Mpenzi wangu kagegedwa nampenda nifanyeje?

Mpenzi wangu kagegedwa nampenda nifanyeje?

Tanga line kaka, shemdoe. lkn kazuri basi tu.

temana nae kaka,inavyoonekana amekuwa akikuchit muda wote wa mahusiano yenu,kama alikuwa na shida ya pesa kwanini asikutafute?kwani mpaka agawe papuchi ndo apate hela?ila mkuu na wewe siku ya idd ulienda kugongelezea kidogo.nway,angalia maisha mkuu,usije anza kutapika na kuharisha bure ndo uanze kusema ningejua.
 
Kumwamini mwanamke ni sawasawa na kuchambua mchele gizani!!
 
mkuu MSHINO wote wapo hvohvo,msamehe tu,kisha mpe darasa,ukiamua kumuacha na kwenda kwa mwngne utapoteza mda wako bure,wote sawa haswa mbele pesa..
 
Last edited by a moderator:
Tatizo una mapenzi ya kitoto mapenzi ya kulialia hadi kwenye keyboard. Hivi mko kidato cha ngapi maana mnaonekana wote bado wanafunzi. Mimi hata mke wangu akigegedwa nampiga chini hiyo ndio principle yangu hata yeye anajua. Uache mapenzi ya kulialia

duh,wewe ndio umemgongea mshkaj nin mbona upo busy sana kumponda..
 
subiri akupe unacho kitafuta ndio utamuacha. angekuwa wako angekwenda pengine
 
Kijana pole sana kwa hayo yaliyokukuta natambua utakuwa umeumia sana Psychologically ila naomba nikueleze hivi;

Kwanza inavyoonekana huyo unayetembea naye bado ni mtoto mdogo na ni mwanafunzi ndo maana alipopata ujauzito mliamua mtoe mimba kitu ambacho ni kosa la jinai kisheria lakini pia ni dhambi kwa Mungu.

Pili, kwa uelewa wangu, mnatawaliwa na matamanio ya kimwili (emotions) na siyo mapenzi ya kweli (true/real love) na ndo maana alipopata mimba haukuwa tayari kumuoa au kumpa matunzo ili aweze kulea mimba na yeye kwa sababu tu ya kutokuwa na mawasiliano mazuri kwa miezi minne aliweza kuwa na mwanamme mwingine kwa kisingizio cha kupata msaada wa mahitaji ya shule. Je kama leo hana maitaji ya shule anaamua kutembea na wanaume wengine sasa swali, je kwa mfano, mkija kuoana na ukashindwa kuja kutunza familia kutokana na sababu ambazo zitakuwa nje ya uwezo wenu na majukumu yakambakia yeye huoni kuna uwezekano wa kuja kutoka nje ya ndoa ilimradi aweze kulea familia ukiwemo na wewe?

Tatu, kwa kawaida mapenzi ya awali yakipotea, ni vigumu sana kuyarudisha labda mpaka kila mmoja adhamirie kwa dhati kabisa toka moyoni mwake vinginevyo kila siku mtakuwa wa kugombana na kukosana make kwa mfano nyie kule kuaminiana kumeshapotea

Mwisho, USIRUHUSU HISIA ZA MAPENZI ZIKAKUTAWALA, UUTAWALE MOYO WAKO. Jiulize swali hili, Ni kweli unampenda huyo dada kwa dhati kabisa au kwa kuwa umemzoea? Au kuna mambo flani ambayo amewahi kukufanyia yanayokufanya uchanganyikiwe na badala ya kuona ni tamaa tu we unaona kama ni upendo?

POLE SANA ILA KUWA MAKINI.
 
Hakuna cha kujadili hapa maana wewe na huyo demu wako wote hamjitambui hata kidogo
 
Mtu yeyote fa'la fa'la anayesema MBAGARA badala ya MBAGALA na MALA MWISHO badala ya MARA YA MWISHO lazima demu wake agegedwe.

Ulishindwa nini kumwambia huyo mayala kuwa unampa simu mdogo wako kwa hiyo hutakuwa hewani? Halafu usiishi kwa hisia bwana mdogo, aliyegegedwa ni demu wako na wewe ndio una maumivu, ushauri wa watu wengine hautaondoa mbegu mwilini mwa huyo mayala.

Jifunze lugha fasaha uje Mbezi nikupatie demu wa maana.
Vile vile Mtoa mada anaweza kuwa Above 40yrs.....(
Be wise with ​
SPEED​
. A fool at forty, is a fool ​
INDEED​
!) hehehe​
​
 
Hongera sana kugraduate na first class, mwanamke akigegedwa hutakiwi kufikiri mara mbili ni kumtakia maisha mema basi.

hakuna mwanamke wa pekeyako hata huyo ulienae ana mwingine sema hujajua kama huamini mchunguze!!!
 
Kumwamini mwanamke ni sawasawa na kuchambua mchele gizani!!

Dadada'deki!!!!!!mkuu umetisha,hawa wadudu some time omba Mungu akukirimie tu,vinginevyo usemi wako utadhihiri si'mda mrefu maishani mwako,amini mwanamke mama yako aliekuzaa tu wengine wote mandazi.
 
km hujawah kuumizwa au kuumiza usijihesabu ktk utu uzima dawa..
ila inapendeza ikiwa hutoyapa MAPENZI nafasi kuharibu maisha yako..
akil kum-kichwa
 
Back
Top Bottom