Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mombasa vs Tanga

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Game Theory, Sep 17, 2011.

  1. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #1
    Sep 17, 2011
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,574
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 0
    Kuna harusi 2 tumealikwa moja Mombasa nyingine Tannga. Kwa Mombasa lakini nahitaji walio wenyeji au waliowahi kwenda kule wanipe sifa za kule na sababu zipi zinafanya wanawake wa kule kupenda jamaa wa Tanzania.

    Pia mimi sili gomba je hiyo inaweza ikawa ni problems?

    Tanga nako vipi?

    hii hapa below ni mombasa:





    [​IMG]


    +
    [​IMG]

    +
    [​IMG]

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. m

    mtznunda Senior Member

    #2
    Sep 19, 2011
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 143
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tanga shwaaaaaareeeeeee ww tu
     
  3. [Tanga ya Tajiri]

    [Tanga ya Tajiri] Member

    #3
    Jan 18, 2017 at 4:26 PM
    Joined: Aug 30, 2015
    Messages: 50
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 15
    Tupe majibu ya miaka mingi
     
  4. Gide MK

    Gide MK JF-Expert Member

    #4
    Jan 18, 2017 at 4:43 PM
    Joined: Oct 21, 2013
    Messages: 3,355
    Likes Received: 914
    Trophy Points: 280
    Mombasa kuwa makini hata unapocheza pool table.
     
  5. PAGAN

    PAGAN JF-Expert Member

    #5
    Jan 18, 2017 at 5:02 PM
    Joined: Aug 19, 2014
    Messages: 3,690
    Likes Received: 3,495
    Trophy Points: 280
    Umeshanunua msuli wa harusi?
     
  6. Kifimboplayer

    Kifimboplayer JF-Expert Member

    #6
    Jan 18, 2017 at 5:26 PM
    Joined: Nov 24, 2013
    Messages: 1,366
    Likes Received: 163
    Trophy Points: 160
    king kiba mwenyeji sana wa m'mbasa sijui kunani huko?
     
  7. muhomakilo jr

    muhomakilo jr JF-Expert Member

    #7
    Jan 18, 2017 at 6:04 PM
    Joined: Jul 28, 2013
    Messages: 8,283
    Likes Received: 1,585
    Trophy Points: 280
    Tanga raha..Tanga oyeee.
     
  8. [Tanga ya Tajiri]

    [Tanga ya Tajiri] Member

    #8
    Jan 18, 2017 at 10:07 PM
    Joined: Aug 30, 2015
    Messages: 50
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 15
    Tanga na Mombasa wapi Ni Raha ,,,,Je Utofauti wa Raha ni zipi ?
     
  9. Okol36

    Okol36 JF-Expert Member

    #9
    Jan 18, 2017 at 10:23 PM
    Joined: Jan 10, 2015
    Messages: 723
    Likes Received: 210
    Trophy Points: 60
    Tanga raha mambasa utamu ..Vya haramu huliwa kwa siri
     
  10. hyusuph

    hyusuph JF-Expert Member

    #10
    Jan 20, 2017 at 6:57 PM
    Joined: Dec 5, 2013
    Messages: 1,240
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    Tanga raha kweli kweli yani ful utulivu sijui uko mombasa
     
Loading...