Mpira wa miguu ni mchezo mchafu kuliko matusi | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mpira wa miguu ni mchezo mchafu kuliko matusi

Discussion in 'Sports' started by Pdidy, Oct 23, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Oct 23, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 26,801
    Likes Received: 2,391
    Trophy Points: 280
    Huu sio ubinadamu
    najua wengi watafurahia lakini ushindi wa man city 6 man u 1
    sio ubindamu wafike wakati waanafunga waangalie wanachezea wapi
    na wachezaji waliopo wako kiwango gani;;ingawa ni fundisho kwa ndugu yangu
    fergy lakini naamini kama akwenda kanisani kuanzia leo ataanza kwenda kanisani
     
  2. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #2
    Oct 23, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 55,520
    Likes Received: 19,860
    Trophy Points: 280
    Mhhhh! Pdidy!
     
  3. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #3
    Oct 23, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,748
    Likes Received: 453
    Trophy Points: 180
    Dah! Aisee hii aibu. Mi nimeamua kuhama timu.
     
  4. L

    LAT JF-Expert Member

    #4
    Oct 23, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 0
    umehamia TLP kocha wake ni Lyatonga
     
  5. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #5
    Oct 23, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,748
    Likes Received: 453
    Trophy Points: 180
    hahahaha! Sasa hivi timu itakayoshinda ndio yangu. Yaani nimeamua kuwa kigeugeu rasmi. Lol.
     
  6. Pota

    Pota JF-Expert Member

    #6
    Oct 23, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1,792
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    uwanja wa old traford full rutuba ya magoli. mechi mbili za manu aseno na mancty
    cheki 8+2+1+6=17. hamna uwanja mwingine duniani wenye mabao mengi hivi.
     
  7. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #7
    Oct 23, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,526
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    Mapweza F.C ndio chama langu la kizalendo. Mie sina mpango kabisa wa kuwa mshabiki wa timu za nje ya Tz. Nalog off
     
  8. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #8
    Oct 23, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 26,801
    Likes Received: 2,391
    Trophy Points: 280
    \
    bak we acha tu leo kwi kwi yaani mbaya zaiidi guest tumewaingiza wenyewe oldtrafford
    wakatufanya mbaya aisee kweli usimcheke mtu jamani
     
  9. Poriposha

    Poriposha JF-Expert Member

    #9
    Oct 23, 2011
    Joined: Oct 23, 2011
    Messages: 306
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    karibu Arsemal leo tumeshinda now tunaganga ya mbele yaliyopita sahau. Ur warmly welcome
     
  10. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #10
    Oct 23, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,806
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    wacha urongo weweeeeeeeeeeeeeeeeeee... mwenge shooting tulimpiga mtu 16 kwa nne
     
  11. Poriposha

    Poriposha JF-Expert Member

    #11
    Oct 23, 2011
    Joined: Oct 23, 2011
    Messages: 306
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Leo mashabiki wa MAN SIX au MAN U mbona hampokei simu
     
  12. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #12
    Oct 23, 2011
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,279
    Likes Received: 205
    Trophy Points: 160
    Hii week end imekuwa na vituko sana...

    Yaani Barca jana waliponea chupuchupu...

    The Blues wameonjeshwa ka kichapo kadogo...

    Ila hili la Mashetani wekundu ndiyo nimelipenda sana...Ni bonge la lichapo!!

    Yaani malipo ni duniani hapa hapa....Naamini leo Fergy na Rooney wanayaota magoli waliyowazawadia Arsenal wakidhani yangerudi leo yawasaidie...Simply put, Mwosha huoshwa...tena no delays!!
     
  13. ERIC JOSEPH

    ERIC JOSEPH JF-Expert Member

    #13
    Oct 23, 2011
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 570
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    We sio mshabiki bali ni mtapaji huna makazi unafuata upepo huwezi kuhama timu kisa imefungwa ni kawaida.mf ndg yako akipata tatizo utamkata?
     
  14. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #14
    Oct 23, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 29,455
    Likes Received: 9,837
    Trophy Points: 280
    man yuuu nnye ndembendembe
     
  15. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #15
    Oct 23, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 38,464
    Likes Received: 3,345
    Trophy Points: 280
    Mmmh!! Hawana ujasiri kwa sasa labda kesho.
     
  16. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #16
    Oct 23, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,841
    Likes Received: 2,069
    Trophy Points: 280
    daaa kweli leo ilikua balaa yani since dk ya 87 zikatupiwa kamba 3 aaaaahhhhh pale ndo nikadata zaidi kujumlisha 6
     
  17. Kamkuki

    Kamkuki JF-Expert Member

    #17
    Oct 29, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 1,055
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145
    Hiyo ilikuwa netball maana mchezo mmoja, uwanja uleule na timu mbili magoli 20 yakazalishwa kwa siku moja!!???
     
Loading...