Mpenzi wa zamani (My LOVE)

Mpenzi wa zamani (My LOVE)

You’re an imbecile stupid man 😹
Hivi nani aliye kupiga tukio mpaka ukawa mwanamke usiye na hisia wala haya katika maisha yako?

Maana trauma yako ni next level.. I know what I mean, you're numbing the pain by speaking shit, but utakuja kuwa mtu mzima baadae na ujutie haya unayo ya fanya.
 
Hivi nani aliye kupiga tukio mpaka ukawa mwanamke usiye na hisia wala haya katika maisha yako?

Maana trauma yako ni next level.. I know what I mean, you're numbing the pain by speaking shit, but utakuja kuwa mtu mzima baadae na ujutie haya unayo ya fanya.
Mara ngapi sasa
 
Hivi nani aliye kupiga tukio mpaka ukawa mwanamke usiye na hisia wala haya katika maisha yako?

Maana trauma yako ni next level.. I know what I mean, you're numbing the pain by speaking shit, but utakuja kuwa mtu mzima baadae na ujutie haya unayo ya fanya.
Huu ushauri au maoni? 😹

Chiwawa kama kuna mtu anahitaji therapist wewe ni wa kwanza 😹

Una kila aina ya trauma mpk Mello mwenyewe anakushangaa!!
Hajawahi kumiliki member kichaa kama wewe ujue toka aanzishe JF 😹😹
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom