Mo Dewj ni Tapeli? Serikali imchunguze Huyu Bilionea

Mo Dewj ni Tapeli? Serikali imchunguze Huyu Bilionea

Bahati nzuri Simba Kuna utaratibu wa kisheria ambao, sawa bado haujakaa saa lakini MO na wadau wengine wa Simba hawana budi kuufuata!
Yanga Sasa, ni vururuvururu! Hivi GSM ni nani kwa Katiba ya Yanga? Ahahahahaha!!
GSM ni mdhamini tu baaasi. Wanamtangazia bidhaa zake ziuzike kwa wingi na yeye anawalipa Yanga. Hii ni tofauti sana na mo. Mo yeye ni mwekezaji simba mwenye hisa 49% ingawa katiba ya sasa inapingana na uwekezaji wake.
 
MImi ni shabiki wa Simba ila huwa nawahurumia jamaa anavyowadanganya.
Kuna kipindi kapiga picha na watu wa Juventus halafu akasema kaingia nao makubaliano kuhusu Simba halafu kukawa hamna kitu kinachoendelea, baadae akapiga picha na timu ya Marekani story ni hizohizo juzijuzi siku ya Simba day anasema kaingia makubaliano na Sturgatt yaani katuona wanasimba wote watu wa kudanganywa.
Rage alisema wana Simba Mbumbumbu
 
GSM ni mdhamini tu baaasi. Wanamtangazia bidhaa zake ziuzike kwa wingi na yeye anawalipa Yanga. Hii ni tofauti sana na mo. Mo yeye ni mwekezaji simba mwenye hisa 49% ingawa katiba ya sasa inapingana na uwekezaji wake.
Uko sahihi kabisa Mwamba. 👍👍👍👍
 
Eeh mkuu hii story ya Mo Dewj imekuwa moto sana, watu wanasema mengi. Mimi naona kama kweli ana Simba basi na aonekane anafanya vizuri, lakini hii ya kushindwa kulipa mshahara ni ishara mbaya sana. Bilionea gani hana hela ya mshahara wa mchezaji? Hapo kuna kitu kinanuka bana. Lakini tukae tuone serikali watafanya nini, kama wanaweza kabisa. Hii ni ngoma ya kusubiri kuona mwisho wake. bana
 
Kuna viashiria vinapelekea niamini kuwa huyu bilionea wa Simba huenda ni tapeli.
1. Alishawahi kusema kuwa ameinunua timu ya Simba na ndiyo kitu cha thamani anacho miliki. Ikumbukwe kuwa HAJAWAHI kukanusha kauli hii.

2. Interview ya Mh. Murtaza Mangungu aliyofanya na Crown FM alidai kuwa kuna wakati matapeli fulani waliandaa nyaraka zinazo onesha kuwa timu ya Simba imeuzwa kwa mtu binafsi.

Sijajua ni kwanini walimkatisha na kumwongoza kuendelea na mambo mengine kwa kisingizio kwamba watampa nafasi siku nyingine ili aelezee jambo hilo.

Sasa mnadhani huyo tapeli aliyeandaa nyaraka za kuuziwa timu ni nani?
Tapeli anamchunguzaje tapeli mwenzie

?
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom