Mpenzi wangu anaenda chuo kikuu nifanyeje asiniache?

Mpenzi wangu anaenda chuo kikuu nifanyeje asiniache?

Mfunge pingu za maisha kabla hajaenda chuo...
Usipofanya hivyo sasa usije kumlaumu baadaye utakapompoteza.
Hata hao waliojifunga pingu wanaliwaga sana.. usimpe moyo inategemea na hulka ya ntu na ntu mkuu.. over
 
na wewe tafuta admission uende ukasome , maana unaokena hujaelimika vya kutosha
 
Wahenga wangu mimi ni kijana ni muajiriwa wa serikali ya Magufuli.

Nina mpenzi wangu nilidumu nae kwa miaka 2 tangu akiwa kidato cha tano mpaka sasa anaenda chuo kikuu.

Ila kwa hali ilivyo huko vyuon nina wasiwasi huko anaenda kuibiwa mchumba wangu japo yeye amenihakikishia kuwa hatonisaliti.

Hivyo basi naombeni ushauri nifanyeje ili nitimize ndoto zangu za kuja kuishi nae?

Sent using jamii forums mobile app
Nenda nae tu hakuna jinsi

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Wahenga wangu mimi ni kijana ni muajiriwa wa serikali ya Magufuli.

Nina mpenzi wangu nilidumu nae kwa miaka 2 tangu akiwa kidato cha tano mpaka sasa anaenda chuo kikuu.

Ila kwa hali ilivyo huko vyuon nina wasiwasi huko anaenda kuibiwa mchumba wangu japo yeye amenihakikishia kuwa hatonisaliti.

Hivyo basi naombeni ushauri nifanyeje ili nitimize ndoto zangu za kuja kuishi nae?

Sent using jamii forums mobile app
Pole sana kwa huu Wasi wasi...
 
Muda wowote kuanzia sasa tunakamilisha usajili huu.....
8e244cb38d1954b1c389b697bff4e6c9.jpg


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kwajinsi ninavyofahamu mazingiara ya chuoni yalivyo na vishawishi vilivyopo hata kama amekuhakikishia kutokukusaliti lkn uandike umeumia.
Atakutana na mazingira ambayo yatamlazimu "atanue miguu"
Chakufanya kama unaweza mwambie asiende chuo,,, (ha hah ahaaa natania mkuu elimu ni hazina.)
 
waza mambo mengine boss!!!! kama una mtaka oa kwanza ndio aende......japo haita zuia yeye kuchepuka
 
Back
Top Bottom