Mnatumia program gani ku-manage biashara? Binafsi natumia Gavana

Mnatumia program gani ku-manage biashara? Binafsi natumia Gavana

Ngoja hili niliweke wazi maana members wengi wanaulizia PM kuwa wanashindwa kulipia program kwa Paypal.

Ndugu zangu kufungua account ya Paypal sio lazima uwe na card ya bank unaweza kutengeneza card ya bank ya visa kwa kutumia vodacom visa unatengeneza kwa MPesa chapu hata dk tatu ni nyingi umemaliza Yas(Tigo), Airtel na halotel pia wa hizo huduma unapewa card unaijaza kwenye paypal umemaliza unalipia.

hii program kwa bongo ni kama wengi hawaja stuka ila south africa na nigeria kidogo na kenya naona ndio inatumika zaidi kwa africa
Naweza kuitumia kwenye laundry cleaner business?
 
Naweza kuitumia kwenye laundry cleaner business?
Kwamujibu wa chatgpt inasema hivi "

Ndiyo, unaweza kuitumia kwenye biashara ya laundry au dry-cleaning. Gavana haijabana kwa aina moja ya biashara pekee; imebuniwa kusimamia biashara mbalimbali. Kwa mfano kwenye laundry:


  • Kusimamia mauzo na wateja – unaweza kurekodi huduma zote ulizouza (kama kufua, kusafisha mashuka, dry-cleaning), kutoa risiti, na kufuatilia malipo ya wateja wa cash au credit.
  • Kusimamia stock – kama sabuni, dawa za kufulia au packaging, mfumo unakuonyesha kiasi kilichobaki na unakupa tahadhari pale kinapokaribia kuisha.
  • Ripoti za faida na hasara – unaweza kuona kwa haraka mapato, gharama, na faida kila siku, wiki au mwezi.
  • Dashboard ya takwimu – inakuonyesha huduma zinazopendwa zaidi, mwenendo wa mauzo na maendeleo ya biashara yako.
  • Bei na punguzo – unaweza kuweka bei tofauti kwa huduma tofauti (mfano kilo ya nguo, nguo za ofisi, mashuka) na pia kutoa discounts.
  • Usalama wa data – taarifa zako zinabaki kwenye kompyuta yako, na unaweza kuzibackup muda wowote bila kutegemea internet.
  • Urahisi wa kutumia – haina complications kubwa, mtu yeyote anaweza kuanza kuitumia haraka.

Kwa hiyo, kwa biashara ya laundry pia Gavana itakusaidia kupanga na kusimamia kila kitu vizuri."


"
 
Mkuu nina stationery nimemuweka wife, anasumbuka katika hesabu. Hii inaweza kupiga hesabu mfano nataka nitengeneze vitabu 100, itapiga hesabu gharama ya material ninayohitaji kununua yote endapo kama ninayafahamu kisha ikanipa na faida nitakayopata?

Nilifikiria kutengeneza Excel ila hii nahisi itamsaidia zaidi, pia si unajua hawa wanapenda vitu smart, kama itafaa nimchukulie hii.
Pia kama duka lako ni la jumla na reja reja unaweza kuweka mpangilio mfano kitabu kimoja unauza tsh 10,000 na unaweza kuweka plan ikiwa mteja atanunua idadi kuanzia vitabu kadhaa mfano 10 bei inashuka kwa kiasi flani(discount) pia kwa mkopo unaweza kuweka ikiwa mteja atakopa liba ni kiasi gani(thamani itaongezeka kulingana na mpangilio ulioweka)
 
Pia kama duka lako ni la jumla na reja reja unaweza kuweka mpangilio mfano kitabu kimoja unauza tsh 10,000 na unaweza kuweka plan ikiwa mteja atanunua idadi kuanzia vitabu kadhaa mfano 10 bei inashuka kwa kiasi flani(discount) pia kwa mkopo unaweza kuweka ikiwa mteja atakopa liba ni kiasi gani(thamani itaongezeka kulingana na mpangilio ulioweka)
Naomba tuzungumze PM mkuu
 
Hauko siriasi
Kwaiyo ww huna akili ya kusimamia na kucontrol biashara yako adi utegemee software ambayo mda wwte inaweza kudukuriwa au kupata virus


Tuache kuibia watu moja ya sifa za biashara ni kufuatiria na kujua biashara yako inakua vp na ni changamoto gan unakumbana nazo na haya yote hufanywa na kichwa chako sio mashine wala software,
 
Hauko siriasi
Kwaiyo ww huna akili ya kusimamia na kucontrol biashara yako adi utegemee software ambayo mda wwte inaweza kudukuriwa au kupata virus


Tuache kuibia watu moja ya sifa za biashara ni kufuatiria na kujua biashara yako inakua vp na ni changamoto gan unakumbana nazo na haya yote hufanywa na kichwa chako sio mashine wala software,
Hutumii daftari?
 
Hauko siriasi
Kwaiyo ww huna akili ya kusimamia na kucontrol biashara yako adi utegemee software ambayo mda wwte inaweza kudukuriwa au kupata virus


Tuache kuibia watu moja ya sifa za biashara ni kufuatiria na kujua biashara yako inakua vp na ni changamoto gan unakumbana nazo na haya yote hufanywa na kichwa chako sio mashine wala software,
Wewe hutumii daftari kupiga hesabu zako?
 
Annotation 2025-09-13 140927.png
 
Back
Top Bottom