Naweza kupata mke hapo?
Ni ipi hiyoUnatumia njia shirikishi?
Kutoka Katavi had Dodoma masaa mangapi ?yaan mitandao ya madanga ipo mingi na wamejaa apo dodoma unakuja kutafta Mpenzi JF 😀😀😀
Ni ipi hiyo
Ya kukutana na mwenza au solo artist?Ni ipi hiyo
Nature yenyewe haikubali mambo ya solo ndio maana kukawa na hasi na chanyaYa kukutana na mwenza au solo artist?
Mwishoni kabisa mwa uhindini/city centreNikifika Dodoma , chako ni chako ipo mtaa gani?
Wakuoa kabisa, aliefundwa akafundikaNaweza kupata mke hapo?
Kabisa 😅You better watch your back! 🤣🤣🤣🤣
Ndoa lini?Habari wanajukwaa ninatafuta mpenzi anayeishi Dodoma. Tufurahie maisha pamoja.
Umri 30-40.
Mpaka itakapopangwa baadaeNdoa lini?
Upige pige kwanza au sio 😁Mpaka itakapopangwa baadae
Upige pige kwanza au sio 😁
Haya kila laher