Movies gani unapendekeza nitafute

Movies gani unapendekeza nitafute

Kuna TV Series inaitwa

Harper's Island nayo ni nzuri sana ina complete 13 episodes. Pia kama ukipenda check rate ya movies you can check on www.imdb.com

Thank you hiyo database ya movie huwa naicheki sana lakini somtime kuna movie nzuri hazijawa rated . kwa wadau kutaja hapa inasaidia kwenda kuzicheki maelezo mafupi ya movvie huko imdb.com na kukjua kama nii shushemzigo( download) au vp.

Thank you
 
Ni kweli dada,Transporter film series nazo ni nzuri mnooo...Hizi zimechezwa na Jason Statham(Frank Martin) na Francois Berleand(Inspector Tarconi),hawa wamecheza movie zote tatu i.e Transporter 1,2 na 3...Ya tatu pia yumo Robert Knepper(Theodore 'T Bag' Bagwell wa kwenye Prison Break) ambaye ndo kacheza kama 'kubwa la maadui' hahaaaaa,movie nzuri sana hizi....Namkubali sana Statham hasa alivocheza The Italian Job na akina Mark Wahlberg,Charlize Theron,Edward Norton,Mos Def,Seth Green na mzee mzima Donald Sutherland.....Jamaa pia kafanya mambo kwenye movie nyingine yaitwa The Bank Job,hii nayo ni mtoto wa kuotea mbali

Teh teh...
Theodoro Bagwell kama apendavyo kumuita bwana Lecherro nilianza kumuona kwenye Transporter 3, ila sikumfaidi saaana mpaka nilipokuja kuidekea Prison Break...

Ila yah stratham ni actor mzuri but mi naona ana uwongo mtakatifu sometymes coz kuna transporter kati ya 2 au 3 alinipwaga mpaka nikajuta kwa nini niliangalia.

Eti gari lilitegeshewa bomu kwa chini.
Then yeye akafanya maarifa kisha gari likapaa mpk kwenye mnara then likajinasua na kuliacha lile bomu na kisha gari likatua chini then mwendo mdundo na shuzi likawaangukia hawa waliokuwa karibu na mnara.

Kama si uongo ni nini?
 
Teh teh...
Theodoro Bagwell kama apendavyo kumuita bwana Lecherro nilianza kumuona kwenye Transporter 3, ila sikumfaidi saaana mpaka nilipokuja kuidekea Prison Break...

Ila yah stratham ni actor mzuri but mi naona ana uwongo mtakatifu sometymes coz kuna transporter kati ya 2 au 3 alinipwaga mpaka nikajuta kwa nini niliangalia.

Eti gari lilitegeshewa bomu kwa chini.
Then yeye akafanya maarifa kisha gari likapaa mpk kwenye mnara then likajinasua na kuliacha lile bomu na kisha gari likatua chini then mwendo mdundo na shuzi likawaangukia hawa waliokuwa karibu na mnara.

Kama si uongo ni nini?

Kweli kwenye tranporter 1 na 1 nilikubali ila ilivyofika transpoeter 3 nikaona kaanza kuzidisha sukari kwenye mboga, Hata crank sikupenda sana. But ni actor mzuri na
 
Mtazamaji, judging from the list of movies you have put up, may I suggest you look for "Something New" ya Sanaa Lathan na Simon Baker (The Mentalist)

dah!hapo kwa huyo mdada umenikumbusha mbali sana,LOVE AND BASKETBALL,ya muda kidogo alocheza na Omar Epps.ukitoka kuangalia hiyo ni fast sana kuchukua mpira unakimbilia uwanjani kupasha kwa usongo!!kukua ni process tamu jameni!
icon11.gif
 
Kull the conqueror

Seven from heaven

Mountain of the cannibal God

Mamma mia

Holocaust
 
Je

Titanic
2012
Perfect Murder
Da Vinci Code
Basic Instinct (1)
Prey
Deep Blue
Soldier Boys
Enemy of the State
No Way Out (Calvin Costner)
Not without my daughter
Belly of the Beast (Steven Seagal)
 
I like War action movie, especially those based on True Stories!
Tear of the sun.
American soldiers ( askari wa kimarekani ndani ya Iraq, walivotaitiwa!
Black hawk down (Amerikan ndani ya Somalia, Kumng'oa Faraa aideed (sijui jina nimepatia))
 
Ni kweli dada,Transporter film series nazo ni nzuri mnooo...Hizi zimechezwa na Jason Statham(Frank Martin) na Francois Berleand(Inspector Tarconi),hawa wamecheza movie zote tatu i.e Transporter 1,2 na 3...Ya tatu pia yumo Robert Knepper(Theodore 'T Bag' Bagwell wa kwenye Prison Break) ambaye ndo kacheza kama 'kubwa la maadui' hahaaaaa,movie nzuri sana hizi....Namkubali sana Statham hasa alivocheza The Italian Job na akina Mark Wahlberg,Charlize Theron,Edward Norton,Mos Def,Seth Green na mzee mzima Donald Sutherland.....Jamaa pia kafanya mambo kwenye movie nyingine yaitwa The Bank Job,hii nayo ni mtoto wa kuotea mbali
Mkuu, we nimikukubali, unacheza anga zote:
Movie humo, soka ndo noma, na mambo ya muziki wetu well vested duhh,mzee unastahili many thanks!
 
Set it off
Ocean 11
Ocean 12
Ocean 13
Italian Job
Scarface

Labda na DVD ya kipaimara changu teh kwih bwah hah hah hah haaaa
Ebwana Hapo kwenye ITALIAN JOB upo sawa kabisa. Nawashauri ambao hawajaiona waitafute. Si mchezo.
--------------------------
Brain is wealth than weapons
 
Watu wanafanikiwa kwa kuwa wabunifu, wanafanikiwa kwa kuwa wavumilivu, wengine wanafanikiwa kwa kuwa na imani na fikra zao. Zaidi ya yote wanafanikiwa zaidi kwa kuwa na mipango thabiti.
Wadau futeni movie hizi hutojutia kuziangalia
1. Italin Job
2. Mind Hunter
----------------------------
"Hatuendi shule kupata akili, tunaenda shule kupata maarifa juu ya kutumia akili zetu. maana akili ni kitu cha kuzaliwa nacho." Mimi
 
the good,the bad and the ugly
one silver dollar saved my life
 
Nina list ya 1,000+ movies na series lakini bado sija iupdate kwa mwaka huu, kama inawezekanika kuwa uploaded hapa niambieni nifanye makeke.
 
Nina list ya 1,000+ movies na series lakini bado sija iupdate kwa mwaka huu, kama inawezekanika kuwa uploaded hapa niambieni nifanye makeke.

fanya utakavyoweza iweke hapa.......
 
Nina list ya 1,000+ movies na series lakini bado sija iupdate kwa mwaka huu, kama inawezekanika kuwa uploaded hapa niambieni nifanye makeke.

Idondoshe tu mkuu
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom