Mnawezaje ku kwichi kwichi bila music?

Mnawezaje ku kwichi kwichi bila music?

Principle girl

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2014
Posts
1,675
Reaction score
1,755
Habarii,katika kitu kimenishinda ni hiki kukwichi kwichi bila music yani kukiwa kimya mfano umeme umekata huwa inaniwia vigumu sana katika hili tendo sifurahii hata kidogo napenda wakati wa kwichi kwichi kuwe pembeni kuwe na music..vipi wezangu huwa mnawezaje kukwichikwichi bila music sehemu imepoa tu mnawezaje?
 
Ni bomba sana ila uwe muziki laini tena kwa sauti ya mbali.



Habarii,katika kitu kimenishinda ni hiki kukwichi kwichi bila music yani kukiwa kimya mfano umeme umekata huwa inaniwia vigumu sana katika hili tendo sifurahii hata kidogo napenda wakati wa kwichi kwichi kuwe pembeni kuwe na music..vipi wezangu huwa mnawezaje kukwichikwichi bila music sehemu imepoa tu mnawezaje?
 
Huo ni utamaduni tu umejizoesha.

Kwani ukivyodunguliwa mara ya kwanza huko vuchakani kulikuwa na muziki?

Acha zako wewe binti. Mgegedo unaenda popote, la sivyo huna nyeg** mshindo.
 
Habarii,katika kitu kimenishinda ni hiki kukwichi kwichi bila music yani kukiwa kimya mfano umeme umekata huwa inaniwia vigumu sana katika hili tendo sifurahii hata kidogo napenda wakati wa kwichi kwichi kuwe pembeni kuwe na music..vipi wezangu huwa mnawezaje kukwichikwichi bila music sehemu imepoa tu mnawezaje?

Njoo nikupe darasa namna ambayo sisi "Wagumu" tunavyoweza bila music! BAK usipite mitaa hii, tafadhali! [emoji3]
 
  • Thanks
Reactions: BAK
Itakuwa ni ww nini? maana kuna mpnz wangu kila nikitaka kumgegeda ananiambia washa mziki kwanza.
 
Mkuu kufanya mapenzi ni art na watu huongeza mambo mbali mbali ili kunogesha tendo zima na pia hizo za kupiga mechi kali wakati mwingine bila music. Vinginevyo ndiyo mnachokana na ule msisimko unapotea lakini mkiwa mnaongeza vionjo mbali mbali basi ni penzi moto moto ambalo ni vigumu sana kukaribisha boredom kwenye penzi.

Njoo nikupe darasa namna ambayo sisi "Wagumu" tunavyoweza bila music! BAK usipite mitaa hii, tafadhali! [emoji3]
 
mziki wa nn ww labd kam unaogop majiran wasisikie show yenu
 
Mimi nishakushtukia wewe, kuwa muwazi kadada sio kwamba unapenda music
Bali wewe unamikilele ndo mana unaogopa pakiwa kimya.!!
 
Yaani mi siwezi kabisa kusikiliza mziki wakati wa mgegedo, tena akitaka mziki ndio ameharibu kabisa
 
Back
Top Bottom