Mngemuacha Maswi TRA njue maana ya Bunnge

Pdidy

JF-Expert Member
Nov 22, 2007
46,345
2,000
Kama kuna machale wamecheza hawajamaa no kumtoa huyu bwanaa


Yaani alikuwa kwenye moja ya ajenda za wabunge NA nawaambia Angelia dk kama sio kujuta.....

NA nahisi wana sususuu wazuri wakawatonya

Msifanye mistake ile tena
 

C.T.U

JF-Expert Member
Jun 1, 2011
4,934
2,000
Kama kuna machale wamecheza hawajamaa no kumtoa huyu bwanaa


Yaani alikuwa kwenye moja ya ajenda za wabunge NA nawaambia Angelia dk kama sio kujuta.....

NA nahisi wana sususuu wazuri wakawatonya

Msifanye mistake ile tena
kwani nini kingefanyika?? maana naona dabali dabali tu
 

Baba Mkali

JF-Expert Member
Feb 9, 2011
811
1,000
"Mataahira" tulishaaminishwa alipelekwa TRA kwa "kazi maalum" ambayo ameshaitekeleza. Hata angebaki hao wabunge tungesema wana wivu wakike tu
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom