Mrejesho: Binti wa Sengerema aliyepotea

Mrejesho: Binti wa Sengerema aliyepotea

Wewe ndg nimekushangaa mgeni hata hujamjua vizuri unamkabidhi kulala na wtt? Uko sawa ww eti huna ubaguzi du. Unajua maana ya ubaguzi? Hiyo ni kukosa umakini. Hata kama angekuwa ni ndg yako toka kijijini wanao hawatakiwi kufanyiwa hivyo.
 
Wewe ndg nimekushangaa mgeni hata hujamjua vizuri unamkabidhi kulala na wtt? Uko sawa ww eti huna ubaguzi du. Unajua maana ya ubaguzi? Hiyo ni kukosa umakini. Hata kama angekuwa ni ndg yako toka kijijini wanao hawatakiwi kufanyiwa hivyo.
Tunajifunza kupitia makosa ndiyo sababu wanasema "elimu haina mwisho" nimejifunza mengi sana na nimekusoma ndugu.
 
wakati huohuo unasubiri hatua ya polisi na ndugu unakubidi umshirikishe mungu katika maombi ,tena inabidi maombi umpeleke kwenye makanisa ya kilokole wamuombee,unajua hakuna kitu ambacho hakita jidhiirisha mbele za MUNGU hapo ndipo utapata jibu ebu chukua hatua sasa ya kwenda uko utatupa jibu usianze kuwaza maswali mengii juu yake.
 
Wewe ndg nimekushangaa mgeni hata hujamjua vizuri unamkabidhi kulala na wtt? Uko sawa ww eti huna ubaguzi du. Unajua maana ya ubaguzi? Hiyo ni kukosa umakini. Hata kama angekuwa ni ndg yako toka kijijini wanao hawatakiwi kufanyiwa hivyo.

usifundishe watu roho mbaya kila mtu na moyo wake,ulitaka amlaze stoo ? au nje mungu ni mwanifu kwake huu hurum alio ufanya mungu anaenda kufanya kitu kipya maishani kwake.
 
Be very careful brother. Huyo binti Anaeza kuja kuwa machungu kwa familia yako. Please let her go.!! Achana na wema WA kijinga ndugu.
 
Kuna familia zinakula mro mmoja kwa siku,yaani saa kumi na moja au kumi na mbili kwa sababu ya ukata,ni kawaida hiyo kaka,fanya kumsaidia huyo mtoto mpime afya yake,mpeleke shule,hiyo ni Zawadi Mungu amekuletea ,na malipo yake ni makubwa,kuwa na imani tu
 
Usije ukajaribu ndugu, usikurupukie wageni kirahisi rahisi hata siku moja
usifundishe watu roho mbaya kila mtu na moyo wake,ulitaka amlaze stoo ? au nje mungu ni mwanifu kwake huu hurum alio ufanya mungu anaenda kufanya kitu kipya maishani kwake.
 
usifundishe watu roho mbaya kila mtu na moyo wake,ulitaka amlaze stoo ? au nje mungu ni mwanifu kwake huu hurum alio ufanya mungu anaenda kufanya kitu kipya maishani kwake.
Dunia ya leo sio ile ya zamani wewe, kulaza watoto na mtu usiyemjua? Huyo ndugu unayemfahamu bado haaminiki itakuwa huyo binti
 
Mkuu wanaokushauri umpeleke kwenye maombi wala usiwadharau, hebu fanya hivyo mara moja na please mtafutie pa kumpeleka hata kama ni polisi tena. Ni vizuri kuwa wakarimu lakini hebu ukarimu wako uongozwe na Roho wa MUNGU.
Halafu samahani, lakini mbona macho tu ya huyo mtoto yanaonesha kuwa si wa kawaida, hapo tu mkuu huoni? wala hata haihitaji macho ya rohoni. MUNGU anisamehe lakini utakuja kusema humu, mi nakwambia the moment tu unamfikisha kwenye maombi, hapo lazima yalipuke, huyo mtoto hana macho ya kawaida kabisa, atakuwa anatumiwa si bure. Na plse usimwache na wanao bila mtu mwingine.
 
Mkuu wanaokushauri umpeleke kwenye maombi wala usiwadharau, hebu fanya hivyo mara moja na please mtafutie pa kumpeleka hata kama ni polisi tena. Ni vizuri kuwa wakarimu lakini hebu ukarimu wako uongozwe na Roho wa MUNGU.
Halafu samahani, lakini mbona macho tu ya huyo mtoto yanaonesha kuwa si wa kawaida, hapo tu mkuu huoni? wala hata haihitaji macho ya rohoni. MUNGU anisamehe lakini utakuja kusema humu, mi nakwambia the moment tu unamfikisha kwenye maombi, hapo lazima yalipuke, huyo mtoto hana macho ya kawaida kabisa, atakuwa anatumiwa si bure. Na plse usimwache na wanao bila mtu mwingine.
Nimekuelewa kaka
 
Ndugu ningefurahi sana kumkabidhi kwa wazazi ama ndugu zake. Kuna watu nimewaelezea lkn mmoja amenishtua sana kwa kuniambia usije kuta usiku kanaenda kula uchawini!! Nimeogopa sana ila namwachia mungu
Unamwachia Mungu?
Hapana!! Usimwachievtu Mungu and take a step.... Mpeleke kwenye maombi sawa ila peleka taarifa polisi pia.. Na usipende kumwachia wanao muda wote
 
Huyo mkeo mbona hajui kupika???mchuzi mweupe nyanya zinaelea...hazijaiva....uje sasa sahani hata kukupambia baba sahani kashindwa hata kuubanda....tu anyway huyo dogo panda nqe bus hadi sengerema mchangani mpeleke kwao kabla hujaja na mengine hapa...
Yalaaaaaa!
 
Previously on Paranormal Activity.
Ni vema akaweka camera chumbani na sebuleni ili kujua in their absence nini kinaendelea, la piga dua kwa imani yako ili kufunuliwa yaliyojificha
Ila hapana. Huu uzungu utamgharimu tu. Hapo ni maombi maombi maombi. Baas
 
Ndugu ningefurahi sana kumkabidhi kwa wazazi ama ndugu zake. Kuna watu nimewaelezea lkn mmoja amenishtua sana kwa kuniambia usije kuta usiku kanaenda kula uchawini!! Nimeogopa sana ila namwachia mungu

Hofu kwa mwanadam jambo lakawaida
Ila jikaze
 
0f944f8b98fc7c28941b089be61d367c.jpg
Siku chache zilizopita nilileta habari ya kupotea kwa mtoto (binti) aitwaye Prisca kutoka Sengerema sehemu iitwayo Mchangani. Hadi leo sijapata mawasiliano pamoja na baadhi ya wanajamii forum kuniahidi kunipatia mawasiliano ya mkuu wa shule Mchangani.

Polisi waliniambia nikute namtunza kwa siku chache wakiwa wanafanya mawasiliano lkn siku zinazidi kusonga pasipo mafanikio. Huyu binti tangu nimchukue tulishauriana na wife awe analala na watoto wangu kitanda kimoja kwani sipendi kabisa ubaguzi kulingana na maisha niliyopitia. Sasa tangu nimchukue nimegundua ni mtu mwenye akili timamu na mtu ambaye anapambanunua mambo kama mtu mkubwa.

Kuanzia ninapomuaga kwenda kwenye shughuli zangu na ninaporudi kwani mara nyingi anakuwa karibu sana na mtoto wangu mdogo 3yrs na 9 months. Lakini tabia ambayo imenifanya nirudi tena kwenu ni huyu binti kutokula chakula cha usiku (dinner) huku chakula cha asubuhi (kifungua kinywa) na kile cha mchana akila tena kwa furaha.

Jana wakati tunakula ilibidi nimuulize kwa nini usiku hataki kula akanijibu wamezoea kula mchana tu tangu azaliwe na hadi umri huu alionao kitu ambacho hakiingii akilini tena anakujibu akiwa flexible kabisa (anatabasamu)!!! Kumbuka mimi mwenyewe nimezaliwa na kukulia kijijini pamoja na maisha magumu lkn ilikuwa sharti kila familia tupate chakula cha usiku hata kama nichakugombania.

Jana hadi tunaanza kula na kumaliza binti alikuwa busy tu kucheki video. Nilijaribu kupiga picha kisiri pasipo frash.
cf8447c89a2b0aa57b09ee2248608d30.jpg
8d63dd2245d7c4784d692e2d659fcb58.jpg
Mkuu nakushauri ujiridhishe kama kweli kapotea kutoka sengerema. Alifikaje hapa DSM? Isije ikawa mtego, siku moja usiyoijua ukirudi unakuta hayupo pamoja na mtoto plus kila kitu kusombwa hapo nyumbani. Nyumbani kwako kuna mtu mzima anayebaki unapokuwa haupo? Nakushauri uache mtu mzima hapo. Huyo binti anaweza kuwa chambo cha wahalifu fulani wakisingizia kapotea kumbe wamemtuma ili watekeleze uhalifu. Mkuu nakushauri umpeleke kwenye vituo vya kulelea watoto akakae huko.
 
Kama mission done tengemea msiba mkubwa sana hapo!! Sisemi umfukuze kaa nae jinsi moyo wako ulivyo ridhika! Lakini kama hutompeleka kwenye maombi tengemea mpasuko kwenye familia yako
 
Mpeleke kanisani afanyiwe maombi, Mungu anabadilisha tabia za watu, atabadilika.
 
Back
Top Bottom