Mpenzi wangu hataki nichukue namba za simu za rafiki zake

Mpenzi wangu hataki nichukue namba za simu za rafiki zake

Kha!Sasa na ww unataka namba za marafiki zake za nini? Hata mimi ningekataa!

Magonvi mengine ya kujitakia hasa,mtu aanze tu kuomba namba ya simu ya rafiki! Sijui anaanzaje kwanza kuniomba hiyo namba
 
Nimekua na uhusiano na mdada mmoja kama miezi sita hivi, lakini tatizo lake ni kuwa hataki kabisa niwe na contacts za mashost zake.Sometime nikimpigia anasema niwasalimie ,yaani akiwa na rafiki yake nikiongea nae lazima anipe niongee naye.Ila nikisema nipe namba yake anakua mkali sana na anakasirika , sasa sijui anafikiri nini? simuelewi hata kidogo
mkuki kwa nguruwe, vipi na yeye akiomba namba za washkaji zako?? utajisikiaje kwa moyo wako?
 
we nae! Khaa! Sa namba za nini af umejikunja serious unalalamika!
 
Yaweza kuw aliyekuw nae kabla yako atakuwa alinyang'anywa kwa style hiyo
 
Unataka namba zao za nini, kwani ni rafiki zako?

Wewe ndio huna fikira za haraka kwanini haupati picha kuwa wanatabia fulani ambayo haipendi na anajua wawezacho fanya kama kukuvulia chupi etc.

Ukitaka kuwa dume nyamaza na usichukue kama kweli unampenda huyo wako.

Hata mie mume wangu akiwa na namba ya rafiki yangu basi jua nimepitisha na ni kwa ajili ya labda yeye kuwasiliana nae juu yangu au kupitisha msg. Hata friend akiona sumu yake anajua ni either natumia sumu yake au katumwa. Wengine wengi hana simu zao za ndugu eeeeehhh tena siblings na parents au waume wenza. Hata cousins wengine wana tabia mbaya hawajaolewa so ni ma desperado big time.
 
Mpe namba za marafiki zako wote kwanza. Afu urudi hapa tukushauri
 
nimekua na uhusiano na mdada mmoja kama miezi sita hivi, lakini tatizo lake ni kuwa hataki kabisa niwe na contacts za mashost zake.sometime nikimpigia anasema niwasalimie ,yaani akiwa na rafiki yake nikiongea nae lazima anipe niongee naye.ila nikisema nipe namba yake anakua mkali sana na anakasirika , sasa sijui anafikiri nini? Simuelewi hata kidogo

za nini
 
Namba hizo hazina umuhimu wowote usipende kujiumiza kwa vitu vidogo unakosa raha kisa umenyimwa namba
 
Nipe namba ya huyo demu wako halafu ntamwambia akupe angalau mbili.
 
Magonvi mengine ya kujitakia hasa,mtu aanze tu kuomba namba ya simu ya rafiki! Sijui anaanzaje kwanza kuniomba hiyo namba

Huyu atakua alisikia sauti za hao marafiki wa mpenzi akawatamani, sasa anataka awe nao karibu, mmhh hawa wanaume wetu hawa mmhh!
 
Namsikitia sana huyo Mpenzi wako, sababu Bwana alie nae hajitambui,,
 
kwanza anakosea sana kukwambia uongee nao lol. wengine hapa hata kwa mashosti hatambulishwi.
 
hii tabia huwa siipendi! namba za rafiki za nn,huko ni kutaka kuyaweka mahusiano kwenye hatari,chezea mashost ww!
 
Back
Top Bottom