Money talks my friend

Money talks my friend

wengi wetu tumezaliwa familia ambazo wazazi wameanza kufanikiwa tukiwa Form 1...tuna utofauti mkubwa sana na watoto waliozaliwa wakazikuta tayari wazazi wao washatusua zao.

Ila Mzee Mengi yeye alizaliwa kwenye ufukara,tujifunze kwake
 
Kwa nini aliamua kuificha huko Maporini..!?

Kuna siri nyuma ya Pazia..
Sio maporini huko. Kwanza alitaka eneo lenye utulivu. Pili eneo kubwa la kuweka mjengo vyovyote upendavyo na mandhari kama hiyo. Napenda namna hiyo. Utulivu wa kiihivyo
 
Nikiangalia Nyumba ya mzee Mengi Leo nimeelewa kwanini kwenye mkataba wa nyumba nilipopanga kichwa cha Habari kimeandikwa *MKATABA WA KUPANGISHA PANGO*
Tangu nilipoona huo mjengo nimejiona mm nimepanga kwenye Banda la mbwa tu
 
Mungu akikupa hela, let them talk, na hapa ndipo watu wanafanya makosa, usiwe tena mtu wa kuongea ongea. Kwa mfano kama una E-vogue unambeba mtoto mkali usiangaike kutongoza au kujisifia, we peleka mpaka kwenye eneo la tukio. Mengine yanakuwa tayari yameji-set. Ila ukimaliza usilete longo longo, splash the bucks
Ukifanya hivyo bado utakuwa mzee wa misifa. Kila demu mkali unaemtongoza unampeleka huko. Mara moja utapata sifa za Mr misifa kwa hao hao mademu.
 
Mshana Jr huyu marehemu sio pesa tu, kikubwa ana CLASS. Wapo wengi tu wanapesa ila wanajenga vitu vya ajabu vya gharama kubwa. Hio mandhari utafikri ni Swiss Alps sehemu ambazo kila mtu anaota akastaafu huko. Huu ukoo ni defination ya class hapa Bongo.
Sure, jamaa wana Game sana. Their game is Classy! Hamna makelele mengi wala nini. Katoa Mansion yake sehemu tulivu
 
Nikiangalia Nyumba ya mzee Mengi Leo nimeelewa kwanini kwenye mkataba wa nyumba nilipopanga kichwa cha Habari kimeandikwa *MKATABA WA KUPANGISHA PANGO*

[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]pango la nyumba
 
Wewe endelea na majungu !! Wacha Tikae kimya titafute pesa !!
 
.
Mshana Jr huyu marehemu sio pesa tu, kikubwa ana CLASS. Wapo wengi tu wanapesa ila wanajenga vitu vya ajabu vya gharama kubwa. Hio mandhari utafikri ni Swiss Alps sehemu ambazo kila mtu anaota akastaafu huko. Huu ukoo ni defination ya class hapa Bongo.
 
Nikiangalia Nyumba ya mzee Mengi Leo nimeelewa kwanini kwenye mkataba wa nyumba nilipopanga kichwa cha Habari kimeandikwa *MKATABA WA KUPANGISHA PANGO*
Mama mdogo aka Kylnn au klynn au Jackie atafaudu
Nyumba yote Hii sijui atafanya nayo nini
Nachokoza hahahhhh
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom