donlucchese
JF-Expert Member
- Mar 23, 2011
- 17,258
- 22,140
Alliwahi kua prime minister wa Congo
Patrice pia ni mhangaVipi Patrice Lumumba?
Duu!Waafrika huenda kweli wametokana Na nyani. Namshukuru Mungu mimi sio Mwafrika, mimi ni Bujibuji
Watanzania mtakula nyasi ndege ya raisi lazima inunuliweWaafrika huenda kweli wametokana Na nyani. Namshukuru Mungu mimi sio Mwafrika, mimi ni Bujibuji
Mramba kapigwa na kirusi kipya cha Covid-19, Delta Force 5Watanzania mtakula nyasi ndege ya raisi lazima inunuliwe