Morogoro: Seleman Msindi (Afande Sele) ajiunga na CCM

Afande kaangalia fursa,umli umeenda,mziki haumlipi ,bora asubiri ubunge
 
mibange tu, si lolote si chochote, hata huko ACT alikohama sidhan kama amewaachia pengo, mchumia tumbo tu, si alitaka ubunge kupitia ACT akashindwa ?

Gigy alimwambia hizo rasta zina chawa akazinyoe.
 
Fursa lazima zichangamkiwe, watoto wa mjini wanajua hili..
 
Nasikia na Nabii Tito naye ana mpango wa kuhamia CCM.
 
Hivi ziara ya JPM ni ya kiserikali au ya ki CCM?
Je ni nani wanaoendeleza na kuendekeza siasa sasa hivi wakati huu wa kufanya "maendeleo"?
Kwa nini hao wanaotaka hivi sasa iwe hapa kazi tu, nao hawangoji mpaka 2020?
Wengine hata wakivaa sare za CDM tu, au wakienda kuhani wanakamatwa kwa kufanya siasa. Au ndio kujiona "wajanja"?
 
Muache Afande Sele aunge Tela la MAZUZU alikuwa ameshaanza kuonesha dalili za uzuzu! Huku kwengine kuna watu wenye IQ kubwa, kusema ukweli km una IQ ndogo hauwezi kufiti hata kidogo!
 
Me nkuwa natakaa kuskiliza ilee nyimbo ya selee ya morogoro anayoimbaa barabarani anapigaa miguu chinii mwenye nayoo anisaidiee. Itakuwa kalii mpakaa baba anaipendaa
 
Mwanaume akikosa msimamo hana tofauti na Msi ...... ..anayetafuta m..... wa kumuoa
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…