Mpenzi wangu amejua kuwa nimemtongoza mdogo wake

Mpenzi wangu amejua kuwa nimemtongoza mdogo wake

tang'ana

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2015
Posts
12,073
Reaction score
16,631
Wakuu,

Nimetongoza mdogo wa mpenzi wangu,kwa kweli huyo mtoto ni mzuri sana kuliko hata dada yake, sasa dada mtu kajua kuwa nimemtongoza mdogo wake na ushahidi wote anao.

Wakuu, nijiteteeje kwenye hii kesi?
 
Wakuu,

Nimetongoza mdogo wa mpenzi wangu,kwa kweli huyo mtoto ni mzuri sana kuliko hata dada yake, sasa dada mtu kajua kuwa nimemtongoza mdogo wake na ushahidi wote anao.

Wakuu, nijiteteeje kwenye hii kesi?

umemgegeda tayari? na kama hujamgegeda utakuwa fara,,,

pia mtongoze na mpenzi wako tena kwa mara ya pili
 
Wakuu,

Nimetongoza mdogo wa mpenzi wangu,kwa kweli huyo mtoto ni mzuri sana kuliko hata dada yake, sasa dada mtu kajua kuwa nimemtongoza mdogo wake na ushahidi wote anao.

Wakuu, nijiteteeje kwenye hii kesi?
Naomba namba ya huyo mpenzi wako, mi nitamaliza ishu yote. hakuna gharama
 
Wakuu,

Nimetongoza mdogo wa mpenzi wangu,kwa kweli huyo mtoto ni mzuri sana kuliko hata dada yake, sasa dada mtu kajua kuwa nimemtongoza mdogo wake na ushahidi wote anao.

Wakuu, nijiteteeje kwenye hii kesi?

Ugonjwa uliokushika kwa sasa ni baada ya kujua rais ajaye ni lowassa, ona sasa umechanganyikiwa mpaka UNAMTONGOZA shemeji yako!! Kweli Lowassa atawamaliza mwaka huu!!

Kwa ushauri tu, ili hali yako irudi normal amia kwenye mabadiko amia kwa Rais wako ajaye Lowassa!!!
 
Fanya kama mwallu alivyokushauri, otherwise imekula kwako
 
Last edited by a moderator:
Mwambie mpenzi lengo la kumtongoza mdogo wake ilikuwa ni kupima msimamo wa shemeji yako???

Sifa ya mwanaume hata ukikutwa unakula tunda na mkeo we kataaa tu, ukikubali imekula kula kwako!
 
Mwambie lilikuwa tu zoezi la tongozo ili kujiweka fit usije sahau mistari bure
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom