Movie ya soz ujinga mtupu

Candela

Member
Aug 12, 2021
77
150
Habari wanajamvi, nimewaletea mada hii kuhusu baadhi ya movie za ulaya na asia.

Kuna hii movie inaitwa soz, nijikite wakati wale wapelelezi wawili wanamfatilia profesa. Walibain kuna mtu anamwinda professa pia wakaamua wamkamate ila cha ajabu wakati mpelelezi mmoja anapigana na huyu jamaa, mwenzie alikuwa bize anaongea na demu kwenye simu.

Hata mwenzie alipoomba msaada aligeuka tu kimasihara akaendelea na simu. Ukiangalia hii movie inaonesha mapambano dhidi ya ugaidi. ni ajabu mtu anaehusika na utengenezaji mabomu anaondoka askari wanaleta mzaha.

Najua hii ni idea ya director na naona kabisa alifeli katika hili.
 

KENZY

JF-Expert Member
Dec 27, 2015
20,197
2,000
Tuliozoea kuangalia picha za mizimu tumeelewa au tusubiri part two..??
 

RReigns

JF-Expert Member
Jun 8, 2015
17,046
2,000
Ujinga ujinga mtupu. Mission zenyewe zimekaa kitoto sana.


Kitu kama strike back🔥
Siku hzi ni kama hakuna series tu.
 

dean05

JF-Expert Member
Aug 19, 2018
872
1,000
Kipindi imetoka ilikua inasifiwa sana sa siku nimekuja kuangalia sikumaliza hata episode 1 nikaona ni upuuzi mtupu, Yani niangalie Lastship af nije niangalie na Soz.
 

Castr

JF-Expert Member
Apr 5, 2014
26,050
2,000
Mnaangalia vitu nonsense kabisa.

Angalia X, Pilau, chonda, na magrupu yako yawe haya

Screenshot_2021-09-06-23-20-16-87.jpg
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom