Moyo Ulioonja Maumivu


Tater

Tater

JF-Expert Member
Joined
Oct 16, 2015
Messages
4,364
Likes
10,602
Points
280
Tater

Tater

JF-Expert Member
Joined Oct 16, 2015
4,364 10,602 280
nakulwa mimi yaani siachi kbs mpk kieleweke
Unatengua kauli ya kukulana, ?
Unaachaje wewe endelea kukulwa mpaka maji uite mma
natutaendelea kukulana hadi kieleweke

Sent using Jamii Forums mobile app
siwezi kujibana mbela ya utamu bana

Sent using Jamii Forums mobile app
Umeona eeenh kukulana kutamu jamani
Yeeey bby tumepewa vitamu wacha tujilie

Sent using Jamii Forums mobile app
embu usinitie hamasa mimi nikaenda kuliwa sasa hivi mimi

Sent using Jamii Forums mobile app
Kaliwe mama k kumnyima mtu kitu unacho dhambi

Kukulana kutamu jamaniii
tumfungulie mtoto njia vizuri eeh

Sent using Jamii Forums mobile app
Kwani nawe unakulana. ?

Sent using Jamii Forums mobile app
Kwahiyo mm ni robot eeenh mpaka uniulize hili swali
Huyo tena anaanzaje kuacha kwamfano

Sent using Jamii Forums mobile app
lol.Najikula mimi tuu

Sent using Jamii Forums mobile app
Tatizo kukulana na kina dumejeuri unakulwa huku unalia

Sent using Jamii Forums mobile app
sasa kukulana huko shangazi taratibu bc mpk wanao tunakukumbuka namna hii.?

Sent using Jamii Forums mobile app
Acha anifiche tu jamani mwenyewe nasikia rahaa utamuu
Acha nikulwe jamani
khaaaaa weeee nae unajikulaje mwenyewe sasa

Sent using Jamii Forums mobile app
anakulaga kwa kutumia manguvu nini

Sent using Jamii Forums mobile app
kwani wewe huna papuchi

Sent using Jamii Forums mobile app
Labda anajua mm shemale eti
Chaputa mama puchuuuu anajikula mwenyewe kwa vidole
Ebu shangaa kukulwa kulivyokua kutamu yeye anajikula mwenyewe
Nasoma kama niko vile lile jukwaa la kule chini... Kichwa cha chini kinaleta mushkeli.. Tusitiane majaribu jamani....
 
marybaby

marybaby

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2017
Messages
2,209
Likes
6,428
Points
280
marybaby

marybaby

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2017
2,209 6,428 280
Nasoma kama niko vile lile jukwaa la kule chini... Kichwa cha chini kinaleta mushkeli.. Tusitiane majaribu jamani....
nimesoma mpk nimeshanagaa,hivi haya yote tuliyaandika sisi?
moneytalk Shunie

Pole Tater jikaze kikomando (km wale waloambiwa wakabangue nanii kule kusini)

Sent using Jamii Forums mobile app
 
moneytalk

moneytalk

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2017
Messages
4,131
Likes
9,326
Points
280
Age
27
moneytalk

moneytalk

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2017
4,131 9,326 280
Shunie

Shunie

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2016
Messages
104,185
Likes
294,432
Points
280
Shunie

Shunie

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2016
104,185 294,432 280
We vipiiiii mm nimeandika mwenyewe kwa akili zangu timamu labda wewe kama kuna mtu aliiba simu yako
nimesoma mpk nimeshanagaa,hivi haya yote tuliyaandika sisi?
moneytalk Shunie

Pole Tater jikaze kikomando (km wale waloambiwa wakabangue nanii kule kusini)

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Forum statistics

Threads 1,249,898
Members 481,140
Posts 29,714,308