Mpenzi Dodoma

Mpenzi Dodoma

Noted mkuu
Kuna manzi ningekuunga nae wa kishua sana ila yeye hataki mpenzi wala mapenzi ya kugandana yeye anataka kugongwa tu, yaan akisikia nyege anakutafuta unamgonga kila kitu juu yake chakula n so on ukimaliza unavaa unaamsha next time hivyo no strings attached yeye ni kugongwa tu hataki mambo mengi sijui mpenzi sijui mapenzi hizo mbanga hataki km huwezi kugonga huyu humuwezi
 
Connection hiyoooo!
Ukiona DP ya WhatsApp imewekwa misalaba shtuka haraka sana hakuna connection hapo zaidi ya kutengenezeana matatizo tu wenye connection hawawekagi misalaba wapo straight to the devil's kingdom hawajifanyi watoto wa Mungu sana wao ni watoto wa Ibilisi Shetani kuna namna utawaona kuanzia muonekano wao wanavyovaa wanavyojiweka na kila kitu
 
Kuna manzi ningekuunga nae wa kishua sana ila yeye hataki mpenzi wala mapenzi ya kugandana yeye anataka kugongwa tu, yaan akisikia nyege anakutafuta unamgonga kila kitu juu yake chakula n so on ukimaliza unavaa unaamsha next time hivyo no strings attached yeye ni kugongwa tu hataki mambo mengi sijui mpenzi sijui mapenzi hizo mbanga hataki km huwezi kugonga huyu humuwezi
Niunganishe naye huyo manzi, atanifaa. No hard feelings ndo mzuri huyo.
 
Ukiona DP ya WhatsApp imewekwa misalaba shtuka haraka sana hakuna connection hapo zaidi ya kutengenezeana matatizo tu wenye connection hawawekagi misalaba wapo straight to the devil's kingdom hawajifanyi watoto wa Mungu sana wao ni watoto wa Ibilisi Shetani kuna namna utawaona kuanzia muonekano wao wanavyovaa wanavyojiweka na kila kitu
Nimekusoma mkuu. Thanks for concern
 
Back
Top Bottom