mwili mmoja; hata wamekuwa si wawili tena, bali mwili mmoja.

9 Basi alichokiunganisha Mungu, mwanadamu asikitenganishe.

mnaangamiza watu wa Mungu
 
Kama umefikia uamuzi,umataka mawazo gani?

Kikristo hiyo sio toba kwako wala kwa mmemo.

sikia mwanamke atamlinda mumewe.
Na kama umesamehe,omba Roho Mtakatifu akusaidie.
Unajua Yesu angehesabu makosa yetu,hakuna ambaye angesimama!

Kusamehe ni kusahau kabisa.
Usipotaka kusamehe,nenda kavunje ndoa yako mahakamani.
hiv ukristo ni kwenye kusamehe tu enh?
 
Hilo mkuu nitalipa kipaumbele sana kama ntajaga shawishika kumuhitaji mwanaume lkn kwa sass hapana

Na ukipata Huyo mwanaume TAFADHALI Usichukue shahada nyingine Na wala usiweke baki 3 wala ndungu wakike.
 
Mm sio mchungaji, ww sikujui na mmeo simjui ila kwa uzito wa jambo busara zinahitajika sana katika hali ya kwaida mmeo anapitia wakati mgumu sana na kua nae kwa upande huo pia nakuwa nawe kwa maumivu unayopitia uko unakotaka kifika ni mbali sana ebu jaribu kujipa mda zaidi kabla aujaenda kutengua ndoa yako uliyofunga ukiamini mmeo ni mtu sahii jipe mda zaidi wa kufakari juilize maswali magumu ukichukua nafasi ya mmeo ndio ww ebu jaribu kukumbuka miez miwil mitatu kabla ya ilo tukio then chukua uamuzi mm binafai siamini kama ilo ni jambo gumu kupita yote ktk mahusiano ambalo solution yake ni ku divorse acha kuamin ktk nafas yako kifedha, kielimu beba jambo ilo as if haun vitu hivyo mtafute mmeo mpe nafs ya kumsikiliz mkiwa wawil endelea kumsoma mtazamo wake na jaribu kuonesh kwamb unataka kirud uone atalichukulia hilo as golden chance? Ata sema nn hay bil kuhusisha mtu yyt as friend mmeo.ameathirika kiakil hivy usihukum mtu ktk hal hiyo plz plz just that then nipe mrejesh nikupe ushauri wangu binafs nn naona nn ufany kama autojar
Jaman hapa. Mm mawazo yangu .
Mwanaume angeanza kujishusha na sio kutetewa zaidi. Nasisitiza Nipo upande bibie. Na jamaa kuzaa na shemej yake ni kuzalisha ukoo mzima
 
Sasa mlikua mnaamuliza nini wakati ukweli wote mnaujua na yeye ni mkosaji mkubwa. Tayari ameshaathirika kisaikolojia mme wako huyo. Atajibu anavojisikia koz anaona dunia iko agaist yake. Mmekosea kweli kuweka kikao cha kumuuliza tena. Mngemwacha akae mwishowe angejutia na kuja kuomba samahani mwenyeww

Mume alisha fukuzwa Sasa Kama wewe ndio Huyo jamaa kweli utaomba msamaha? Duh
Lakini Huyo mdada anamajibu machafu Ni balaaaaa.Uzuri mme yuko huru.
Kuna msemo "Afadhali ufe umesimama kuliko kuishi ume piga magoti"
 
Pole sana, mmeo alijua kinachofuata ni kuachwa ndo maana aliamua kujibu hivyo ili apewe jibu lake mapema ajue moja.
Kaushauri ulikompa mdogo wako ni kazuri.
 
Pole sana na Mungu azidi kuwa nawe...wengine tumejifunza kupita kwako, asante kwa kushare story yako.
Kujifunza ni kuzuri kuna tahadharisha yasije tokea ya kufanana
 
Pole sana, mmeo alijua kinachofuata ni kuachwa ndo maana aliamua kujibu hivyo ili apewe jibu lake mapema ajue moja.
Kaushauri ulikompa mdogo wako ni kazuri.
Sasa ameshajua moja au siyo? Baadhi ya wanaume nadhani akili zenu mmeweleza kwa shetani, ndiyo maana mnahalalisha dhambi kisa kafanya mwanaume mwenzenu
 
Huyo jamaa anaonekana katil kwa sabab alishindwa kudhihirisha uanaume wake. Unafunga ndoa then mke anakwambia hatak kuzaa kwa ajil ya kusoma na akaona kabisa huitak ndoa, uliivunja mwenyew ndoa yako kwa kuchukua uamuz wa kusoma ndoa ikiwa changa.
 
Kama umefikia uamuzi,umataka mawazo gani?

Kikristo hiyo sio toba kwako wala kwa mmemo.

sikia mwanamke atamlinda mumewe.
Na kama umesamehe,omba Roho Mtakatifu akusaidie.
Unajua Yesu angehesabu makosa yetu,hakuna ambaye angesimama!

Kusamehe ni kusahau kabisa.
Usipotaka kusamehe,nenda kavunje ndoa yako mahakamani.
Yesu mwenyewe ana kanuni zake, hawezi kusamehe bila mdhambi kutubia dhambi zake..wewe Fanya dhambi usitubu uone utakapo kwenda.

Nimeshaamua na maandiko yana nisuport ktk maamuzi yangu.

Maneno yako haya nirudishi nyuma inaonekana nawewe ni mzinzi mwenzie.
 
We mleta mada ulireact vibaya, mambo ya familia kama haya nashangaa sana watu mnao~involve hadi mapastor, wao wakiwa kama nani? Mi mwanamke ambaye kila kitu anakimbilia kwa pastor sijaoa piga ua.

Vitu kama hivi mvi~keep ndani kwenu visitoke nje, hata wazazi kulikua hamna haja ya kuwainvolve kiasi hicho, japo at least wao sio mbaya kama mnavyo~involve pastors. Inabidi ujichunguze na tabia pia maana inaonekana kuna kitabia unacho ambacho mume wako hajakipenda kabisa hadi kumtamani dogo. Kukimbilia kwa mapastor inaonyesha uko sana kwenye dini isije kua unambania jamaa hadi haki yake. Inabidi tusikie pande zote mbili

Sasa dogo ana mimba, hiyo ndoa ungevunja tu umuachie dogo aolewe, sio mnaenda kwa jamaa anabebesha mimba alafu mnabeba vyenu wote mnasepa kwenda kulea, mambo gani hayo? Kama na wewe una mtoto wa huyo jamaa mambo yanakua complicated zaidi, ila kama huna pisha tu umuachie dogo nafasi, inauma ila huna jinsi, hadi kufikia kupeana mimba walikubaliana wawili.
 
Hayo yakumpa mimba mdogo wako ni matokeo....chanzo ni nini?na umejifunza nini katika chanzo hiko ili wakat mwingine lisijirudie?
 
Wapo wanawake wameishia darasa la saba au form 4 lakini wanahandle ndoa zao na mwanaume hatamani hata punje ya mwanamke mwingine. Hata kama sii mama yako basi bibi yako aliweza kuishi na babu yako huku bibi akiwa hajasoma na hakukua na dosari kwenye familia yao hadi generation inafika hadi kwako bahati nzuri unafanikwa kupata elimu. Elimu unayo ila unashindwa na maisha halisi duniani. Ingewzekana utumie elimu yako kupata furaha duniani. Get a man get a life and not the other way round.
Acha kujidanganya ndugu now a days wanaume waamini na wa kweli ni wachache sana wengi ni wanaume wa kila mwanamke so acha kudanganya umma
 
Habari zenu wadau wa MMU,

Napenda kuchukua nafasi hii kuwashukuru mods na members wenzangu wote kwa mawazo, ushauri na michango yenu katika thread niliyoleta huku kipindi cha nyuma yenye kichwa kisemacho "mume wangu amempa mimba mdogo wangu"

Nimepata muda wa kutosha kutafakari michango ya mawazo yenu namna ya kumaliza tatizo hili na MUNGU amekuwa upande wangu na nimefanikiwa kufikia muafaka.

Jana ndo ilikuwa siku ya kukutana tena kwenye kikao pamoja na wazazi wa pande zote mbili na safari hii tukihusisha na wachungaji wetu na tulikaa na kufikia muafaka kama ifuatavyo;

Katika kusikiliza maelezo ya pande zote mbili yaani kutoka kwangu na kwa watuhumiwa, mume wangu aliamua kujibu vibaya kikao baada ya kuona anaandamwa na maswali ambayo haya kumfurahisha.

Nasikitika kusema alidiriki kujibu kuwa kama kosa limeshatokea waamue haraka yeye ana mambo ya muhimu ya kufanya kuliko hili.

Akaenda mbali zaidi kuwa hata wao wanajiona ni watakatifu kumuandama na maswali wana nyumba ndogo kibao sema ni kwa vile hawaja kamatwa. Pamoja nahayo akaongeza kuwa hajawahi jutia kosa lake kwani yule si dada yake wala hana ukoo nae kwahiyo ilikuwa ni sawa tu.

Wazazi wake walijaribu kumkatisha asiendelee kuzungumza lkn hakujali akapaza sauti zaid hapo ikabidi wamuache tu aongee mpaka amalize, aliongea mengi na magumu sana sina ujasiri wa kuyaandika hapa kwakuwa hayatamkiki kwa mtu mwenye akili timamu.

Baada ya kumsikiliza kikao kiliniuliza nasemaje kuhusu ndoa yangu.

Sikuwa na la zaidi, niliwaambia kwakuwa kwake ni jambo la kawaida sana na mimi kwangu si la kawaida nisingeweza kuendelea kuishi na mtu mwenye mtazamo tofauti.

Wachungaji walisema wao hawana mamlaka ya kuvunja ndoa ya kikristo lakini kwakuwa mwanaume ameongea maneno yenye dharau inaonesha hana moyo wa toba na angeendelea na uzinzi hivyo wanaungana na mimi katika maamuzi yangu.
Walinishauri nifuate taratibu za kisheria kuvunja ndoa.

Kwa upande wa mdogo wangu yeye alishanifuata zaidi ya Mara kumi kuniomba msamaha, sikuona sababu ya kutomsamehe nilimsamehe na jana niliuthibitisha msamaha wangu katika kikao lakini nilimtahadharisha kutoendelea na shemeji yake nae hakupingana nami katika hilo.

Mwanaume ameanza vitisho kwamba nijiandae kupambana.
Binafsi siogopi nipo tayari kupambana lakini sipo tayari kuendelea kuishi na mwanaume fedhuli kama yeye.

Hapo ndipo tulipo fikia na najiandaa kutafuta talaka kisheria.

Asanteni sana naamini hili limepita imebaki utekelezaji wa utenguzi wa ndoa.

Nakaribisha michango yenu ya mawazo..

Pia niwashukuru kwa kampani yenu katika kipindi kigumu
dada leah pole sana, mwanzo wa hii story sikuwa makin maana, nliona tu ni story, ila baada ya mrejesho kunajambo nichangie,

ndoa ni taasisi pekee dunian yenye kila aina ya changamoto, uzr ni kuwa inawahusisha watu 2, waliokubaliana kwa pamoja kuwa wataishi pamoja wakiwa wanalala bila nguo, ila mchana wanavaa nguo na kuendelea na kazi.. biblia inasema mwanamke na mwanaume wataondoka kwao na kuambatana nao watakuwa mwili mmoja

sasa mdogo wako, ambae ni ndugu yako kabisa, baada ya lile tukio, kosa la kwanza ulilofanya, ni kui expose hyo isu, kabla ya kuifanyia kazi, maana mwisho wa siku ulijua matokeo kuwa hata kama itakuwaje hutobadili ukwel kuwa mme wako kampa mimba mdogo wako..

nmemuuliza mke wangu, hli jambo kanijib kwa lugha rahis sana, kuwa atakachofanya ni kumchukua mdogo mtu na kumrudisha nyumbani na yy ndiye atakaesema kuwa hyo mimba ni ya nani...

sina uhakika kama lilikuwa jib zr ila nahisi lingekuwa pia kwako, ndoa haina mbadala ktk din ya kikiristo, hakuna siku utasema et upate taraka kwa kuwa unataka kuwa huru,

jenga NENO MSAMAHA, HATA KAMA NI KOSA KUBWA KIASI GANI, MUNGU AMESEMA ASIYE WEZA KUMSAMEHE MTU HATA YEYE HAWEZI KUSAMEHEWA, KWA HYO KAMA UNATAKA AMANI MSIME VZR YESU, JIFUNZE UPENDO WAKE,TAFAKARI KISHA MUULIZE JE NI HARARI KUMUACHA MMEO KWA KOSA HILO?

kwa kuwa tumekusikiliza upande wako pekee na kwa kuwa kesi yako haina maon kutoka kwa mme wako, yatosha kusema ndoa haivunjwi au haibatilishwi na Mahakama, ila ni Mungu mwenyewe,

mwisho, bado nakushauri kama unahis kuwa umekwazwa sana, jitenge na mme wako hata kwa mwaka 1 tafakari pekee yako, fanya kazi zako, naamin ukipata mda mzr utaamua vzr, kujitenga na mme anu mke ni kanunu ya biblia ila shart ni moja usiwe na mme/mwanaume au mpenzi kwa kipindi chote, ukipata ham rudi kwa mmeo...

zingatia hutopata amani hata kama utapata taraka, ni aheri kutafuta Amani ndani ya ndoa kuliko kutafuta Aman nje ya ndoa..... ninachokuambia ni kwali na hakika, ukiweza kanuni hii itakusaidia kuwa na AMANI YA KWELI SI BANDIA
 
Back
Top Bottom