Mpenzi wako kuwaita rafiki zake wa kiume my, dear, wangu, my dear


Kind

Kind

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2011
Messages
247
Likes
4
Points
0
Kind

Kind

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2011
247 4 0
Waandugu hivi unamchukiliaje msichana wako pale anapowaita marafiki zake wakiume majina kama my, dear, my dear, wangu. Alafu anarafiki yake mmoja anampigia sana simu muda wote ukiuliza anasema ni anamshauri kwani anamatatizo sana ya kimaisha.
 
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2011
Messages
7,619
Likes
1,138
Points
280
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2011
7,619 1,138 280
unakuwa ukijua huyu ni wa mgegedo tuu na siku ya siku una muomba tigo
 
Rogie

Rogie

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2010
Messages
7,110
Likes
4,407
Points
280
Rogie

Rogie

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2010
7,110 4,407 280
Mie mapenzi yalinipita kushoto..watakuja kukujibu wajuvi.
 
Me370

Me370

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2008
Messages
995
Likes
8
Points
0
Me370

Me370

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2008
995 8 0
Ukiona manyoya.......................................??????????
 
Tized

Tized

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2012
Messages
4,001
Likes
729
Points
280
Tized

Tized

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2012
4,001 729 280
Tend to respond accordingly to the tune of the stimuli
Waandugu hivi unamchukiliaje msichana wako pale anapowaita marafiki zake wakiume majina kama my, dear, my dear, wangu. Alafu anarafiki yake mmoja anampigia sana simu muda wote ukiuliza anasema ni anamshauri kwani anamatatizo sana ya kimaisha.
 
Ennie

Ennie

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2011
Messages
7,142
Likes
57
Points
145
Ennie

Ennie

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2011
7,142 57 145
Waandugu hivi unamchukiliaje
msichana wako pale anapowaita marafiki zake wakiume majina kama my,
dear, my dear, wangu. Alafu anarafiki yake mmoja anampigia sana simu
muda wote ukiuliza anasema ni anamshauri kwani anamatatizo sana ya
kimaisha.
Ndio uanze nawe kumshauri na kumsaidia hayo matatizo ya kimaisha ili apunguze idadi ya marafiki.
Kusoma hujui na picha pia!
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,589
Likes
2,493
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,589 2,493 280
Ujana ni maji ya moto
Siku hizi ujanja ni kunywa mchuzi wa pwezaaaaa
masikini roho yangu mimiii, roho yanguuu!

Disclimer: kuchapiwa ni siri ya ndani. Usihangaike kuwinda wezi, tulia siku ya siku utawabamba. Unajitia presha tu hapo baba.
 
OLESAIDIMU

OLESAIDIMU

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2011
Messages
19,177
Likes
212
Points
160
OLESAIDIMU

OLESAIDIMU

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2011
19,177 212 160
Egoli,La mujeur de mivida,Isidingo,Days of our lives!!!!!!
 
OLESAIDIMU

OLESAIDIMU

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2011
Messages
19,177
Likes
212
Points
160
OLESAIDIMU

OLESAIDIMU

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2011
19,177 212 160
La Mujeur de mivida=the woman of my life!

Gilo24 tamthilia tupu hapo!!!!!!!! Hata kama ingekuwa enemy of my heart
 
Last edited by a moderator:
obsesd

obsesd

JF-Expert Member
Joined
Nov 23, 2011
Messages
1,226
Likes
5
Points
0
obsesd

obsesd

JF-Expert Member
Joined Nov 23, 2011
1,226 5 0
kimjini mjini nadhani swagger tuu nothing more!!:lying:
 
S

SHREY

Member
Joined
Jun 15, 2013
Messages
70
Likes
0
Points
0
S

SHREY

Member
Joined Jun 15, 2013
70 0 0
Ujana ni maji ya moto
Siku hizi ujanja ni kunywa mchuzi wa pwezaaaaa
masikini roho yangu mimiii, roho yanguuu!

Disclimer: kuchapiwa ni siri ya ndani. Usihangaike kuwinda wezi, tulia siku ya siku utawabamba. Unajitia presha tu hapo baba.
Hivi kweli mchuzi wa pweza unasaidia kurudisha heshima?
 
Don Mangi

Don Mangi

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
2,210
Likes
95
Points
145
Don Mangi

Don Mangi

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
2,210 95 145
Ujana ni maji ya moto
Siku hizi ujanja ni kunywa mchuzi wa pwezaaaaa
masikini roho yangu mimiii, roho yanguuu!

Disclimer: kuchapiwa ni siri ya ndani. Usihangaike kuwinda wezi, tulia siku ya siku utawabamba. Unajitia presha tu hapo baba.
hahahaha haya maneno walinena wazee wa zamaniiii
ex kidumu King'asti
 
Last edited by a moderator:
Don Mangi

Don Mangi

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
2,210
Likes
95
Points
145
Don Mangi

Don Mangi

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
2,210 95 145
inategemea 'ntu' na 'ntu' ila all i know wanawake hata wanawai
 
oel200e

oel200e

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2013
Messages
276
Likes
51
Points
45
oel200e

oel200e

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2013
276 51 45
Unaweza kuitwa mpenzi na usiambulie kitu...hayo maneno tu,au mwenzetu hujawahi kuitwa dear?....hiyo ndio wanawake ya mjini especially wakiwa na shida,utaitwa majina yoote BUT sio lazima mwisho wa siku akupe mchezo, ni swagger tu!!
 
Don Mangi

Don Mangi

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
2,210
Likes
95
Points
145
Don Mangi

Don Mangi

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
2,210 95 145
inategemea ntu na ntu...ila all i know is that women are one of a romantic creatures that kuwaita wanawake wenzao switie...mpenzi...honey mambo ya kawaida sana ila kama li wivu lako ni A+ inaumajeee
 
Tyta

Tyta

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2011
Messages
12,825
Likes
2,891
Points
280
Tyta

Tyta

JF-Expert Member
Joined May 21, 2011
12,825 2,891 280
Waandugu hivi unamchukiliaje msichana wako pale anapowaita marafiki zake wakiume majina kama my, dear, my dear, wangu. Alafu anarafiki yake mmoja anampigia sana simu muda wote ukiuliza anasema ni anamshauri kwani anamatatizo sana ya kimaisha.
love-triangle-12218992.jpg
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,588
Likes
3,171
Points
280
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,588 3,171 280
Kwani kamusi inaonesha nini maana ya maneno "dear", "my" nk?
 

Forum statistics

Threads 1,212,926
Members 461,848
Posts 28,460,266