Ni bomba sana ila uwe muziki laini tena kwa sauti ya mbali.
Muziki laini mmmh muda mwingine inabidi iwe ya bean man "king of the dance hall" show za kibabe
Hizi za hivi ni za kuanzia kutengeneza mandhari mwanana halafu beats zinabadilika kutoka mwimbo mmoja kwenda mwingine.
Kwang haikubal kufunguka[emoji47]hiiShukrani sana Mkuu.
Pamoja sana kiongozi, enjoyShukrani sana Mkuu.
umenipatia sana mr mtui ndio zanguHuu mziki haufai mkuu.. Jogoo hawez simama vzur ukisikiliza aina hii ya mziki.. Wakati wa mgegedo Unatakiwa kusikkliza DANCEHALL au RAGER
Ehee aloituma uyo jamaa,haijakubal uku kufunguka [emoji47]Hii link ya nyimbo?
Sasa nikusaidiaje mrembo? ngoja nikutumie inboxEhee aloituma uyo jamaa,haijakubal uku kufunguka [emoji47]
ok naisubirSasa nikusaidiaje mrembo? ngoja nikutumie inbox
Ehee aloituma uyo jamaa,haijakubal uku kufunguka [emoji47]
Jaribu hii lakini hii ni tofauti na hiyo.