Mpenzi wa kwanza maishani hasahauliki?

WABALLA Inc

JF-Expert Member
Sep 2, 2014
2,706
2,000
Wana MMU eti huu mtazamo huwa ni kweli au?
Kuna watu wanasema huwezi kumsahau mpenzi wako wa kwanza.Tena kwa KE anamkumbuka mtu wake wa kwanza aliyemtoa usichana,atakumbuka mahali alipotolewa,mchezo ulivyokuwa na mengineyo!Kumbukumbu hii hukaa mpaka kifo
 

Eddy Love

JF-Expert Member
Jul 25, 2011
13,145
2,000
jf watu wapya wamekuja kuleta fujo tu humu nyuzi zinarudiwa rudiwa na upumbavu mwingi
 

Moisemusajiografii

JF-Expert Member
Nov 3, 2013
14,332
2,000
Aseee,kumbe bado jamaa wa IS wapo?Anyway,kumkumbuka na hakuhusu ni ukosefu wa adabu kwa wa sasa.Labda kusalimiana tu.
 

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Jan 5, 2012
48,736
2,000
ha ha ha leooooooo bora hata ungeanza na bwana asifiwe labda upepo ungekuwa shwari
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom