MMU & CHIT CHAT NI MAJUKWAA YA WATU WASIO NA AKILI


Jimmie Gatsby

Jimmie Gatsby

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2013
Messages
2,321
Likes
4,058
Points
280
Jimmie Gatsby

Jimmie Gatsby

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2013
2,321 4,058 280
Kwa sababu marinda nnayo, sitasema mengi maana ndo akili zenu watu wa mmu hizi
hapa ni chitchat mkuu.... MMU ni mtaa wa pili

ila kumbuka maisha ni uchaguzi na kila mtu ana lengo lake la kuwa hapa JF siyo kila mtu ni mpenzi wa kelele za siasa au simulizi za kijasusi

kwahyo umekosea sana kutukashifu watu wa hili jukwaa...
 
Hae Mo-Su

Hae Mo-Su

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2017
Messages
286
Likes
363
Points
80
Hae Mo-Su

Hae Mo-Su

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2017
286 363 80
hapa ni chitchat mkuu.... MMU ni mtaa wa pili

ila kumbuka maisha ni uchaguzi na kila mtu ana lengo lake la kuwa hapa JF siyo kila mtu ni mpenzi wa kelele za siasa au simulizi za kijasusi

kwahyo umekosea sana kutukashifu watu wa hili jukwaa...
Kweli malengo ya haya majukwaa yalikua ni mazuri tuu MMU na hata Chitchat lakini sa hivi ndo majukwaa yenye ujinga sana,takataka nyingi mnoo, sana dume zima linakuja na id ya kike kutafuta Mchumba et! Kweli mwanzoni palikua ni pumziko la wanaotoka siasani kule na JF Palace lakini sa hivi pamekua hovyo sana ndo maana wakongwe wengi wamekuja na ID Mpya iwe muende sambamba humu
 
The Crushing

The Crushing

JF-Expert Member
Joined
Apr 27, 2018
Messages
544
Likes
756
Points
180
The Crushing

The Crushing

JF-Expert Member
Joined Apr 27, 2018
544 756 180
Sasa wote tukienda huko siasani, au wapi wapi huko sijui. Kina nani watabebishana huku, Kama mimi siasa siziwezi, sina cha kuchangia huko inteligensi wala nini, ila huku mapenzini mapenzi nayamudu vizri tu sa nikatafute nini huko? nipeleke likes tu auu TUVUMILIANE TU
 
Itoye

Itoye

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2017
Messages
235
Likes
355
Points
80
Itoye

Itoye

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2017
235 355 80
Kweli "dhambi ya ubaguzi kama nyama ya mtu, ukiionja tu huwezi acha" in someone's voice.

Kutoka kuwaona watu wa fb, instagram nk nk nk kama watu wenye IQ ndogo na hawatoshi kwenye level ya GT(ingawa si wote) mpaka kuanza kubaguana based on majukwaa ya humu humu JF, Duh!
 
Hae Mo-Su

Hae Mo-Su

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2017
Messages
286
Likes
363
Points
80
Hae Mo-Su

Hae Mo-Su

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2017
286 363 80
Kweli "dhambi ya ubaguzi kama nyama ya mtu, ukiionja tu huwezi acha" in someone's voice.

Kutoka kuwaona watu wa fb, instagram nk nk nk kama watu wenye IQ ndogo na hawatoshi kwenye level ya GT(ingawa si wote) mpaka kuanza kubaguana based on majukwaa ya humu humu JF, Duh!
Wala sio kubaguana ila akili FB ndo Wameamua kuzihamishia majukwaa hayo
 

Forum statistics

Threads 1,237,174
Members 475,465
Posts 29,280,272