Moyo Mashine ni bora kuliko Aje ya Alikiba

Moyo Mashine ni bora kuliko Aje ya Alikiba

Mr.Wenger

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2014
Posts
2,572
Reaction score
6,211
Mashabiki wengi wa bongo linapokuja suala la kupiga kura wanaangalia ushabiki na kuuacha ukweli, nikisikiliza lyrics za Moyo mashine wa Ben Poh nikilinganisha na lyrics za Aje wa Alikiba napata ukakasi kwanini Ben Poh hakushinda hiyo tuzo.

Nafikiri kuna umuhimu kuwashirikisha wataalam wa muziki nao wachangie katika utoaji wa hizi tuzo maana kura pekee za mashabiki naona hazitoshi.
Huo ndo mtazamo wangu, sina chuki binafsi na Kiba najaribu tu kuwa fair
 
hata kwangu mm moyo mashine ni nyimbo iliyoandikwa kwa ufundi wa hali ya juu, melody na midundo iliyotulia na kupangiliwa. Hata msanii wakike kwa mwaka huu sizani kama Kuna demu anaye mfikia MAUA SAMA (Hit mbili za ukweli SISIKII NA MAABA NIUE), ukija upande wa kundi bora na labda ulitumika uzalendo lkn Navy kenzo kwa mwaka huu hawakufanya vizuri ukilinganisha na sauti sol. Ila mwisho wa yote tuzo zile zimeamuliwa na fan base ya msanii na si ubora wa nyimbo.
 
Subiria mitusi yako, hata kwangu mm moyo mashine ni nyimbo iliyoandikwa kwa ufundi wa hali ya juu, melody na midundo iliyotulia na kupangiliwa. Hata msanii wakike kwa mwaka huu sizani kama Kuna demu anaye mfikia MAUA SAMA (Hit mbili za ukweli SISIKII NA MAABA NIUE), ukija upande wa kundi bora na labda ulitumika uzalendo lkn Navy kenzo kwa mwaka huu hawakufanya vizuri ukilinganisha na sauti sol. Ila mwisho wa yote tuzo zile zimeamuliwa na fan base ya msanii na si ubora wa nyimbo.
Acha waje watukane lakini ukweli lazima usemwe, eatv wamekuja na hizi tuzo baada kukithiri malalamiko katika KTMA lakini naona nao wanaonesha mapungufu yale yale. Hii ni kuwakatisha tamaa wasanii wanaohangaika kutoa kazi nzuri halafu mwisho wa siku ushabiki maandazi ndo unaamua nani afanikiwe
 
Mashabiki wengi wa bongo linapokuja suala la kupiga kura wanaangalia ushabiki na kuuacha ukweli, nikisikiliza lyrics za Moyo mashine wa Ben Poh nikilinganisha na lyrics za Aje wa Alikiba napata ukakasi kwanini Ben Poh hakushinda hiyo tuzo. Nafikiri kuna umuhimu kuwashirikisha wataalam wa muziki nao wachangie katika utoaji wa hizi tuzo maana kura pekee za mashabiki naona hazitoshi.Huo ndo mtazamo wangu,sina chuki binafsi na Kiba najaribu tu kuwa fair
Na wewe andaa tuzo zako umpe huyo Moyo Mashine
 
Mashabiki wengi wa bongo linapokuja suala la kupiga kura wanaangalia ushabiki na kuuacha ukweli, nikisikiliza lyrics za Moyo mashine wa Ben Poh nikilinganisha na lyrics za Aje wa Alikiba napata ukakasi kwanini Ben Poh hakushinda hiyo tuzo. Nafikiri kuna umuhimu kuwashirikisha wataalam wa muziki nao wachangie katika utoaji wa hizi tuzo maana kura pekee za mashabiki naona hazitoshi.Huo ndo mtazamo wangu,sina chuki binafsi na Kiba najaribu tu kuwa fair
ulipiga kura
 
Hata aje kuwa video bora nna mashaka.

Yote kwa yote , inaonekana bado EATV hawaja jifunza, kutokana na makosa ya nyuma. Eti lady jay dee kuwa msanii bora wa kike!!!

Tatizo hizi tuzo zilitolewa kama kuwakomoa watu fulan hivi. Haijengi hii
kwa mfano wewe ungepiga kura ungemchagua nani?
 
Hata aje kuwa video bora nna mashaka.

Yote kwa yote , inaonekana bado EATV hawaja jifunza, kutokana na makosa ya nyuma. Eti lady jay dee kuwa msanii bora wa kike!!!

Tatizo hizi tuzo zilitolewa kama kuwakomoa watu fulan hivi. Haijengi hii
lady jay d alistahili kupata io tuzo....sikiliza mziki mzur usisikilize miziki inayopigwa kwa promo......
 
Acha waje watukane lakini ukweli lazima usemwe, eatv wamekuja na hizi tuzo baada kukithiri malalamiko katika KTMA lakini naona nao wanaonesha mapungufu yale yale. Hii ni kuwakatisha tamaa wasanii wanaohangaika kutoa kazi nzuri halafu mwisho wa siku ushabiki maandazi ndo unaamua nani afanikiwe
cyo Yale Yale bali wameonyesha udhaifu mkubwa sana. vituzo vyenyewe kumi... bora wasingeandaa tu.
 
Back
Top Bottom