Mnawazungumziaje TAMADUNI MUSIC?

Rockcity native

JF-Expert Member
Joined
Dec 31, 2012
Messages
2,104
Points
1,500

Rockcity native

JF-Expert Member
Joined Dec 31, 2012
2,104 1,500
Wale wa2 wa hiphop si jina geni masikion mwenu jina la tamadun music. Ni familia ya kizazi kipya cha hiphop kikiwa na wasanii kama niki mbish,uno,sterio,songa, youngkiler. Vp kama mdau wa hpohp tanzania unawazungumziaje hawa jamaa ni real Mcs?
 

Ben Jack

Member
Joined
Apr 7, 2013
Messages
66
Points
0

Ben Jack

Member
Joined Apr 7, 2013
66 0
Huyo kamaa hawajuii ache kucomment.Tamaduni Muzk n moja kati ya label za muzk hapa wa HipHop kuna wasanii kama@One
Songa
Kadgo
Nash Mc
P Ze Mc
Ghetto Ambassador
Youngkilla
Sterio
BabaMalco aka Nikki Mbishi
Azma
Edzen
VYA & Zaid
Piaa hapo kunamikono ya maproducerz kama Kamanda Duke kuna Palla Na Daz Noledge uko hapoo Hii ndo Tamaduni muzkii
 

Mkare_wenu

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2011
Messages
1,706
Points
1,225

Mkare_wenu

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2011
1,706 1,225
Ni wakali but wengi wanaigana sana style ya uandishi na flow sometimes, Nash MC ndo naonaga anaenda kivyakevyake.
In short wanauwezo mkubwa but naona km bado hawajajitambua,wanaandika sana 'PUNCH' ambazo kwa asilimia kubwa naonaga ni nonsense,sanasana zinafurahisha kijiwe tu,na wanapendelea sana kuandika mashairi ya ulinganifu 'kama' kwa wingi kwenye lyrics zao.
Nawashauri waachane na hizo punch zisizo na maana waandike vitu vya kueleweka km kaka zao wa zaman eg PROFJ,JMO,FA,AFANDE,SOLO,etc.
 

Kiparaa

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2012
Messages
389
Points
225

Kiparaa

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2012
389 225
Ni wakali but wengi wanaigana sana style ya uandishi na flow sometimes, Nash MC ndo naonaga anaenda kivyakevyake.In short wanauwezo mkubwa but naona km bado hawajajitambua,wanaandika sana 'PUNCH' ambazo kwa asilimia kubwa naonaga ni nonsense,sanasana zinafurahisha kijiwe tu,na wanapendelea sana kuandika mashairi ya ulinganifu 'kama' kwa wingi kwenye lyrics zao.Nawashauri waachane na hizo punch zisizo na maana waandike vitu vya kueleweka km kaka zao wa zaman eg PROFJ,JMO,FA,AFANDE,SOLO,etc.
"wise say"
 

milioni milioni

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2013
Messages
1,857
Points
2,000

milioni milioni

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2013
1,857 2,000
Ni wakali vibaya,jamaa wako tight ile mbaya nafikiri ndio kundi bora la hip hop na watu bora katika hii sanaa,baada ya kununua album za kina Fid J Moe sasa nahamia kwa hao machizi yaani ni mwendo wa mixtape album mpaka kieleweke Radio mkasikilize mkiwa na wake zenu vipindi vya kushikanashikana kiukweli wako poa ile mbaya nawakubali mpaka basi HIP HOP NEVER DIE!PA1 WAZAZI.
 

C.T.U

JF-Expert Member
Joined
Jun 1, 2011
Messages
4,789
Points
2,000

C.T.U

JF-Expert Member
Joined Jun 1, 2011
4,789 2,000
kweli kabisa jama ni waganga njaa na ndio uanaume.....wanawake mnapenda kuganga shibe ndio maana mna dharau!!!

UANAUME NI KUGANGA NJAA??
JAY Z ANAGANGA NJAA??
MEMBER YEYOTE WA TAMADUNI MUSIK UKIMSIMAMISHA NA JAY Z NANI ATAONEKANA MWANAUME??

TUSIENDE MBALI

AY tu anawatosha
nitarudi
 

Islam005

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2008
Messages
2,849
Points
2,000

Islam005

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2008
2,849 2,000
UANAUME NI KUGANGA NJAA??
JAY Z ANAGANGA NJAA??
MEMBER YEYOTE WA TAMADUNI MUSIK UKIMSIMAMISHA NA JAY Z NANI ATAONEKANA MWANAUME??

TUSIENDE MBALI

AY tu anawatosha
nitarudi
kama AY anakutosha sasa JayZ wa nini? acha kuhangaika mdada wewe. HipHop haiitaji your appreciations,we penda usipende jamaa ni wakali. Kaendelee kuimba taarabu na diamond wako
 

theHAVARD_product

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2012
Messages
290
Points
250

theHAVARD_product

JF-Expert Member
Joined May 4, 2012
290 250
Ni wakali but wengi wanaigana sana style ya uandishi na flow sometimes, Nash MC ndo naonaga anaenda kivyakevyake.
In short wanauwezo mkubwa but naona km bado hawajajitambua,wanaandika sana 'PUNCH' ambazo kwa asilimia kubwa naonaga ni nonsense,sanasana zinafurahisha kijiwe tu,na wanapendelea sana kuandika mashairi ya ulinganifu 'kama' kwa wingi kwenye lyrics zao.
Nawashauri waachane na hizo punch zisizo na maana waandike vitu vya kueleweka km kaka zao wa zaman eg PROFJ,JMO,FA,AFANDE,SOLO,etc.
hahaa,Mkuu hii kitu inaboa sana kwa vijana hawa! Hawawezi kuimba straight lines.
BTW Mziki Wa kigumu wanaouimba ni waakina LostBoyz,KRSOne
,Rakim,Coolio nk Enzi hizooo ambao hata USA ss hivi wengi hawaufanyi! Bila kubadilika watapanda za 300 na BAJAJ mpaka wakome!
 

Forum statistics

Threads 1,389,916
Members 528,057
Posts 34,038,620
Top