Mpiganaji Mazee Rajab wa Cuf hatunae tena

Mpiganaji Mazee Rajab wa Cuf hatunae tena

J_Okay

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2010
Posts
319
Reaction score
196
Mpiganaji na kada mahiri wa Chama cha Wananchi Cuf amefariki dunia usiku wa kuamkia leo, habari zilizothibitishwa zinaeleza. Miongoni mwa nyadhifa alizowahi kushika, Mazee amewahi kuwa naibu mkurugenzi katika Kurugenzi ya vijana na Ulinzi. Pia amewahi kugombea Ubunge katika jimbo la Tunduru mara tatu huku akishindwa na wapinzani wake wa CCM kwa kura chache na kwa kupitia mizengwe ya kila aina.
Alipoteza nafasi yake ya Unaibu Mkurugenzi katika mabadiliko ya juzi juzi ambapo Cuf iliamua kupunguza kurugenzi zake.
Mungu aiweke roho yake mahali pema peponi
AMEEN
 
Eeh Mola wetu, tunakuomba uilaze pema peponi roho ya marehemu huyo.
 
R.I.P Mzee Rajab. Umetuachia vijana moyo wa ujasiri na uthubutu wa kupambana na ccm licha ya kuchakachuliwa mara tatu.
 
ARIP mpiganaji... I hope ulikua member wa JF
 
Mungu amlaze mahali pema rajabu,alikuwa mtu wa watu,nimehudhuria kampeni zake alikuwa makini na mcheshi,Mungu alitoa na ametwaa jina lake lihimidiwa,
 
RIP man, naomba uwasalimu wale makamanda waliopigwa risasi na polisi kule arusha, wale wa Pemba, na mbarali. Wape pole sana. Waambie sisi tunaendeleza mapambano.

Pia naomba uwapongeze wale makamanda wa Misri na Tunisia. Wambie kama siyo vifo vyao pengine nchi zao zisingekombolewa.

Mwambie babu yetu, Nyerere, kwamba tunammisi sana, sana tu. Mwambie tunamshukuru sana kuwaondoa wakoloni weupe, na sasa tunakusanya nguvu kuwaondoa hawa weusi waliomsaliti.

Na wewe mwenyewe mzee wangu jiunge na chama kipya cha Nyerere. Achana na hao warembo ambao wakikonyezwa kidogo tu tayari. Lakini wapeni vijana madaraka

basi mkae salama huko mzee wangu. Ukipata tetesi kuhusu mipango ya sir god kunihamishia huko please nitonye ili niwaage wana JF. Nitakupooza kidogo ntakapofika huko.

Amen
 
Mola ailaze mahala pema roho ya mwenzetu marehemu Mazee Rajab.Mola amempenda zaidi yetu Amina
 
Inna lillahi wainna ilahyi raajiun
 
Mpiganaji na kada mahiri wa Chama cha Wananchi Cuf amefariki dunia usiku wa kuamkia leo, habari zilizothibitishwa zinaeleza. Miongoni mwa nyadhifa alizowahi kushika, Mazee amewahi kuwa naibu mkurugenzi katika Kurugenzi ya vijana na Ulinzi. Pia amewahi kugombea Ubunge katika jimbo la Tunduru mara tatu huku akishindwa na wapinzani wake wa CCM kwa kura chache na kwa kupitia mizengwe ya kila aina.
Alipoteza nafasi yake ya Unaibu Mkurugenzi katika mabadiliko ya juzi juzi ambapo Cuf iliamua kupunguza kurugenzi zake.
Mungu aiweke roho yake mahali pema peponi
AMEEN


Msiba huu ni wetu sote wapambanaji,Mungu ailaze Roho ya marehemu mahali pema peponi.
 
Back
Top Bottom