Mnawezaje ku kwichi kwichi bila music?

Mnawezaje ku kwichi kwichi bila music?

Mimi napenda kusikia sauti ya vikojoleo vinapokutana.music unaondoa ladha
 
Ni mazoea tu!!! Wengine music ni kukata kelele za mahabaaa [emoji108][emoji108][emoji108]
Ata usipokuwepo tunaweka movie ya kelele kama "suicide squad"
 
Huo ni utamaduni tu umejizoesha.

Kwani ukivyodunguliwa mara ya kwanza huko vuchakani kulikuwa na muziki?

Acha zako wewe binti. Mgegedo unaenda popote, la sivyo huna nyeg** mshindo.
[emoji23][emoji23][emoji23]
 
Huo ni utamaduni tu umejizoesha.

Kwani ukivyodunguliwa mara ya kwanza huko vuchakani kulikuwa na muziki?

Acha zako wewe binti. Mgegedo unaenda popote, la sivyo huna nyeg** mshindo.
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] mzee wa fursa povu vipiiii
 
Daby, Saint Ivuga you guys mko wapi nmewamiss sanaa
 
Muulize bibi yako aliwezaje kukwichi na babu yako bila mziki hata ww ushindwe
 
Mkuu usiseme kitu ambacho huna ufahamu nacho, labda jogoo huyo anahitaji kunyeshwa mchuzi wa pweza ndiyo ajisikie sikie.

Huu mziki haufai mkuu.. Jogoo hawez simama vzur ukisikiliza aina hii ya mziki.. Wakati wa mgegedo Unatakiwa kusikkliza DANCEHALL au RAGER
 
Pole sana...

Kelele siyo nzuri... Haswa Kelele za music... Sauti nzuri na zile atoazo mwanamke wakati wa tendo...



Cc: mahondaw
 
Pole sana...

Kelele siyo nzuri... Haswa Kelele za music... Sauti nzuri na zile atoazo mwanamke wakati wa tendo...



Cc: mahondaw
leo haisikitishi??..(utani)..nakuunga mkono kwa hilo..miguno na kule kulalamika kimahaba ndizo kelele za kupaisha mzuka..
 
Back
Top Bottom