Mpaka sasa kuna Mtanzania atasema hawajui Watekaji?

Mpaka sasa kuna Mtanzania atasema hawajui Watekaji?

😆😆😆😆

Wako wengi sana hawawajui watekaji na wauaji. Ebu anza na hawa uone kama wanamjua au kuhisi kuna mtekaji na muuaji wa Mdude, Kibao, Saanane, Mawazo, nk
Tlaatlaah
Lucas Mwashambwa
FaizaFoxy
Nk
FaizaFox na huyo Tlaatlaah, sina shaka nao kuwa watu wa karibu sana katika huu utekaji
FaizaFox yeye siku hizi ni mshauri wa karibu sana wa Samia; kwa hiyo hakosi kujuwa yote yanayoendelea katika uovu huo.
Kuna wengine, baadhi yao wamo humu humu JF kiaina, kufuatilia maoni yanayowekwa humu.
Mfano wa hao ni huyo anayejiita 'SteveNtamusana'. Mmoja wa watu wa hovyo sana na hatari kwa usalama wa Tanzania.
Lakini juu yao, kuna Genge maalum lililo mshikilia Samia na chama cha CCM sasa hivi, wakikitumia kwa kufanya maovu yao.
 
FaizaFox na huyo Tlaatlaah, sina shaka nao kuwa watu wa karibu sana katika huu utekaji
FaizaFox yeye siku hizi ni mshauri wa karibu sana wa Samia; kwa hiyo hakosi kujuwa yote yanayoendelea katika uovu huo.
Kuna wengine, baadhi yao wamo humu humu JF kiaina, kufuatilia maoni yanayowekwa humu.
Mfano wa hao ni huyo anayejiita 'SteveNtamusana'. Mmoja wa watu wa hovyo sana na hatari kwa usalama wa Tanzania.
Lakini juu yao, kuna Genge maalum lililo mshikilia Samia na chama cha CCM sasa hivi, wakikitumia kwa kufanya maovu yao.
Aiseeeee
 
hizo drama potofu za kizushi kamwe haziwezi kuzuia waTanzania wasipate maendeleo endelevu chini ya Serikali sikivu ya CCM 🐒
Uzuri wajinga mnazidi kupungua.
Huku site tunajionea namna mnavyozidi kupungua
 
Labda mnufaika wa utekaji,ndo atakae shupaza shingo
 
Tuwe Wakweli kabisa na tumuogope Mungu, Hivi kweli yupo Mtanzania leo hii kwa haya yanayoendelea atasema hajui ni nani anayeteka, kuumiza, kubaka na kuuwa watu?

Ama kwa Hakika kile kilichoitwa kisiwa cha amani kishapotea kabisa kwa sababu ya Wanaoitwa Wapambe na Chawa.

Nakulilia Tanzania, Maana ulijengwa kwa Taabu sana lakini unabomolewa kirahisi mno!
Mimi nimesikia watu wakisema eti mtegaji ni Gwaji boy.
 
hizo drama potofu za kizushi kamwe haziwezi kuzuia waTanzania wasipate maendeleo endelevu chini ya Serikali sikivu ya CCM 🐒
SEE HOW STUPID YOU ARE...!! HIKO ULICHOONGEA KINAHUSIKA NINI NA HUU UZI??
UMETELEZA NA MWENYEWE UMEMUINGIZA CCM HUKU BILA HATA ALIEANDIKA UZI KUMJUMUISHA KWA NENO "CCM"
HAKUNA CHAWA MWENYE AKILI POINT BLANK
 
watu wenye wajibu wa kikatiba wa kuwatumikia waTanzania na kuwaletea maendeleo hawawezi kubabaishwa na dhana potofu, stori za pata potea kuhusu hizo drama ambazo hazijawahi kua na ushaidi ispokua uropokaji tu.

ni vizuri waTanzania wote kujiandaa kimilifu, kushiriki uchaguzi mkuu wa kihistoria mapema october mwaka huu 2025 bila kujali mayowe ya matapeli na vibaka wa kisiasa waliopoteza uelekeo na wasio na agenda:NoGodNo:
BINAFSI NA HISI WEWE NI MASKINI SANA NDO MAANA UNATAKA VYA MPOROMOKO
 
Tuwe Wakweli kabisa na tumuogope Mungu, Hivi kweli yupo Mtanzania leo hii kwa haya yanayoendelea atasema hajui ni nani anayeteka, kuumiza, kubaka na kuuwa watu?

Ama kwa Hakika kile kilichoitwa kisiwa cha amani kishapotea kabisa kwa sababu ya Wanaoitwa Wapambe na Chawa.

Nakulilia Tanzania, Maana ulijengwa kwa Taabu sana lakini unabomolewa kirahisi mno!
JWTZ ...Wako wapi? Watusaidie,.. wafanye maamuzi magumu...
 
uoga na uvivu wako ndio umaskini wako gentleman,
kua tajiri au maskini Tanzania ni uamuzi binafsi wa mtu :pulpTRAVOLTA:
Hahahha Kweli Unaishi wapi?? kwaio serekali yako ikijilimbikiza madeni wewe maskini utakuwa Tajirii?? unajua dollar 1 ni shingapi sasa hvi?? na unajua effect yake dollar kupanda hivyo kwetu?? hujui ndio maana nasema unapenda mporomoko HUJAWAHI KUONA KWAMBA TANZANIA ILIPASWA KUWA MBALI KAMA VIONGOZI WAKO WASINGEKULA ELA YA HAPA NCHINI
 
SEE HOW STUPID YOU ARE...!! HIKO ULICHOONGEA KINAHUSIKA NINI NA HUU UZI??
UMETELEZA NA MWENYEWE UMEMUINGIZA CCM HUKU BILA HATA ALIEANDIKA UZI KUMJUMUISHA KWA NENO "CCM"
HAKUNA CHAWA MWENYE AKILI POINT BLANK
Gentleman,
mihemko ya nini kwenye maoni yangu ya msingi?

wewe si ujikite kwe hicho kinachohusika kuliko kumbwelambwela na mihemko nonsense kabisa kwenye maoni yangu? :pulpTRAVOLTA:
 
uoga na uvivu wako ndio umaskini wako gentleman,
kua tajiri au maskini Tanzania ni uamuzi binafsi wa mtu :pulpTRAVOLTA:
CAG ALIVYOONGELEA UFISADI UNAOENDELEA SEREKALINI!! HILO BUNGE LINALOONGOZWA NA CCM HALIKUMUITA ILI AJIELEZE KANA KWAMBA BUNGE LÍNAFICHA UCHAFU SEREKAL INAYOFANYA ALFU UNASEMA KUWA TAJIRI NI WEWE... WEWE NI MSHENZIIII HUJUI WATU WANGAPI TZ WANALALA CHINI YA DOLLAR 2 NA HII NI 2025

MAN YOU MUST BE THE DUMBEST IDIOT I'VE CAME ACROSS IN MY ENTIRE LIFE
 
Gentleman,
mihemko ya nini kwenye maoni yangu ya msingi?

wewe si ujikite kwe hicho kinachohusika kuliko kumbwelambwela na mihemko nonsense kabisa kwenye maoni yangu? :pulpTRAVOLTA:
Aliendaka huu uzi alisema CCM ndio watekaji How comes ulienda Straight kutuelezea bullshit kuhusu ccm ndio Point inakuja Nasema Hakuna Chawa anaeakilii hii Dunia
 
CAG ALIVYOONGELEA UFISADI UNAOENDELEA SEREKALINI!! HILO BUNGE LINALOONGOZWA NA CCM HALIKUMUITA ILI AJIELEZE KANA KWAMBA BUNGE LÍNAFICHA UCHAFU SEREKAL INAYOFANYA ALFU UNASEMA KUWA TAJIRI NI WEWE... WEWE NI MSHENZIIII HUJUI WATU WANGAPI TZ WANALALA CHINI YA DOLLAR 2 NA HII NI 2025

MAN YOU MUST BE THE DUMBEST IDIOT I'VE CAME ACROSS IN MY ENTIRE LIFE
umehamia kwa cag sasa kutoka kwenye drama za utekaji :pedroP:
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom