Most Wanted


Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2011
Messages
36,073
Points
1,500
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2011
36,073 1,500
una mtu wako wa karibu ama ndugu
anatafutwa kwa makosa kadhaa
na wewe unataarifa zake

najua kitu sahihi ni unatakiwa upeleke taarifa kwenye mamlaka husika.
Lakini, mbona inakuwa ngumu sana kumtoa kafara??

Ni nini cha kufanya kwa hali kama hii? Ushauri tafadhali.
 
gfsonwin

gfsonwin

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2012
Messages
17,702
Points
2,000
Age
47
gfsonwin

gfsonwin

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2012
17,702 2,000
Kongosho hili swala kiukweli jibu lake halipatikan kwa mara moja ama paspo kiuface situation. Kuna mambo mengine maishan huwez kuwa na majibu yake hadi unapoiface situation husika. sababu hasa ni kwamba jambo hilo litokeapo suluhu yake hupatikana hapo hapo so ukikaa kuimagine tu huwez kupata.

hapa nikitoa jibu nitatoa bila kuangalia extent ya kosa, na jinsi ambavyo mmelipokea nyie ndugu na adhabu itakayomkabili na extent ya impact ya adhabu.

ushauri wangu wa busara kwako, pima aina ya kosa, angalia na adhabu iloko mbele yake kisha extent ya impact ya adhabu husika. kisha urudi upande wa pili angalia je nikimficha nitapata faida gani na nitapata hasara gani na nitakuwa nalea ama nakemea uovu??? na je nikimficha ataelewa kwamba sipendi tabia aloifanya aa atatumia kama loope hple ya kuwa mkosa zaid??
 
Last edited by a moderator:
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
10,958
Points
2,000
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
10,958 2,000
Makosa yapo ya aina mbali mbali kinachoshindikana nikwenda kumripoti kituo cha polisi kwakuwa maranyingi ni adha za mahabusu ila kama hapo awali nilivyosema inategemea ni kosa gani!Kama nijambazi lakutumia silaha mimi nitamtoa kafara ila kama ni makosa mengine yasiyo husu maisha ya mwanadamu mojakwamoja basi chakufanya nikwenda kusikilizia polisi nini wanataka nakama kuna aja yakuyamaliza tuna yamaliza juu kwa juu!
 
Heart

Heart

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2011
Messages
2,662
Points
2,000
Heart

Heart

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2011
2,662 2,000
Angalia madhara yatakayojitokeza baada ya sheria kufuata mkondo wake..kama ana familia na vitu km hivyo,au kama anategemewa na wazaz..endapo majibu ya hayo ni ndio basi mchunie mpaka watakompata wenyewe. Ila kama hana anaemtegemea na keshafanya uharibifu mkubwa... Toa tu taarifa wangu,lakin usi-disclose kuwa ndo umemchoma..# mtazamo wangu
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
43,854
Points
2,000
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
43,854 2,000
Mtoe kafara, msala wake ukiisha itakuwa ni zamu yako kutolewa kafara
 
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2011
Messages
36,073
Points
1,500
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2011
36,073 1,500
nimewapata wakuu
inakuwa tabu pale mtu wa aina hiyo anapohitaji assistance ya kumficha.

Si ndio mtu unajikuta umekuwa accomplice bila kutarajia?

Naogopa!
 
Likasu

Likasu

JF-Expert Member
Joined
Jan 18, 2011
Messages
767
Points
250
Likasu

Likasu

JF-Expert Member
Joined Jan 18, 2011
767 250
hapa bongo ingekuwa kila kosa linapelekwa kwenye vya dola robo tatu ya watz tungekuwa tupo magerezani
 
Heart

Heart

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2011
Messages
2,662
Points
2,000
Heart

Heart

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2011
2,662 2,000
nimewapata wakuu
inakuwa tabu pale mtu wa aina hiyo anapohitaji assistance ya kumficha.

Si ndio mtu unajikuta umekuwa accomplice bila kutarajia?

Naogopa!
Aaaah...tena ukija kugundulika umemficha lazima muonekane wamoja. Kumficha not a good idea,muelezee consequences zake..usijejitia matatizon bila sababu ya msingi.
 
HorsePower

HorsePower

JF-Expert Member
Joined
Aug 22, 2008
Messages
3,614
Points
1,225
HorsePower

HorsePower

JF-Expert Member
Joined Aug 22, 2008
3,614 1,225
una mtu wako wa karibu ama ndugu
anatafutwa kwa makosa kadhaa
na wewe unataarifa zake

najua kitu sahihi ni unatakiwa upeleke taarifa kwenye mamlaka husika.
Lakini, mbona inakuwa ngumu sana kumtoa kafara??

Ni nini cha kufanya kwa hali kama hii? Ushauri tafadhali.
Kama ni ndugu yako ni ngumu sana kumtoa kafara, maana hata ndugu waliokuzunguka wanaweza kukushangaa na kutokukuelewa. Cha msingi ni labda wewe ukae kimya usipeleke taarifa kwenye mamlaka husika na kisha pia usijitwishe zigo la kumficha. Acha mamlaka ishughulike naye nje ya mikono yako. Jitahidi kwa namna yeyote ile huyo ndg yako asikae kwako kwa kutafuta visingizo hamsini elfu vya kwa nini asikae kwako! Kisingizio kimoja ni kuwa una marafiki wengi ambao ni askari, hivyo akikaa kwako ni rahisi kukamatwa!!!
 
platozoom

platozoom

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2012
Messages
8,199
Points
2,000
platozoom

platozoom

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2012
8,199 2,000
nimewapata wakuu
inakuwa tabu pale mtu wa aina hiyo anapohitaji assistance ya kumficha.

Si ndio mtu unajikuta umekuwa accomplice bila kutarajia?

Naogopa!
Ishu ya pembe za ndovu imefikia hapo? We mfiche tu lakini kwa jinsi navyopenda kutizama wanyama nikimuona namchoma!
 
jouneGwalu

jouneGwalu

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
2,688
Points
1,225
jouneGwalu

jouneGwalu

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
2,688 1,225
Pole sana binamu.
Naona suala ushalipatia jibu, wadau wamekupa angle zote.
Ila nilikuwa sijui kama we mchaga lol, maana matangazo ya "anatafutwa" niliyonayo wote ni wachaga tu.
 
M

Mwanaweja

JF-Expert Member
Joined
Feb 8, 2011
Messages
3,577
Points
1,195
M

Mwanaweja

JF-Expert Member
Joined Feb 8, 2011
3,577 1,195
inategemea na kosa alilofanya kama unaona nibora kumwambia asepe mapema nje ya hapo na wewe utaingizwa kwenye kudi la kusaidia polisi (vyombo vya dola). Nina ndugu zangu miaka zaidi ya 5 wako jera wanasota kwa kukaa na jamaa alikuwa anatuhumiwa kwa kukata mapanga wazee wenye macho mekundu polisi walipofika waliwachukua familia nzima mpaka leo hii wako selo. kifupi ukiona atakuingiza kwenye matatizo bora undugu uishe mwambie kabisa akimbie nje ya hapo toa taarifa sehemu husika
 
Kaunga

Kaunga

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2010
Messages
12,580
Points
2,000
Kaunga

Kaunga

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2010
12,580 2,000
Napenda filosofia ya mafia kwenye maswala ya la familia. Family first n family stick together.
 
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,809
Points
2,000
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,809 2,000
Napenda filosofia ya mafia kwenye maswala ya la familia. Family first n family stick together.
But kwenye mafia pia,family member wanaweza kumuua wenyewe akitoka kwenye mstari...
 
Don Mangi

Don Mangi

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
2,209
Points
1,250
Don Mangi

Don Mangi

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
2,209 1,250
umeona eeh
familia nzito kuliko makosa.
Konnie. .jaribu tu kumtafutia options za kuweza ku escape huo msala, in other ways sishauri wewe umfiche lakini try as you can kumuonyesha haum-snitch.
Cherio.
 

Forum statistics

Threads 1,294,738
Members 498,025
Posts 31,186,621
Top