Mnyika kuongoza maandamano ya amani | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mnyika kuongoza maandamano ya amani

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by JamiiForums, Oct 13, 2009.

  1. JamiiForums

    JamiiForums Official Robot Staff Member

    #1
    Oct 13, 2009
    Joined: Nov 9, 2006
    Messages: 4,818
    Likes Received: 1,457
    Trophy Points: 280
    John Mnyika na Halima Mdee wanatarajiwa kuongoza maandamano ya amani kesho tarehe 14 Oktoba 2009 kwa ajili ya Kumbukumbu ya Mwalimu Nyerere kuanzia saa 2 asubuhi yatakayoanzia Tanganyika Packers - Kawe na kupitia maeneo aliyofanyia kazi Mwalimu (Mikocheni, Msasani, Kinondoni, Magomeni, Manzese mpaka Ubungo.

    Polisi wametoa kibali kwa ajili ya maandamano haya jioni ya leo na hivyo basi John Mnyika anaomba watanzania watakaopata fursa ya kuungana nao wasisite kushirikiana nao hiyo kesho.

    Ni taarifa iliyotufikia toka kwa Mnyika (member wa JF) dakika chache zilizopita
     
  2. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #2
    Oct 13, 2009
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,589
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Nitajitahidi niwepo mazee! Itabidi niamke mapema sana kuwahi foleni za magari:D.
     
  3. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #3
    Oct 13, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,982
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    Wakuu tujitokeze kwa wingi kumuenzi Mwl sio lazima aseme rais ndo mje kwa wingi ili mjipendekeze jamani haya ni matembeze ya kumuenzi mwl njooni kwa wingi.
     
  4. K

    Koba JF-Expert Member

    #4
    Oct 13, 2009
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 6,124
    Likes Received: 463
    Trophy Points: 180
    Matembezi ya nini,kama mnataka kumuenzi fanyeni kitu cha kueleweka mkazibue mifereji michafu na kusafisha mazingira,faida ya kutembea ni nini?
     
  5. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #5
    Oct 13, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 68,273
    Likes Received: 22,772
    Trophy Points: 280
    Pointi tupu!
     
  6. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #6
    Oct 13, 2009
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 2,106
    Likes Received: 553
    Trophy Points: 280
    natahakikisha sikosi hayo maandamano, labda tu watuhakikishie hayatakuwa na itikadi za chama chochote yawe tu ya amani
     
  7. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #7
    Oct 13, 2009
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 2,106
    Likes Received: 553
    Trophy Points: 280
    wazo zuri ila sijui kama watanzania wapo na fikra kama hizo
     
  8. K

    Koba JF-Expert Member

    #8
    Oct 13, 2009
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 6,124
    Likes Received: 463
    Trophy Points: 180
    ....next time gonga kile kitufe kimeandikwa THANKS!
     
  9. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #9
    Oct 13, 2009
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,174
    Likes Received: 727
    Trophy Points: 280
    Naona CHADEMA(Kupitia Mnyika na Mdee) wanaanza kuiga upuuzi uleule wa CCM,maandamano ya nini tena?,ifikie wakati tuwe twamuenzi Mwalimu kwa vitendo(namaanisha kufanya shughuli za kujitolea kama alivyopendekeza Koba hapo juu) badala ya maandamano ambayo baadaye huisha kwa Hotuba zinazoambatana na Porojo kibaaaaaaaaaaaaaao..Ni kwa nini muda huo wa maandamano usitumike kwa shughuli za kujitolea kama kuzibua mifereje,kusafisha maeneo kama Hospitali,kusafisha mazingira(maeneo ya bahari na amengineyo) n.k.Tubadilike Watanzania
     
  10. M

    Mbala-mwezi Member

    #10
    Oct 13, 2009
    Joined: Sep 27, 2009
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wanaopinga maandamano hawana hoja...Maandamano ni uamsho wa mshikamano...Nakumbuka hata Mwalimu Nyerere alifanya matembezi kutoka Butiama kuunga mkono Azimio la Arusha...Big JJ, Big Mnyika...lakini lazima mseme mafisadi hawaruhusiwi...ongeza hilo neno kwenye tangazo kaka
     
  11. Josh Michael

    Josh Michael JF-Expert Member

    #11
    Oct 13, 2009
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 2,525
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Samahani sana wakuu labda waandae majuu kwaa yalio huru na kuongea kwa uhuru mkubwa sana katika kuleta hamasa kubwa katika kipindi cha kuelekea uchaguzi mkuu wa Amani
     
  12. Chapakazi

    Chapakazi JF-Expert Member

    #12
    Oct 14, 2009
    Joined: Apr 19, 2009
    Messages: 2,881
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    hahahaha....this made my day....
     
  13. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #13
    Oct 14, 2009
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,580
    Likes Received: 136
    Trophy Points: 160
    Natumai Pasco atakuwepo huko leo kutupatia Live ya maandamano hayo...
     
  14. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #14
    Oct 14, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,287
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    all the best mtakaotuwakilisha ,mie sitakuwa huko wapendwa
     
  15. MawazoMatatu

    MawazoMatatu JF-Expert Member

    #15
    Oct 14, 2009
    Joined: Sep 6, 2008
    Messages: 505
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Vipi haya maandamano hakuna mwana JF aliyekua huko? Pasco(Mzee wa live events) vp ndugu yangu hukuwepo huko???
     
  16. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #16
    Oct 14, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,233
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Nadhani alikuwa Butiama, japo nako huko hatujamsikia.We are dying to get a feed on what actually transpired there!
     
  17. Tumain

    Tumain JF-Expert Member

    #17
    Oct 14, 2009
    Joined: Jun 28, 2009
    Messages: 3,158
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Walewaleeeeeeeeeeee, mambo yale yaleeeeeeeeeee, kusifia waliofeliiiiiiiiiiiiiiiiiiiii.upuuzi mtupu
     
  18. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #18
    Oct 14, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,233
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Nothing new can come out of your head Tumain...We kAZI YAKO NI KASHFA TU, TUMEKUJULIA... YOU DONT FEEL good if you dont make people sick here. sijui una matatizo gani!Nyerere was and is still a mentor, au unamfananisha na nani hapa Tanzania?Stop your baseless coments here, and hate me now!
     
  19. Tumain

    Tumain JF-Expert Member

    #19
    Oct 14, 2009
    Joined: Jun 28, 2009
    Messages: 3,158
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    I don't care if feel sick, Nyerere was a big failure in the history of our country..we are paying a lot. miaka ya 24 ya KIIMLA na UJAMAA ...stop this nonsense. wasije haribu watoto wetu na upuuzi huu..
     
  20. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #20
    Oct 14, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,233
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    cAN YOU ANSWER ME PLS...Who do you think would do better by then? And why wasnt he choosen? Be fairby answering that...
     
Loading...