Mpina, Gwajima na Polepole Mbona hawakamatwi Kama Lissu ?

Mpina, Gwajima na Polepole Mbona hawakamatwi Kama Lissu ?

Griss

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2025
Posts
336
Reaction score
1,956
Wanadunda tu mtaani

Juzi tu Gwajima na Mpina wamelipwa mafao ya mamilioni ya ubunge

Wanalindwa na CCM

Wanakula CCM

Wanalala CCM

Wanaishi ndani ya CCM

Lakini Wala hawakamatwi kubambikiwa kesi why ?

Lissu alifanya Nini special mpaka kupewa kesi? What's wrong with Samia ?

Samia Kama kweli Hawa ni wapinzania wako wakamate waweke ndani ?

Gwajima na Polepole wote wapo wilaya ya kinondoni Dar es salaam

Kama huwakamati nitajilidhisha unashirikiana nao.
 
Wanadunda tu mtaani

Juzi tu Gwajima na Mpina wamelipwa mafao ya mamilioni ya ubunge

Wanalindwa na CCM

Wanakula CCM

Wanalala CCM

Wanaishi ndani ya CCM

Lakini Wala hawakamatwi kubambikiwa kesi why ?

Lissu alifanya Nini special mpaka kupewa kesi? What's wrong with Samia ?

Samia Kama kweli Hawa ni wapinzania wako wakamate waweke ndani ?

Gwajima na Polepole wote wapo wilaya ya kinondoni Dar es salaam

Kama huwakamati nitajilidhisha unashirikiana nao.
Hawana madhara, hiyo ni michezo yao wanajuana hawa, Lissu anawapelekea moto wa gesi .
 
Wanadunda tu mtaani

Juzi tu Gwajima na Mpina wamelipwa mafao ya mamilioni ya ubunge

Wanalindwa na CCM

Wanakula CCM

Wanalala CCM

Wanaishi ndani ya CCM

Lakini Wala hawakamatwi kubambikiwa kesi why ?

Lissu alifanya Nini special mpaka kupewa kesi? What's wrong with Samia ?

Samia Kama kweli Hawa ni wapinzania wako wakamate waweke ndani ?

Gwajima na Polepole wote wapo wilaya ya kinondoni Dar es salaam

Kama huwakamati nitajilidhisha unashirikiana nao.
Mkuu elewa tu, tofauti za maono ndani ya CCM si uhaini.
 
Ofisi ya msajiri wa vyama vya siasa nao wabaguzi, Dr.Malisa kafungua kesi hawajampa ulinzi na kumuweka hotelini kama yule wa chadema.

Hawajaichukulia ccm hatua zozote na wameruhusu ccm inafanya mabadiriko ya katiba waliyoivunja mchana kweupee.

Kweli ccm inawenyewe na wenyewe ni wanamtandao.

Mutungu yuko wapi?
 
We hujui?

Hao ni project ya CCM kuwapumbaza wadanganyika na kuwaondoa kwenye hoja za msingi hasa No Reforms No Elections
 
Yote ni ubatili mbele za MUNGU. tanzania iko salama na wachaMungu tunamcha Bwana kwa amani basi mengine tuwaachie wenyewe.
 
Wanadunda tu mtaani

Juzi tu Gwajima na Mpina wamelipwa mafao ya mamilioni ya ubunge

Wanalindwa na CCM

Wanakula CCM

Wanalala CCM

Wanaishi ndani ya CCM

Lakini Wala hawakamatwi kubambikiwa kesi why ?

Lissu alifanya Nini special mpaka kupewa kesi? What's wrong with Samia ?

Samia Kama kweli Hawa ni wapinzania wako wakamate waweke ndani ?

Gwajima na Polepole wote wapo wilaya ya kinondoni Dar es salaam

Kama huwakamati nitajilidhisha unashirikiana nao.
Tuambie wakikamatwa wewe utapata nini?
 
Wanadunda tu mtaani

Juzi tu Gwajima na Mpina wamelipwa mafao ya mamilioni ya ubunge

Wanalindwa na CCM

Wanakula CCM

Wanalala CCM

Wanaishi ndani ya CCM

Lakini Wala hawakamatwi kubambikiwa kesi why ?

Lissu alifanya Nini special mpaka kupewa kesi? What's wrong with Samia ?

Samia Kama kweli Hawa ni wapinzania wako wakamate waweke ndani ?

Gwajima na Polepole wote wapo wilaya ya kinondoni Dar es salaam

Kama huwakamati nitajilidhisha unashirikiana nao.
Kweli tupu.anayoongea Pole pole na Mpina ni uhaini mtupu.
 
Samia Kama kweli Hawa ni wapinzania wako wakamate waweke ndani ?

Gwajima na Polepole wote wapo wilaya ya kinondoni Dar es salaam

Kama huwakamati nitajilidhisha unashirikiana nao.
Hawana madhara, hiyo ni michezo yao wanajuana hawa, Lissu anawapelekea moto wa gesi .
Hawa ni project ya mzanzibar
We hujui?

Hao ni project ya CCM kuwapumbaza wadanganyika na kuwaondoa kwenye hoja za msingi hasa No Reforms No Elections

Katika kuutafuta ukweli, wakati mwingine unabidi uangalie jinsi ya kuunganisha dots zisizo na uhusiano kiuwazi. Katika hili angalia kama hawa jamaa walikuwa upande wa ma globalists, wale waliotuletea chanjo za corona.

Kama walipinga wazi wazi (Gwajima na Pole pole) basi jua hawako upande wa kina Samia, Kikwete na Janabi. Kikwete alikuwa anaenda sana Davos (globalist headquater) kipindi cha nyuma na alikuwa akivaa barako wazi wazi wakati wa corona kama act of defience. Janabi tumeona kapelekwa kabisha WHO ambayo ndiyo moja ya nguzo kikuu cha maglobalist.
 
Back
Top Bottom