Mohamed Said ana siasa za kulialia

Mohamed Said ana siasa za kulialia

kundi kubwa la wanaopenda kusema waislamu wanabaguliwa !:
* maeneo ya magomeni kwenye vijiwe vingi na mitaani.
*kariakoo sehemu za misikiti baadhi na vijiwe vya kahawa.
*zanzibar huko hakuna pakujuza.
*ndugu zao waliopigania uhuru.
*wasio taka kusomesha watoto wao kwa kuwa elimu ilikuwa inaonekana ya ukristo.
*elimu finyu zilizojaa pandikizi kama wale waliokula mikongoto mwembechai na kule nairobi.
*pandikizi wanao toka nchi za kiarabu kujifanya wanakuja kusaidia waislamu "kuna kipindi mwalimu aliwafulumusha kama mbwa baada ya kuona nchi inapoelekea ina gawa"

mangine mtamaliza wenyewe maana na jua kwa nini wanasema wametengwa.
 
Nilikuwa nasikiliza kipindi cha maoni kinachorushwa na DW, ndipo nikamsikia huyu mtu anaitwa Mohamed Said akitoa maoni yake kuhusu miaka 60 ya uhuru, ingawa kabla nimewahi kusoma makala zake kadhaa, sikufikiri kwamba kwa ukubwa wa changamoto tulizonazo leo pamoja na mabadiliko makubwa ya kielimu na kimfumo bado atakuwa na mawazo kwamba waisilam wanabaguliwa.

Ninapata shida kumwelewa kwa sababu kwa taifa letu lilipofikia ningeweza kusema kama ni ubaguzi unaopaswa kupambana nao ni ule unaopendelea chama tawala.

Ubaguzi anaosema waisilam wanabaguliwa ni wa kufikirika sana. Sijui kama huyu ndugu amefanya utafiti kujua wakristo na waisilam wanaosota na kubaguliwa kwa sababu wao sio CCM!!.

Akiwa anasema hayo wapo viongozi wa kiisilam wengi tu wanaoshiriki uharamia wa kuwabagua ndugu zao ilimradi tu sio CCM.

Nashauri aache mambo ya kukaririshwa kwamba waisilam wanaonewa hizo hoja zilishapitwa na wakati. Isitosha zinafanya waisilam waonekane wanyonge na watu wa kuhurumiwahurumiwa tu.
Sababu mojawapo ambayo inafanya watu wajifiche katika uhitaji wa mpango mpya wa kuitawala dunia ni chuki zitokanazo na hisia kidini. Akili za wengi zimeshikwa, na mioyo yao imejaa chuki kwa kuwa kimakuzi zikaririshwa kujiona kuwa na uduni wa kidini.
 
Nilikuwa nasikiliza kipindi cha maoni kinachorushwa na DW, ndipo nikamsikia huyu mtu anaitwa Mohamed Said akitoa maoni yake kuhusu miaka 60 ya uhuru, ingawa kabla nimewahi kusoma makala zake kadhaa, sikufikiri kwamba kwa ukubwa wa changamoto tulizonazo leo pamoja na mabadiliko makubwa ya kielimu na kimfumo bado atakuwa na mawazo kwamba waisilam wanabaguliwa.

Ninapata shida kumwelewa kwa sababu kwa taifa letu lilipofikia ningeweza kusema kama ni ubaguzi unaopaswa kupambana nao ni ule unaopendelea chama tawala.

Ubaguzi anaosema waisilam wanabaguliwa ni wa kufikirika sana. Sijui kama huyu ndugu amefanya utafiti kujua wakristo na waisilam wanaosota na kubaguliwa kwa sababu wao sio CCM!!.

Akiwa anasema hayo wapo viongozi wa kiisilam wengi tu wanaoshiriki uharamia wa kuwabagua ndugu zao ilimradi tu sio CCM.

Nashauri aache mambo ya kukaririshwa kwamba waisilam wanaonewa hizo hoja zilishapitwa na wakati. Isitosha zinafanya waisilam waonekane wanyonge na watu wa kuhurumiwahurumiwa tu.
Ni kweli kabisa RIP JPM aliwajengea msikiti wa bei kubwa pale Kinondoni kama zawadi yake kwao. Wakisimama na kudai kuonewa watakuwa ni kichekesho cha karne.
 
Hivi kumbe nchi hii bado kuna wajinga na wapumbavu wanawaza kwa muktadha wa kidini?

Hao watakuwa mafalingunda kabisa! Saivi dunia inazungumzia mambo makubwa na mazito kupania wigo wa maendeleo na aiyo nonsensical issues kama hizi!
 
Hata Jf wanamwendekeza Sana...kwa makala zake!
Kuna Moja humu eti amemshupalia Mama Gaudensia Kabaka ,kuwa aliwaaonea Waislam UDOM?!
Hii,no fedheha kwa Jamii Forum na Mzee Mohamed mwenyewe !Mama Kabaka alokuwa n Mwenyekiti wa Baraza la Chuo,atabebaje dhamana ya kufukuzwa kwa Waislam was UDOM personally' .Makala ile inalenga kupotosha na kumionea mama Kabaka kisa tu n Mkristo!
Malala Ile imehitimisha Kwa kuhoji mama Kabaka anawezaje kuwa kiongozi ya UWT ili hali yeye anawaonea Waislam!
Huu ni uchochezi wa wazi!
Huyu mzee anatumikaga vibaya sana...ni mlalamishi asie na hakika.
 
Nilikuwa nasikiliza kipindi cha maoni kinachorushwa na DW, ndipo nikamsikia huyu mtu anaitwa Mohamed Said akitoa maoni yake kuhusu miaka 60 ya uhuru, ingawa kabla nimewahi kusoma makala zake kadhaa, sikufikiri kwamba kwa ukubwa wa changamoto tulizonazo leo pamoja na mabadiliko makubwa ya kielimu na kimfumo bado atakuwa na mawazo kwamba waisilam wanabaguliwa.

Ninapata shida kumwelewa kwa sababu kwa taifa letu lilipofikia ningeweza kusema kama ni ubaguzi unaopaswa kupambana nao ni ule unaopendelea chama tawala.

Ubaguzi anaosema waisilam wanabaguliwa ni wa kufikirika sana. Sijui kama huyu ndugu amefanya utafiti kujua wakristo na waisilam wanaosota na kubaguliwa kwa sababu wao sio CCM!!.

Akiwa anasema hayo wapo viongozi wa kiisilam wengi tu wanaoshiriki uharamia wa kuwabagua ndugu zao ilimradi tu sio CCM.

Nashauri aache mambo ya kukaririshwa kwamba waisilam wanaonewa hizo hoja zilishapitwa na wakati. Isitosha zinafanya waisilam waonekane wanyonge na watu wa kuhurumiwahurumiwa tu.
Siku zote mimi naamini Mohamed Said ni mwandishi mjinga na hata yeye anajua.
 
Hata Jf wanamwendekeza Sana...kwa makala zake!
Kuna Moja humu eti amemshupalia Mama Gaudensia Kabaka ,kuwa aliwaaonea Waislam UDOM?!
Hii,no fedheha kwa Jamii Forum na Mzee Mohamed mwenyewe !Mama Kabaka alokuwa n Mwenyekiti wa Baraza la Chuo,atabebaje dhamana ya kufukuzwa kwa Waislam was UDOM personally' .Makala ile inalenga kupotosha na kumionea mama Kabaka kisa tu n Mkristo!
Malala Ile imehitimisha Kwa kuhoji mama Kabaka anawezaje kuwa kiongozi ya UWT ili hali yeye anawaonea Waislam!
Huu ni uchochezi wa wazi!
Nikweli kama ile Hoja ya Muasisi wa CHADEMA mzee Mtei kwamba Jakaya kajaza waislam kwenye nafasi za uteuzi za wabunge la Katiba ' watu kama hawa ni shida
 
Nilikuwa nasikiliza kipindi cha maoni kinachorushwa na DW, ndipo nikamsikia huyu mtu anaitwa Mohamed Said akitoa maoni yake kuhusu miaka 60 ya uhuru, ingawa kabla nimewahi kusoma makala zake kadhaa, sikufikiri kwamba kwa ukubwa wa changamoto tulizonazo leo pamoja na mabadiliko makubwa ya kielimu na kimfumo bado atakuwa na mawazo kwamba waisilam wanabaguliwa.

Ninapata shida kumwelewa kwa sababu kwa taifa letu lilipofikia ningeweza kusema kama ni ubaguzi unaopaswa kupambana nao ni ule unaopendelea chama tawala.

Ubaguzi anaosema waisilam wanabaguliwa ni wa kufikirika sana. Sijui kama huyu ndugu amefanya utafiti kujua wakristo na waisilam wanaosota na kubaguliwa kwa sababu wao sio CCM!!.

Akiwa anasema hayo wapo viongozi wa kiisilam wengi tu wanaoshiriki uharamia wa kuwabagua ndugu zao ilimradi tu sio CCM.

Nashauri aache mambo ya kukaririshwa kwamba waisilam wanaonewa hizo hoja zilishapitwa na wakati. Isitosha zinafanya waisilam waonekane wanyonge na watu wa kuhurumiwahurumiwa tu.

Kakojowe ukalale hivi wale uamsho waliokaa gerezani miaka 9 , na hawa waislamu wa Tanganyika walioko gerezani mpaka leo kwa mashitaka ya kutunga ya ugaidi hamuyaoni , munayaona ya Mbowe mkiristo mwenzenu kuwekwa ndani
 
Kakojowe ukalale hivi wale uamsho waliokaa gerezani miaka 9 , na hawa waislamu wa Tanganyika walioko gerezani mpaka leo kwa mashitaka ya kutunga ya ugaidi hamuyaoni , munayaona ya Mbowe mkiristo mwenzenu kuwekwa ndani
Bahati mbaya au nzuri waliwekwa gerezan na muislam mwenzao. Sasa sijui ndio kusema hampendani ama?
 
Back
Top Bottom