Mramba yuko KCMC Hospital anatibiwa BP | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mramba yuko KCMC Hospital anatibiwa BP

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Gbollin, Nov 3, 2010.

  1. Gbollin

    Gbollin JF-Expert Member

    #1
    Nov 3, 2010
    Joined: Oct 20, 2009
    Messages: 578
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Kuna tetesi kuwa yule fisadi wa kutisha mwenye kesi ya matumizi ya ofisi ya uma vibaya yuko hospitali anatibiwa presha baada ya kuwekeza mabilioni ya kutosha kwenye kampeni na kuambulia patupu. Kwa hesabu za haraka haraka ametumia kama bilion 2 kuusaka uheshimiwa. BYE BYE MRAMBA:israel:
     
  2. N

    Nampula JF-Expert Member

    #2
    Nov 3, 2010
    Joined: Sep 26, 2007
    Messages: 254
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mwambie tukutane kwa pilato maana this time atakuwa hana msaada maana si mbunge
     
  3. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #3
    Nov 3, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,589
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Hata kama watanzania tunakula nyasi hawezi tena kuwa mbunge wa Rombo!
     
  4. M

    MpitaNjia Member

    #4
    Nov 3, 2010
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Itabidi amuite mshirika wake Daniel Ndhira Yona.... si mchezo
     
  5. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #5
    Nov 3, 2010
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 13,002
    Likes Received: 5,882
    Trophy Points: 280
    ningekuwa moshi ningempelekea nyasi hapo kcmc hospital aanze kula mapemaaa!!! kwani sisi tumekula kwa muda mrefu sana, tunamkaribisha,
    halafu ataona tutakavyomfanya.
     
  6. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #6
    Nov 3, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,240
    Likes Received: 325
    Trophy Points: 180
    Mzee wa Nyasiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
    GET WELL SOON
     
  7. nyambari

    nyambari JF-Expert Member

    #7
    Nov 3, 2010
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 280
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    da hata kama mi ccm mramba simkubali na akafie mbali sanaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
     
  8. THE GAME

    THE GAME JF-Expert Member

    #8
    Nov 3, 2010
    Joined: May 30, 2010
    Messages: 334
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Aendelee kufunga mkanda ili apate ubunge.
     
  9. Mshiiri

    Mshiiri JF-Expert Member

    #9
    Nov 3, 2010
    Joined: Jun 16, 2008
    Messages: 1,890
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Akatae kusign tu ndio salama yake
     
  10. M

    Mfwatiliaji JF-Expert Member

    #10
    Nov 4, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 1,326
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hongora sana wana-ROMBO kwa kumwadabisha huyu fisadi.
    Lakini inasikitisha sana wana-BARIADI, wana-IGUNGA na wana-MONDULI wamewapa ridhaa mafisadi wao waendelee kupeta kama wabunge wao. Very sad in deed!
     
  11. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #11
    Nov 4, 2010
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,531
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    Pamoja na ufisadi wake tumtakie afya njema. Ndiyo atainjoi zaidi kuukosa uheshimiwa.
     
  12. M

    Major JF-Expert Member

    #12
    Nov 4, 2010
    Joined: Dec 20, 2007
    Messages: 1,301
    Likes Received: 780
    Trophy Points: 280
    Acha matumizi mabaya ya pesa za serikali, Huyu mzee ndiye aliyeua RTC zote nchini, ana tamaa na hatosheki kabisa, nina ushahidi wa 100%
     
  13. sensa

    sensa JF-Expert Member

    #13
    Nov 4, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 398
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Msimsingizie mambo sijui ya RTC, huyu wizi kaanza juzi juzi tu huyo ni mmoja wa watu ambao Nyerere alishawanywesha maji ya bendera.Sijui nani alimfundiha wizi ezeeni ndo shida zote hizi zimemkumba
     
  14. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #14
    Nov 4, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    afie zake huko.
     
  15. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #15
    Nov 4, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 11,314
    Likes Received: 670
    Trophy Points: 280
    Apumzike kwa amani!
     
  16. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #16
    Nov 4, 2010
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,354
    Likes Received: 486
    Trophy Points: 180
    Inaonekana kila mtu yupo hoi hospitali
     
Loading...