Mnyika, watchout! Maji Ubungo yatakuondoa...

Mnyika, watchout! Maji Ubungo yatakuondoa...

Kazi ipo, pamoja na umaskini waliowasababishia watanzania kwa miaka zaidi ya miongo mitano bado wanawatesa kwa makusudi. ccm ndio laana ya Tanzania.
 
kutokana na mh mnyika kutingwa na majukumu ya kibunge bunge la katiba,ina maana hilo eneo halina diwani???? au lina diwani lakini boya???


kuna diwani mmoja wa Chadema wengine wote nadhani watakuwa CCM. mwanasiasa wa DP ya mtikila anaejulikana kwa jina la Mwanjali alijaribu kuingia kwenye kanseli alishindwa. sina hakika kama kuna chama kingine nje ya ccm kwenye kanseli
 
Moderators tunaomba mtuondolee huu uchafu.


wewe si maji yanatoka kwako?! kwani una tatizo gani wewe jamii ya kina rostam aziz, kina chenge, na wengine wa aina hiyo. moderators wanajua hiki kilio ni cha dhati....inshallah uzi huu utabakia watu wajadili tatizo la maji ubungo
 
Kwani ye ndo serikali


Sent from my iPhone 5 using JamiiForums
 
Mnyika hana lolote analofanya, ni ubishoo tu wa kuongea, utekelezaji hakuna...
 
Kuna tofauti kubwa kati ya mwanasiasa na kiongozi jamaa anaweza siasa but hawezi kuongoza wenye akili watanielewa wasio na akili watanitukana

uwoga wako ndio umekufanya ukimbilie kusema mtu yoyote ambaye hatakuelewa kwa maana ya kupingana na wewe basi huyo hana akili
 
Kwani yeye fundi bomba?

ningekuwa mimi ndio mnyika ningehamasisha wananchi wangu mguu kwa mguu hadi ofisi ya idara ya maji hapo ubungo na ningehakikisha hatoki mzima humo ndani ,nyambafu, hatuwezi kuwa na viongozi wanao kwamisha huduma za jamii sababu ya matakwa ya walafi wa madaraka ccm, na hata hao viongozi wa idara ya maji hawana akili ni mambumbu ,hayo ndio madhara ya kupata kazi kwa ujomba na ushangazi.
 
thank u
umeelewaka mkuu
nadhani kijana asubiri wakati ufike aende zake kuzimu
rais dhaifu sawa,ushupavu wake yeye uko wapi sasa??
Nashangaa sana povu jiiiingiii
kumbe blaah blaaah..
Nyie magamba ni ma..pum..avu sana. Hebu tofautisha Kati ya mnyika na hao wabunge wenu waliowahi kuongoza Hilo jimbo yupi anawajibika? Mimi kwangu huku msigani kisiwani napata maji mara mbili kwa wiki. Wewe uko mtwara gesi umelegea na wenzao wanaipeleka bagamoyo kaa hivyo hivyo unyolewe. Wana ubungo tunajua alichoifanyia mnyika jimboni khs maji.
 
Kuna jipya leo jamani, alhamdulillah... Mungu amefanya kitu Ubungo. Kilio cha wakazi kasikia huyu Mungu asiyejali nani Mbunge hapa. Mvua imenyesha tumekinga maji ya mvua japo ndoo mbili tatu alhamdulillah!!!!

Hizi njama za CCM na huyu meneja wao mwanamke pale DAWASCO Tabata maji kutafuta kumchafua Mnyika kwa kukausha mabomba zitashindwa tu, inshallah.
 
Jaman tangia huyo jamaa aingie bungeni, Kimara hakuna maji na yeye kazi ni kumshambulia waziri wa maji bungeni.

2015 harudi tena.
 
nikweli maji nishda tunanunua sh 700 ndoo hadi alfu..cjui anafanya nn?mm ngombe wangu wameshndw kupata maji sbb ya mnyik
 
tatizo ni mnyika?au mfumo mbovu wa serikali ya ccm.tatzo lilishakuwepo kabla ya mnyika.je uyo awali alifanya nini?
 
Back
Top Bottom