Money talks my friend

Money talks my friend

Acha kabisa ila ukiwa na pesa bila ulimbukeni ni raha sana, kinachotuponza sie ni ulimbukeni na kujisikia
wengi wetu tumezaliwa familia ambazo wazazi wameanza kufanikiwa tukiwa Form 1...tuna utofauti mkubwa sana na watoto waliozaliwa wakazikuta tayari wazazi wao washatusua zao.
 
Nikiangalia Nyumba ya mzee Mengi Leo nimeelewa kwanini kwenye mkataba wa nyumba nilipopanga kichwa cha Habari kimeandikwa *MKATABA WA KUPANGISHA PANGO*
😀 😀 😀 😀 😀
 
ila Babu bwana akaona akajenge kule ili akose hata majirani wakuomba chumvi..sawa tu Grand father ulituweza...Tunaendelea kujifunza hata SASA Kupitia ulivyoviacha.
 
ila Babu bwana akaona akajenge kule ili akose hata majirani wakuomba chumvi..sawa tu Grand father ulituweza...Tunaendelea kujifunza hata SASA Kupitia ulivyoviacha.
[emoji1][emoji1][emoji1][emoji1]
 
Mungu akikupa hela, let them talk, na hapa ndipo watu wanafanya makosa, usiwe tena mtu wa kuongea ongea. Kwa mfano kama una E-vogue unambeba mtoto mkali usiangaike kutongoza au kujisifia, we peleka mpaka kwenye eneo la tukio. Mengine yanakuwa tayari yameji-set. Ila ukimaliza usilete longo longo, splash the bucks
 
ila Babu bwana akaona akajenge kule ili akose hata majirani wakuomba chumvi..sawa tu Grand father ulituweza...Tunaendelea kujifunza hata SASA Kupitia ulivyoviacha.
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]

Wabongo bhana
 
Mshana Jr huyu marehemu sio pesa tu, kikubwa ana CLASS. Wapo wengi tu wanapesa ila wanajenga vitu vya ajabu vya gharama kubwa. Hio mandhari utafikri ni Swiss Alps sehemu ambazo kila mtu anaota akastaafu huko. Huu ukoo ni defination ya class hapa Bongo.
fact!
ndio maana matajiri wengine watu huhisi mali zao ni za kishirikina sababu hii
 
Nikiangalia Nyumba ya mzee Mengi Leo nimeelewa kwanini kwenye mkataba wa nyumba nilipopanga kichwa cha Habari kimeandikwa *MKATABA WA KUPANGISHA PANGO*
😂 😂 😂
dah nimecheka kifala
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom