Mrejesho: Binti wa Sengerema aliyepotea

Mrejesho: Binti wa Sengerema aliyepotea

Huyo mkeo mbona hajui kupika???mchuzi mweupe nyanya zinaelea...hazijaiva....uje sasa sahani hata kukupambia baba sahani kashindwa hata kuubanda....tu anyway huyo dogo panda nqe bus hadi sengerema mchangani mpeleke kwao kabla hujaja na mengine hapa...
Hahahaaaa!! Huku kazi tu mapambo baadae. Anyway hata hivi sipendi napenda aniwekee kwenye vyungu vya asili na aweke chakula sakafuni.
 
Mkuu kwa umri wa huyo dada sio wa kupotea, hebu jiongeze, muulize maswali ya kutosha tena ukiwa serious akupe majibu ya uhakika kuhusu alikotoka, vinginevyo kuna siku utakuja kuleta mrejesho hasi hapa, tumeona mengi, nia yako ni njema lakini chunguza na chukua hatua za haraka mpeleke kwao au kwa vyombo vya usalama
Ushauri wako nautilia maanani mkuu
 
mleta uzi ongera kwa ukarimu mkuu ila kuhus huyo mtoto kutokula ucku mmh..hilo c jambo la kawaida km wewe ni mkristo hakikisha mnasali pamoja kabla kulala ikowezekan mwalike mtumishi yyte wa kanisani kwako au unayemfaham afanye maombi kwa ajili ya familia ...bwana Yesu akurinde wewe na familia yko mkuu..
 
Huyo mkeo mbona hajui kupika???mchuzi mweupe nyanya zinaelea...hazijaiva....uje sasa sahani hata kukupambia baba sahani kashindwa hata kuubanda....tu anyway huyo dogo panda nqe bus hadi sengerema mchangani mpeleke kwao kabla hujaja na mengine hapa...
....hahahahaha...dah.,huachagi visa..!?
..ila wanawake bhana..mada nyingine,we ushaona na mengineyo!
..nice to see you,though
 
Ndugu ningefurahi sana kumkabidhi kwa wazazi ama ndugu zake. Kuna watu nimewaelezea lkn mmoja amenishtua sana kwa kuniambia usije kuta usiku kanaenda kula uchawini!! Nimeogopa sana ila namwachia mungu
Endelea kutoa fadhila, Mungu atakulipa, epukana na maneno yanayoweza kukuingiza katika dhambi.
 
ni.kweli msaada wako ni.mzuri ila kwa uzoefu wangu juu ya watu wa aina hiyo... nakushauri mpeleke kwenye maombezi ya nguvu ndio ukae naye,hiyo c hari ya kawaida
 
Asante ndugu ngoja nimtafute
Mkuu huyu mtoto mbona anaonekana kama mkubwa kuweza kujieleza kwa kirefu? Ameshindwa kukutajia wazazi wake ni kina nani? wanaishi wapi, yeye amefikaje hapo na maelezo mengine ya kina? Tafadhali jaribu kumbana kwa maswali ya kimtego unaweza kujua mengi. Anaonekana mpaka amepaka kucha rangi halafu asijue kujieleza! Halafu kuwa na tahadhari kwani siku hizi kuna utapeli wa aina nyingi.
 
Mkuu hata kwa chungu huyo wa kwako hajui kupika mnunulie smartphone aingie jf jukwaa la mapishi ajifunze kula nyanya mbichi si vizuri kwa afya japo ningekuwepo ningekula nyama tena inaonyesha ni ya kuku.
Hahahaaaa!! Huku kazi tu mapambo baadae. Anyway hata hivi sipendi napenda aniwekee kwenye vyungu vya asili na aweke chakula sakafuni.
 
....hahahahaha...dah.,huachagi visa..!?
..ila wanawake bhana..mada nyingine,we ushaona na mengineyo!
..nice to see you,though

Mwenzangu acha tu ndo maana tukaitwa wanawake tunaona vitu vingi kwa wakati mmoja....ila nimekasirika mke wa mleta mada food production and presentation negative kabisa
 
Huruma ni tabia njema, lakini huruma hiyo hiyo inaweza kukuletea majuto, usije kushangaa unarudi home na usimkute huyu dada na mwanao.
Chunga sana dunia imekuwa na akili kupita wanadamu
Nimewaza hivyo pia, ukute ana malengo maalumu huyo binti, kamwe asiachwe mwenyewe na watoto. Hata kulala asingelala na watoto kwa kipindi hiki ambacho bado hawajamjua vizuri. Dunia ya leo usimwamini yeyote, hata kama mdau hapendi ubaguzi ni muhimu achukue tahadhari. Trust no one, even a devil was an angel.
 
Nakushauri usisubir jumatatu, fanya hima haraka sana. kuna jambo lilimtokea mwanangu mdogo baada ya kumwacha na dada wa kazi tena huyo house girk ni binti mdogo!!!!! Alipogundua nimejua aliruka ukuta na kutoroka.
0f944f8b98fc7c28941b089be61d367c.jpg
Siku chache zilizopita nilileta habari ya kupotea kwa mtoto (binti) aitwaye Prisca kutoka Sengerema sehemu iitwayo Mchangani. Hadi leo sijapata mawasiliano pamoja na baadhi ya wanajamii forum kuniahidi kunipatia mawasiliano ya mkuu wa shule Mchangani. Polisi waliniambia nikute namtunza kwa siku chache wakiwa wanafanya mawasiliano lkn siku zinazidi kusonga pasipo mafanikio. Huyu binti tangu nimchukue tulishauriana na wife awe analala na watoto wangu kitanda kimoja kwani sipendi kabisa ubaguzi kulingana na maisha niliyopitia. Sasa tangu nimchukue nimegundua ni mtu mwenye akili timamu na mtu ambaye anapambanunua mambo kama mtu mkubwa. Kuanzia ninapomuaga kwenda kwenye shughuli zangu na ninaporudi kwani mara nyingi anakuwa karibu sana na mtoto wangu mdogo 3yrs na 9 months. Lakini tabia ambayo imenifanya nirudi tena kwenu ni huyu binti kutokula chakula cha usiku (dinner) huku chakula cha asubuhi (kifungua kinywa) na kile cha mchana akila tena kwa furaha. Jana wakati tunakula ilibidi nimuulize kwa nini usiku hataki kula akanijibu wamezoea kula mchana tu tangu azaliwe na hadi umri huu alionao kitu ambacho hakiingii akilini tena anakujibu akiwa flexible kabisa (anatabasamu)!!! Kumbuka mimi mwenyewe nimezaliwa na kukulia kijijini pamoja na maisha magumu lkn ilikuwa sharti kila familia tupate chakula cha usiku hata kama nichakugombania. Jana hadi tunaanza kula na kumaliza binti alikuwa busy tu kucheki video. Nilijaribu kupiga picha kisiri pasipo frash.
cf8447c89a2b0aa57b09ee2248608d30.jpg
8d63dd2245d7c4784d692e2d659fcb58.jpg
 
Hapana

HUYU MTOTO SII Wakawaida..
Ukitaka maelezo kwann si wakawaida endelea kukaanae utakuja gundua mwenyewe.
Sikutishi ila binafsi ndivyo ninavyo mwona kwa jicho la advance.
Mkuu mpeleke polisi huyo mtoto..huruma yako ikomee hapohapo..
Kama unataka kumsadia..mpeleke kwa watu waliookoka akaombewe utaskia vitu vinapiga kelele vyenyewe,atasema mpk yaliyo sirini.
Mkuu zngatia ushauri...
1,;akiendelea kubaki kwako basi aombewe..
2..la Sivyo wakabidhi polisi wape namba ya mbunge ngeleja,wao watawasiliana.
Kila la kheri
 
Kama tatizo ni kutokula tu usiku, hili ni jambo la kawaida kwa watu wengi; mimi nina rafiki mmoja (KE) huwa hali kabisa mchana nilikuwa namgombezana sana mwanzoni juu ya kutokula kwake mchana hali chakula kipo lakini mwishowe nilimzoea hadi akija kwetu hali mchana vivyo hivyo awapo kwao.
 
Mkuu mimi sina imani na huyo binti. Watu wenye tabia ya kutokula hasa usiku wana tabia zisizo nzuri.Tafadhali kuwa makini usije kuingizwa kwenye matatizo makubwa.
Kama ni wema nadhani unatosha.
 
Huyo mkeo mbona hajui kupika???mchuzi mweupe nyanya zinaelea...hazijaiva....uje sasa sahani hata kukupambia baba sahani kashindwa hata kuubanda....tu anyway huyo dogo panda nqe bus hadi sengerema mchangani mpeleke kwao kabla hujaja na mengine hapa...
Inawezekana huyo binti ndio kapika.
 
Nikushauri tu ndugu yangu unakaa na mtu ambaye anatumika na watu ktk ulimwengu wa roho za kimajini mpeleke kanisani au msikitini utapata jibu na utashangaa hata watoto wako watapelekwa anakokwenda kula usiku bila wewe kujua na hao watu wanakula viapo sana ukishindwa hilo leta kwako walokole waliozama kiroho walaĺe hapo na usiku wafanye maombi utapata majibu.hongera kwa moyo wa huruma ila una mgeni ndani ya nyumba yako
 
Hakikisha anabaki na mtu mwingine hapo nyumbani, pia kumlaza na watoto wako mtu usiyemjua huhisi kuwaweka watoto katika mazingira hatarishi? Unafanya Utu, lakini tahadhari ni muhimu.
Ni vema akaweka camera chumbani na sebuleni ili kujua in their absence nini kinaendelea, la piga dua kwa imani yako ili kufunuliwa yaliyojificha
 
Back
Top Bottom