chapa mimba alaf umuache aende nayo hicho ndo kinaitwa kishika uchumba akiwa chuo, zaidi ya hapo hesabu maumivuWahenga wangu mimi ni kijana ni muajiriwa wa serikali ya Magufuli.
Nina mpenzi wangu nilidumu nae kwa miaka 2 tangu akiwa kidato cha tano mpaka sasa anaenda chuo kikuu.
Ila kwa hali ilivyo huko vyuon nina wasiwasi huko anaenda kuibiwa mchumba wangu japo yeye amenihakikishia kuwa hatonisaliti.
Hivyo basi naombeni ushauri nifanyeje ili nitimize ndoto zangu za kuja kuishi nae?
Sent using jamii forums mobile app
Wahenga wangu mimi ni kijana ni muajiriwa wa serikali ya Magufuli.
Nina mpenzi wangu nilidumu nae kwa miaka 2 tangu akiwa kidato cha tano mpaka sasa anaenda chuo kikuu.
Ila kwa hali ilivyo huko vyuon nina wasiwasi huko anaenda kuibiwa mchumba wangu japo yeye amenihakikishia kuwa hatonisaliti.
Hivyo basi naombeni ushauri nifanyeje ili nitimize ndoto zangu za kuja kuishi nae?
Sent using jamii forums mobile app
nilichokuja kuwasoma wasichana ni kuwa wanapenda kuwa close sana na wapenzi wao yaani ukiwa mbali naye tu akapata hata wa kupiga naye story lazima achepuke kwa hapo mkuu umepoteza NIPE NAMBA YAKE TUWahenga wangu mimi ni kijana ni muajiriwa wa serikali ya Magufuli.
Nina mpenzi wangu nilidumu nae kwa miaka 2 tangu akiwa kidato cha tano mpaka sasa anaenda chuo kikuu.
Ila kwa hali ilivyo huko vyuon nina wasiwasi huko anaenda kuibiwa mchumba wangu japo yeye amenihakikishia kuwa hatonisaliti.
Hivyo basi naombeni ushauri nifanyeje ili nitimize ndoto zangu za kuja kuishi nae?
Sent using jamii forums mobile app
[emoji16][emoji16][emoji16][emoji16][emoji16][emoji16]Mliopitia kidato cha tank mje mumshauri muhenga aliyenusurika kunyea ndoo kwa miaka 30,ila wanaume mna roho ngumu jamani lol !! Vitisho vyote hivi vya JPM na miaka 30 jela bado tu mnaendelea kufanya ngono na wanafunzi
Sent using Jamii Forums mobile app