MNEC Arusha Mjini G. Mwalusamba astaajabisha watu

  • Thread starter Meitinyiku L. Robinson
  • Start date

Meitinyiku L. Robinson

Meitinyiku L. Robinson

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2011
Messages
412
Likes
1
Points
0
Meitinyiku L. Robinson

Meitinyiku L. Robinson

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2011
412 1 0
Jana baadhi ya makada wa Arusha Mjini walishangazwa na kiongozi huyo anayetegemewa kuwawakilisha wao katika vikao vya juu vya Chama kujisifia hadharani juu mambo ya kipuuzi.

Haya yalitokea baada ya kile kinachosemekana kuwa kijana huyu alikwaruzana vibaya na viongozi wenzie hasa Katibu wa Chama Wilaya baada ya yeye (Mwalusamba) kukasirika eti kwa nini Katibu alisahau kumtambulisha jukwaani.

Pamoja na Katibu kumtaka radhi kiungwana na kumwambia hayo ni usahaulifu tu wa kibinadamu jamaa alimjia juu akimfokea na kumwambia waweza kusahau yote ili si kutomtambulisha MNEC.

Haya ni maneno aliyokuwa akiyasema yeye mwenyewe baada ya varangati na Katibu hiyo akijisifia kuwa kwa kosa hilo Katibu huyo atamtambua na Arusha ataiona chungu.

Ila katika hili sisi wadau tunamwakikishia Katibu tuko nyuma yake na mpuuzi mmoja asimbabaishe. Katibu chapa kazi wala usiwe na shaka! Mawaziri wakati mwingine wanasahaulika kutambulishwa sembuse huyo.

Huyu anayempa kiburi ipo siku yatamtokea puani. Katibu endelea na kazi na ikibidi endelea kutomtambulisha na mumwabie awe na maadili ya uongozi anawezaje
Kujisifia haya hadharani??

Tabia za Lema hizi. Endelea na kazi yako Katibu'
 
Mtingaji

Mtingaji

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2012
Messages
1,216
Likes
43
Points
145
Mtingaji

Mtingaji

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2012
1,216 43 145
Kwani ukiandika maujinga yenu peke yake bila kukigusa CDM na Viongozi wake hauta someka?

Wewe hangaika namna ya kujivua gamba lililo kung'ang'ania shingoni, 2015 tunakutosa na gamba lako!
 
M

mageuzi1992

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2010
Messages
2,511
Likes
18
Points
0
M

mageuzi1992

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2010
2,511 18 0
MAMBO YA MAKUNDI HAYOO!!! Najua hapo mwingine ni kundi la EL na mwingine La Maembe!
 
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2011
Messages
8,825
Likes
3,156
Points
280
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2011
8,825 3,156 280
Huu uzi umekosa credibility ya kuwa hapa JF,...hebu jaribu FB labda watu wataelewa...unaandika wala hauleweki.
 
Meitinyiku L. Robinson

Meitinyiku L. Robinson

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2011
Messages
412
Likes
1
Points
0
Meitinyiku L. Robinson

Meitinyiku L. Robinson

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2011
412 1 0
Huu uzi umekosa credibility ya kuwa hapa JF,...hebu jaribu FB labda watu wataelewa...unaandika wala hauleweki.
Wewe mwenyewe ni incredible, hilo moja lakini la pili ujumbe umefika na umeshapokelewa @ Ingwe
 
N

ndomyana

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2012
Messages
4,748
Likes
78
Points
145
Age
39
N

ndomyana

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2012
4,748 78 145
Aibu likijana lizima na akili zake lipo ccm afu linatuletea majungu yake apa
 
S

sir.ben

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2013
Messages
389
Likes
0
Points
33
S

sir.ben

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2013
389 0 33
Lema katoka wapi tena? Ccm achen vituko,kwan bila kumtaja lema mada yenu isingeweza kuchambuliwa?.
 
S

SALM MAHAMUD

Member
Joined
May 21, 2013
Messages
14
Likes
0
Points
0
S

SALM MAHAMUD

Member
Joined May 21, 2013
14 0 0
chodola wewe ninajua uwezo wako wa kufikiria ni mdogo sana na post hii umeandika ukiwa na kundi la watu wewe sindo mke wa lowasa na umepewa iyo kazi kumchafua mnec wa arusha mjini ninajua ivyo na mnec huwezi kumfananisha na wewe kundi la lowasa ujira kula nyama mnec anakubalika kwa kiasa kikubwa sana tafuta mbinu nyingine ya kufanya sio hiyo.
 
S

saidury

Member
Joined
Sep 22, 2012
Messages
36
Likes
0
Points
0
S

saidury

Member
Joined Sep 22, 2012
36 0 0
jamani jamani jamani we mahamud jaman chodola anatakiwa awambie mnec wa arusha mjini mwalusamba anunuliki amejitosheleza sana yupo kwa ajili ya nchi yake na taifa lake wanatakiwa wafaham ilo very soon na wakubaliane na ukweli watafute mambulula nasikia ili uwe kundi ilo lazima uwe mtu wa yes and not no unajua mahamud unachosema ni kweli kabisa ilo ni genge la watu wa chache wa munduli .mnec jenga taifa lako .
 
B

binti wa baharia

New Member
Joined
Apr 22, 2013
Messages
2
Likes
0
Points
0
Age
31
B

binti wa baharia

New Member
Joined Apr 22, 2013
2 0 0
Wewe mwenyewe ni incredible, hilo moja lakini la pili ujumbe umefika na umeshapokelewa @ Ingwe
Huwezi kua na akili matope ya ku-post nonsense za makundi ndani ya GT,ndani ya Arusha mjini(w)hakuna mwanasiasa zaidi ya Mwalusamba,anajitambua,anaelewa majukumu yake,na hawezi tumikia Wezi badala ya Nchi yake,Jana alifanya wonders kwa kuonyesha ukomavu wa kisiasa kwa kuuza sera za chama na si kuhangaika na lema kama nyinyi mabubu msiojiweza..Chezea Mnec Mwalusamba weyeee...
 
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2011
Messages
8,825
Likes
3,156
Points
280
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2011
8,825 3,156 280
Huwezi kua na akili matope ya ku-post nonsense za makundi ndani ya GT,ndani ya Arusha mjini(w)hakuna mwanasiasa zaidi ya Mwalusamba,anajitambua,anaelewa majukumu yake,na hawezi tumikia Wezi badala ya Nchi yake,Jana alifanya wonders kwa kuonyesha ukomavu wa kisiasa kwa kuuza sera za chama na si kuhangaika na lema kama nyinyi mabubu msiojiweza..Chezea Mnec Mwalusamba weyeee...
Well said.....asipoelewa ni juu yake.
 
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2011
Messages
8,825
Likes
3,156
Points
280
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2011
8,825 3,156 280
chodola wewe ninajua uwezo wako wa kufikiria ni mdogo sana na post hii umeandika ukiwa na kundi la watu wewe sindo mke wa lowasa na umepewa iyo kazi kumchafua mnec wa arusha mjini ninajua ivyo na mnec huwezi kumfananisha na wewe kundi la lowasa ujira kula nyama mnec anakubalika kwa kiasa kikubwa sana tafuta mbinu nyingine ya kufanya sio hiyo.
Haya na hapo tena atabisha_mimi sio mwanasiasa lakn nilim_note mapema kutokana na post yake hii.....he/she is real cheap if not weak upstairs.
 
kbosho

kbosho

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2012
Messages
12,614
Likes
3,472
Points
280
kbosho

kbosho

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2012
12,614 3,472 280
magoigoi, wapuuzi na wafu wakizikana sisi kwetu ni harakati kwenda mbele
 
Kirode

Kirode

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2011
Messages
3,571
Likes
7
Points
0
Age
57
Kirode

Kirode

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2011
3,571 7 0
Jana baadhi ya makada wa Arusha Mjini walishangazwa na kiongozi huyo anayetegemewa kuwawakilisha wao katika vikao vya juu vya Chama kujisifia hadharani juu mambo ya kipuuzi.

Haya yalitokea baada ya kile kinachosemekana kuwa kijana huyu alikwaruzana vibaya na viongozi wenzie hasa Katibu wa Chama Wilaya baada ya yeye (Mwalusamba) kukasirika eti kwa nini Katibu alisahau kumtambulisha jukwaani.

Pamoja na Katibu kumtaka radhi kiungwana na kumwambia hayo ni usahaulifu tu wa kibinadamu jamaa alimjia juu akimfokea na kumwambia waweza kusahau yote ili si kutomtambulisha MNEC.

Haya ni maneno aliyokuwa akiyasema yeye mwenyewe baada ya varangati na Katibu hiyo akijisifia kuwa kwa kosa hilo Katibu huyo atamtambua na Arusha ataiona chungu.

Ila katika hili sisi wadau tunamwakikishia Katibu tuko nyuma yake na mpuuzi mmoja asimbabaishe. Katibu chapa kazi wala usiwe na shaka! Mawaziri wakati mwingine wanasahaulika kutambulishwa sembuse huyo.

Huyu anayempa kiburi ipo siku yatamtokea puani. Katibu endelea na kazi na ikibidi endelea kutomtambulisha na mumwabie awe na maadili ya uongozi anawezaje
Kujisifia haya hadharani??

Tabia za Lema hizi. Endelea na kazi yako Katibu'
familia ya panya
 
M

murano66

Member
Joined
Jun 13, 2013
Messages
5
Likes
0
Points
0
Age
49
M

murano66

Member
Joined Jun 13, 2013
5 0 0
Huyu anaejiita Shondola ni Yule mchumi wa kwanza shoga(w) Arusha mjini,Jina lake ni Victor wa Manispaa Ana gx 100,jamaa hula ni chakula kweli,kwa sasa amefuga ndevu kuua soo,ila ni shoga mzuri,bahasha wake anajulikana.
 

Forum statistics

Threads 1,272,602
Members 490,036
Posts 30,454,852