Mpenzi wangu kagegedwa nampenda nifanyeje?

Mpenzi wangu kagegedwa nampenda nifanyeje?

Kwa hiyo nifanye nini sasa ndugu yangu?


Unampenda sawa...
Una wivu sawa....
Utoto nao sawa.....


Mapenzi sio kihivyo ....

1.Usichunguze bata kala nini hata siku moja hutamla...inaitwa simu ya kiganjani ni mali ya mtu kwanini usome msg zake....

2.Mawasiliano ni moja ya nguzo za mapenzi ...fikiria angefanya hivyo yeye wewe ungejisikiaje...

3.Uongo unatakiwa kwenye mapenzi ila uwe na mantiki...umempa simu mdogo wako atumie ulishindwa kumwambia ampe taarifa shemejiye au wewe ulishindwa kutoa taarifa....

4.Acha mambo ya kusadikika maana Hisia mbaya nazo huvunja uhusiano

5.Distance love....mara nyingi linatakiwa kukuza mapenzi sio kuvunja

6.Kujiamini...Siku zote amini wewe ndio mpenzi pekee kwake usitake kuweka viulizo .....ziba masikio kwa maana nyingine
 
Halafu inakuwaje unatutangazia kuwa una mpenzi mwanafunzi??? Atakuwa kidato gani?? Kuwa makini.....!!!
 
Huyo ni kijana wa bongo fleva tena standard 7 failure.....muonee huruma unga unamsumbua tu.


Jamani mimi siyo mtoto ni mtu mzima 30years na graduate first class lkn kwenye hili la mapenzi nimekuwa km mtoto wa baby class.
 
Halafu inakuwaje unatutangazia kuwa una mpenzi mwanafunzi??? Atakuwa kidato gani?? Kuwa makini.....!!!


Mwanafunzi wa chuo ndugu, acheni matusi au hamjawahi kugegeduliwa mademu zenu? au ni kwa kuwa hamjawahi kamata?
 
Laana ya hicho kiumbe cha mwezi na nusu mlichokitoa uhai inawaandama......
 
Kwa hiyo nifanye nini sasa ndugu yangu?

Ukiwa na mwongozo huo nilikupa mwanzo
Kaeni chini na kuelezana na kuchambua na kumaliza matatizo yenu ......

Mwache mtoto wa watu asome kwanza ila usisitishe huduma maana atakufaa baada ya masomo yake
 
Ni dhambi kufanya mapenzi kabla ya ndoa. Muogopeni Mungu, mkapime kama bado hamjaathirika na muache umalaya.
 
Hahahaha we ni chizi wa mapenz aisee au huyo dem ulimpata kwa bahati? Kwa hyo ukiachana naye hutapata mwingine kama huyo? Jiamin madem wapo kibao 2.kama unataka madem wazur ni pm kiroho safi ntakuwezesha kuwapata.achana na malaya huyo.
 
Mwanafunzi wa chuo ndugu, acheni matusi au hamjawahi kugegeduliwa mademu zenu? au ni kwa kuwa hamjawahi kamata?

Mwanamke kugegedwa ni jambo analojua yeye hutakiwi kulifatilia maana binadamu wote ni dhaifu....ushaambiwa kipimo cha vinasaba kimeonyesha 48% kama sikosei ya watoto wamedanganywa baba zao

Hata wewe nina uhakika ushagegeda nje sana ...

Mara nyingi anayemhisi mwenzie mwizi yeye huwa mwizi pia
 
Jitahidi kazioshe MBEGU za mwanaume mwenzio ...............!:love:
 
Cha msingi fuata moyo wako! Ila huyo binti nikimwangalia kwa hiyo reason aliyoitoa ya kugegedwa kisa alihitaj mahitaji ya shule ni kama ukahaba flani yani sex for money=kujiuza! Alishindwa kufunga safari kuja kwako kukuelezea? So hata siku nyingine utakapokuwa huna pesa na yeye anahitaji ataenda kujiuza tena ili apate! TAFAKARI!
 
Ulimkutaga sealed?


AHHH best sealed? hata wa kwako hujamkuta sealed naamini hivyo. nilijua hayo yalikuwa ya huko nyuma ndiyo maana tulienda kupima ngoma kwanza. wote tulikuwa salama, baada ya hapo sikuwahi kugegeda sehemu nyingine. kumbe yeye alikuwa anagegeduliwa.
 
Cha msingi fuata moyo wako! Ila huyo binti nikimwangalia kwa hiyo reason aliyoitoa ya kugegedwa kisa alihitaj mahitaji ya shule ni kama ukahaba flani yani sex for money=kujiuza! Alishindwa kufunga safari kuja kwako kukuelezea? So hata siku nyingine utakapokuwa huna pesa na yeye anahitaji ataenda kujiuza tena ili apate! TAFAKARI!

bora hata angegedwa kwa sababu nyingine lakini shida pesa huo ni umalaya
 
AHHH best sealed? hata wa kwako hujamkuta sealed naamini hivyo. nilijua hayo yalikuwa ya huko nyuma ndiyo maana tulienda kupima ngoma kwanza. wote tulikuwa salama, baada ya hapo sikuwahi kugegeda sehemu nyingine. kumbe yeye alikuwa anagegeduliwa.

Mwenzio kicheche sasa na atakuwa amegegeduliwa sana sio tu huyo jamaa uliyenasa sms yake. Kama wewe ni mshamba wa mademu utakuwa wa kulialia kila siku, au mwenzetu umesoma shule za seminary nini?
 
Back
Top Bottom