Mojawapo kati ya picha zako

Mojawapo kati ya picha zako

IMG-20260325-WA0013.jpg
 
Dah mshana bwana kwa kupenda mambo ya kufa kufa.... Halafu basi ataungekua unaposti mchana, unasubiri usiku watu tumelala, tumeshtuka kidogo usingizin tunapita Jf tunakutana na mambo yako ya kufa kufa, mara mida ya wanga
Jamaa atakuwa anafanya meditation sana . But post kama hizi ni reflection nzuri , hutukumbusha kesho yetu . Kifo ndio kitu pekee we are certain kuwa kitatokea kwa kila mmoja wetu
 
Back
Top Bottom