Jane Msowoya
JF-Expert Member
- Aug 20, 2017
- 5,278
- 10,104
Mna app?
Unauliza kama huyo ni mtengenezaji mkuu?Mna app?
Ni ya computer tu mkuuMna app?
Gavan inaweza kutumika kwa kampuni, kwa issue za estimates, invoices,LPO, bills n.k?Quickbook nimeitumia ingawa ni kidogo ila gharama zake zipo juu sana na ila tangu nilipokutana na 'Gavana' niliitupilia mbali quickbook pia gavana inaeleweka zaidi kwa mtu yeyote na inatumiwa na watu wengi ila sijamanisha quickbook inatumiwa na wachache hapana ili ukiangalia sehemu nyingi watu wanai sifu sana gavana kama mwana mapinduzi
Ndio tena kabisa mkuuGavan inaweza kutumika kwa kampuni, kwa issue za estimates, invoices,LPO, bills n.k?
Gavan inaweza kutumika kwa kampuni, kwa issue za estimates, invoices,LPO, bills n.k?
Unaweza ku-manage biashara zaidi ya 100+ kwa wakati mmoja mkuu kuna screenshot nimeona jamaa ana matawi 30+Gavan inaweza kutumika kwa kampuni, kwa issue za estimates, invoices,LPO, bills n.k?