Mpenzi wangu amejua kuwa nimemtongoza mdogo wake

Mpenzi wangu amejua kuwa nimemtongoza mdogo wake

nipe namba ya mpenzi wako nimpigie nikusaidie kukutetea
 
Mkuu kesi Yako Hiyo Haiwezi kutatuliwa na Mawakili wa hapa MMU kwa kuwa wao wenyewe ni Wajanja wa hapa lakini Huko majumbani wanakuna mpaka Nazi. Unachotakiwa ni kuingia Gharama Kumnunulia Zawadi Yenye Thamani kubwa kulingana na Kosa lako Kisha Muondoe Shem wako hapo nyumbani nadhani hilo litakusaidia

Unahisi anakaa nao? Akili yangu inaniambia kinyume,kwa maelezo yake lait wangekuwa nyumba moja nadhani angeshagegeda siku mingi huyu jamaa. Teh teh
 
Kwanza tuseme tabia hiyo siyo nzuri hat kidogo ila sasa unatakiwa usikubali wala kukataa kuwa umefanya hivyo...ukiulizwa wewe sema huna chakusema kwa sasa ila ipo siku ukweli utajulikana....
 
Unahisi anakaa nao? Akili yangu inaniambia kinyume,kwa maelezo yake lait wangekuwa nyumba moja nadhani angeshagegeda siku mingi huyu jamaa. Teh teh
kuishi pamoja ni Vigumu Kumgegeda kwa kuwa mgegedo hauna siri hvyo wangeshtukiwa lakini kama anaishi nae mbali basi ni rahisi kwa kuwa mechi za ugenini zingehusika
 
kuishi pamoja ni Vigumu Kumgegeda kwa kuwa mgegedo hauna siri hvyo wangeshtukiwa lakini kama anaishi nae mbali basi ni rahisi kwa kuwa mechi za ugenini zingehusika

Hahaa..ila huyu jamaa bana..
 
Kipaumbele cha kwanza ELIMU,cha pili ELIMU na cha tatu ELIMU.

Uliona mbali san Mh. ENL
 
Wakuu,

Nimetongoza mdogo wa mpenzi wangu,kwa kweli huyo mtoto ni mzuri sana kuliko hata dada yake, sasa dada mtu kajua kuwa nimemtongoza mdogo wake na ushahidi wote anao.

Wakuu, nijiteteeje kwenye hii kesi?

Weka picha zao tuone...usije kuta hawana uzuri wowotee!!!
 
Very simple jifanye kama ulikua unanitongozea Mimi halafu unipe namba yake kabisa PM
 
Wakuu,

Nimetongoza mdogo wa mpenzi wangu,kwa kweli huyo mtoto ni mzuri sana kuliko hata dada yake, sasa dada mtu kajua kuwa nimemtongoza mdogo wake na ushahidi wote anao.

Wakuu, nijiteteeje kwenye hii kesi?

Umezidi.
Ujinga ujinga tu.
Mtu unakurupuka kama chafya unategemea nn.
wkt unamtongoza uyo dada hukufanya research vzr.mtuachie wnyw izo kazi
Futa huu uzi.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom