Mpaka sasa kuna Mtanzania atasema hawajui Watekaji?

Mpaka sasa kuna Mtanzania atasema hawajui Watekaji?

Tuwe Wakweli kabisa na tumuogope Mungu, Hivi kweli yupo Mtanzania leo hii kwa haya yanayoendelea atasema hajui ni nani anayeteka, kuumiza, kubaka na kuuwa watu?

Ama kwa Hakika kile kilichoitwa kisiwa cha amani kishapotea kabisa kwa sababu ya Wanaoitwa Wapambe na Chawa.

Nakulilia Tanzania, Maana ulijengwa kwa Taabu sana lakini unabomolewa kirahisi mno!
Machawa hawajui, Kila chawa amejaliwa kuto jua, (data off)
 
Tuwe Wakweli kabisa na tumuogope Mungu, Hivi kweli yupo Mtanzania leo hii kwa haya yanayoendelea atasema hajui ni nani anayeteka, kuumiza, kubaka na kuuwa watu?

Ama kwa Hakika kile kilichoitwa kisiwa cha amani kishapotea kabisa kwa sababu ya Wanaoitwa Wapambe na Chawa.

Nakulilia Tanzania, Maana ulijengwa kwa Taabu sana lakini unabomolewa kirahisi mno!
Tulijua zamani sana sema tu hakututegemea jinsia hii ilete vita ya KIDINI,kuanza kufungia makanisa sio jambo zuri hata kidogo
 
Tuwe Wakweli kabisa na tumuogope Mungu, Hivi kweli yupo Mtanzania leo hii kwa haya yanayoendelea atasema hajui ni nani anayeteka, kuumiza, kubaka na kuuwa watu?

Ama kwa Hakika kile kilichoitwa kisiwa cha amani kishapotea kabisa kwa sababu ya Wanaoitwa Wapambe na Chawa.

Nakulilia Tanzania, Maana ulijengwa kwa Taabu sana lakini unabomolewa kirahisi mno!
Machawa wa CCM kama kina Abdul Suluhu, Mwijaku, Steve Nyerere, Dotto Kizimkazi Magari na wengine ambao bado tunawatilia mashaka humu mitaani.
 
Tuwe Wakweli kabisa na tumuogope Mungu, Hivi kweli yupo Mtanzania leo hii kwa haya yanayoendelea atasema hajui ni nani anayeteka, kuumiza, kubaka na kuuwa watu?

Ama kwa Hakika kile kilichoitwa kisiwa cha amani kishapotea kabisa kwa sababu ya Wanaoitwa Wapambe na Chawa.

Nakulilia Tanzania, Maana ulijengwa kwa Taabu sana lakini unabomolewa kirahisi mno!
ulishasoma kitabu cha slaa kuhusu watekaji
 
Bado hujajibu, Why Kuleta Neno CCM huku Na Wewe Ndio promax Chawa,??
😅utatekwa wewe pimbi kisa hujielewi
nanii punguza mihemko bas,
ni kupoteza wakati kujadili drama nonsense kama hizo gentleman :pulpTRAVOLTA:
 
hizo drama potofu za kizushi kamwe haziwezi kuzuia waTanzania wasipate maendeleo endelevu chini ya Serikali sikivu ya CCM 🐒
We jamaaa unaongea kweli au unafanya utani yaaana anakushinda Bibi yangu ana miaka 94 leo hiii anaona Tanzania 🇹🇿 imebadilika na imekuwa na mambo ya kishetani kweli ww kijana hauoni sitaki kuamini kma unafanya na kuongea kweli hapana mkuu
 
Sinaimani na shetani Samia, anapambana na Gwajima anayekemea watekaji ili kumnyamazisha. Tuna rais wa hovyo hajawahi kutokea
Jpm lakini ndo mwasisi wa utekaji. Mpska leo akina ben saa nane hawdonekano na yeye mwenywe ndo alimdunga risasi ya kichwa
 
WEWE APO USIJIKANE..UMESEMA HAPA CCM NDIO WATEKAJI AU MAANA HAKUNA ALIOWATAJA KABLA HUJAANZA KUWATAJA UNAWAFUNGISHA MWENYWE HAWAJAKUPA ELA YA UCHAWA AKILI HAZIFANYI KAZI LEO
hizo drama potofu za kizushi kamwe haziwezi kuzuia waTanzania wasipate maendeleo endelevu chini ya Serikali sikivu ya CCM 🐒
 
hizo drama potofu za kizushi kamwe haziwezi kuzuia waTanzania wasipate maendeleo endelevu chini ya Serikali sikivu ya CCM 🐒
Watekaji ni kikundi kilicho chini ya kiongozi mkubwa wa kisiasa mwenye mamlaka ya uteuzi wa wakuu wanaosimamia vyombo vya ulinzi Na usalama. According to Bishop Gwajima.
 
We jamaaa unaongea kweli au unafanya utani yaaana anakushinda Bibi yangu ana miaka 94 leo hiii anaona Tanzania 🇹🇿 imebadilika na imekuwa na mambo ya kishetani kweli ww kijana hauoni sitaki kuamini kma unafanya na kuongea kweli hapana mkuu
naeleza mambo ya msingi tu na kusonga mbele.
sibabaiki na drama :pulpTRAVOLTA:
 
Watekaji ni kikundi kilicho chini ya kiongozi mkubwa wa kisiasa mwenye mamlaka ya uteuzi wa wakuu wanaosimamia vyombo vya ulinzi Na usalama. According to Bishop Gwajima.
gwajima ni mzinifu muongo, inajilikana hivyo nchi nzima :pulpTRAVOLTA:
 
gwajima ni mzinifu muongo, inajilikana hivyo nchi nzima :pulpTRAVOLTA:
Hakuna dhambi inayodumu milele provided umetubu. Ni kama wewe unavyoshabikia mateso ya utekaji wa binadamu wenzako. Mgeukie.Mungu omba toba atakusamehe tu.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom