Mr. President Kindly Surprise Me!


Companero

Companero

Platinum Member
Joined
Jul 12, 2008
Messages
5,497
Likes
223
Points
160
Companero

Companero

Platinum Member
Joined Jul 12, 2008
5,497 223 160
Minister for Economic Upgrading. Prof. Anna Kajumulo Tibaijuka
Minister for Constitutional Changes: Dr. Harrison Mwakyembe
Minister for Land Reclaiming: John Pombe Magufuli (PhD)
 
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2008
Messages
10,945
Likes
232
Points
160
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2008
10,945 232 160
Minister for Economic Upgrading. Prof. Anna Kajumulo Tibaijuka
Minister for Constitutional Changes: Dr. Harrison Mwakyembe
Minister for Land Reclaiming: John Pombe Magufuli
Didn't get you brother.
 
Kunta Kinte

Kunta Kinte

JF-Expert Member
Joined
May 18, 2009
Messages
3,681
Likes
244
Points
160
Kunta Kinte

Kunta Kinte

JF-Expert Member
Joined May 18, 2009
3,681 244 160
minister for economic upgrading. Prof. Anna kajumulo tibaijuka
minister for constitutional changes: Dr. Harrison mwakyembe
minister for land reclaiming: John pombe magufuli
-mbunge wa kuteuliwa- dr. Wilbroad slaa
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,231
Likes
346
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,231 346 180
Minister for Economic Upgrading. Prof. Anna Kajumulo Tibaijuka
Minister for Constitutional Changes: Dr. Harrison Mwakyembe
Minister for Land Reclaiming: John Pombe Magufuli
If Wishes were Horses....!:glasses-nerdy:

He will not do to your wish broda, you can take my word to a safe-custody!
Kama uliona wale waliohudhuria juzi kwenye hafla pale Ikulu ndio mostly itakuwa serikali na mawaziri!
Ushikaji utaendelea!
 
Gaijin

Gaijin

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2007
Messages
11,845
Likes
80
Points
0
Gaijin

Gaijin

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2007
11,845 80 0
land reclaiming ministry ndo inafanya kazi gani?
 
L

Lorah

JF-Expert Member
Joined
Aug 22, 2008
Messages
1,193
Likes
5
Points
0
L

Lorah

JF-Expert Member
Joined Aug 22, 2008
1,193 5 0
wewe JK hawezi kufanya kazi na watu wenye akili, Busara na Hekima kama kina Magufuli kwenye wizara nyeti kama hizoo
mhh kuna watu wanathamini bongo zao etiii
sana sana atawapa sehemu zile ambazo hatakutana nao labda mara 2 kwa miaka 5.... kama vitoweo.....
 
Companero

Companero

Platinum Member
Joined
Jul 12, 2008
Messages
5,497
Likes
223
Points
160
Companero

Companero

Platinum Member
Joined Jul 12, 2008
5,497 223 160
land reclaiming ministry ndo inafanya kazi gani?
Ku-reclaim ni ku-rejesha hivyo Wizara hiyo itashughulika na kurudisha nyumba na ardhi zilizopokwa!
 
W

Watanzania

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2009
Messages
727
Likes
3
Points
0
W

Watanzania

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2009
727 3 0
Minister for Economic Upgrading. Prof. Anna Kajumulo Tibaijuka
Minister for Constitutional Changes: Dr. Harrison Mwakyembe
Minister for Land Reclaiming: John Pombe Magufuli
Rais yupi na wa nani?
 
Companero

Companero

Platinum Member
Joined
Jul 12, 2008
Messages
5,497
Likes
223
Points
160
Companero

Companero

Platinum Member
Joined Jul 12, 2008
5,497 223 160
If Wishes were Horses....!:glasses-nerdy:

He will not do to your wish broda, you can take my word to a safe-custody!
Kama uliona wale waliohudhuria juzi kwenye hafla pale Ikulu ndio mostly itakuwa serikali na mawaziri!
Ushikaji utaendelea!
Ufisadi ulipopamba moto miaka miwili mitatu hivi iliyopita tuliambiwa tuvute subira maana anapambana nao kichinichini na akishashinda 2010 basi atatuletea surprise package, naisubiria kwa hamu!
 
Gaijin

Gaijin

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2007
Messages
11,845
Likes
80
Points
0
Gaijin

Gaijin

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2007
11,845 80 0
Ku-reclaim ni ku-rejesha hivyo Wizara hiyo itashughulika na kurudisha nyumba na ardhi zilizopokwa!
kwa maana hiyo mwenzetu unataka kuwa na wizara maalum kazi yake hiyo tu!
 
Kituko

Kituko

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2009
Messages
9,538
Likes
7,406
Points
280
Kituko

Kituko

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2009
9,538 7,406 280
Minister for Economic Upgrading. Prof. Anna Kajumulo Tibaijuka
Minister for Constitutional Changes: Dr. Harrison Mwakyembe
Minister for Land Reclaiming: John Pombe Magufuli
Kaka Companero,
Hao uliowataja hapo juu ni wachapakazi na ni watu wanaokubalika na jamii ya CCM na Watanzania kwa ujumla, na pili ambalo ni la Muhimu kwa JK na kikundi chake (Mafisadi) ni lazima wamuandae mtu wa kuja kuchukua nchi kwa Maslahi yao, sasa hao uliowataja watatupwa mbali kabisa ili wasishine na kuonekana ni bora nina mashaka sana na Mwakyembe na Tibaijuka, lakini Makufuli anaweza akarudi kwenye Wizara yake ileile ya Kitoweo
 
Companero

Companero

Platinum Member
Joined
Jul 12, 2008
Messages
5,497
Likes
223
Points
160
Companero

Companero

Platinum Member
Joined Jul 12, 2008
5,497 223 160
kwa maana hiyo mwenzetu unataka kuwa na wizara maalum kazi yake hiyo tu!
Suala kuu la ardhi Afrika, kuanzia Afrika Kusini, Zimbabwe, Kenya hadi Tanzania, ni kurudisha rasilimali mama ya ardhi kwa wananchi ili wawe na fursa ya kuimiliki na kuitumia, hivyo Wizara hii itahusika na kurejesha ardhi kwa wananchi katika mapana yake hayo. Kwa kiswahili tunaweza kuiita: WIZARA YA KULINDA MILKI NA KUBORESHA MATUMIZI YA ARDHI KWA WANANCHI
 
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
23,230
Likes
7,043
Points
280
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
23,230 7,043 280
Minister for Economic Upgrading. Prof. Anna Kajumulo Tibaijuka
Minister for Constitutional Changes: Dr. Harrison Mwakyembe
Minister for Land Reclaiming: John Pombe Magufuli
Hawa walichangia kampeni shilingi ngapi? Je walisaidia CCM katika uchakachuaji....kama ni hapana basia hwatapata vyeo
 
Gaijin

Gaijin

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2007
Messages
11,845
Likes
80
Points
0
Gaijin

Gaijin

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2007
11,845 80 0
Suala kuu la ardhi Afrika, kuanzia Afrika Kusini, Zimbabwe, Kenya hadi Tanzania, ni kurudisha rasilimali mama ya ardhi kwa wananchi ili wawe na fursa ya kuimiliki na kuitumia, hivyo Wizara hii itahusika na kurejesha ardhi kwa wananchi katika mapana yake hayo. Kwa kiswahili tunaweza kuiita: WIZARA YA KULINDA MILKI NA KUBORESHA MATUMIZI YA ARDHI KWA WANANCHI
hata Slaa asinge ku suprise kwa hilo.
 
Ehud

Ehud

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2008
Messages
2,696
Likes
24
Points
0
Ehud

Ehud

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2008
2,696 24 0
Hawezi kubali kuwa na watu watakaokuwa maarufu kuliko yeye kwenye serikali yake
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,924
Likes
46,555
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,924 46,555 280
Companero bana.....ana mawazo ya ajabu sana wakati mwingine
 
Nyunyu

Nyunyu

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2009
Messages
4,373
Likes
136
Points
160
Nyunyu

Nyunyu

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2009
4,373 136 160
Labd si JMK ninayemjua!!!
 

Forum statistics

Threads 1,237,971
Members 475,809
Posts 29,308,300