MMU & CHIT CHAT NI MAJUKWAA YA WATU WASIO NA AKILI


RRONDO

RRONDO

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2010
Messages
33,240
Likes
35,167
Points
280
RRONDO

RRONDO

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2010
33,240 35,167 280
Sina cha kuongezea tena hapo,
Naenda Jamii Intelligence, ntapitia the Palace, halafu nitapitiliza Jukwaa la Wakubwa
TGIF
Siku nzima niumize kichwa kutafuta hela na mambo mengine ya maana,halafu mwisho wa siku nije kuoneshana kuwa nina akili na watu nisiowajua? Mwenye akili kutwa kushinda unabishania ulaji WA watu? Kushindana ku-quote vitabu vya watu au kusimuliana news za CNN,sky?
 
Hae Mo-Su

Hae Mo-Su

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2017
Messages
286
Likes
363
Points
80
Hae Mo-Su

Hae Mo-Su

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2017
286 363 80
Siku nzima niumize kichwa kutafuta hela na mambo mengine ya maana,halafu mwisho wa siku nije kuoneshana kuwa nina akili na watu nisiowajua? Mwenye akili kutwa kushinda unabishania ulaji WA watu? Kushindana ku-quote vitabu vya watu au kusimuliana news za CNN,sky?
Lakini haitufanyi tuhalalishe na nyuzi za kijinga na kipumbavu humu, Hayo mambo yakushindana sijayasema mimi. kama wewe unakujaga kushindana na watu humu bora ubaki mmu na Chitchat
 
RRONDO

RRONDO

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2010
Messages
33,240
Likes
35,167
Points
280
RRONDO

RRONDO

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2010
33,240 35,167 280
Lakini haitufanyi tuhalalishe na nyuzi za kijinga na kipumbavu humu, Hayo mambo yakushindana sijayasema mimi. kama wewe unakujaga kushindana na watu humu bora ubaki mmu na Chitchat
Ungekuwa na akili ungeanzisha JF halafu usingeweka chitchat au MMU. Ungeweka hayo majukwaa yenu yenye akili.
Btw napita majukwaa yote sijaona cha ajabu, akili zile zile tu.
 
chaliifrancisco

chaliifrancisco

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2015
Messages
7,686
Likes
13,863
Points
280
Age
25
chaliifrancisco

chaliifrancisco

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2015
7,686 13,863 280
MMU na chit chat ni majukwaa ya watu wasio na stress
tupo kwa ajili ya kuenjoy sio kubishana na mifisi ya kijani
mtu anaona hali ngumu ila anabishana

nasave energy naingia chit chat
nakutana na Thad espy na valentine wananigombania
unafurahia kugombewa na madada za watu ila mimi dadako unanipiga mkwara!
 
Hae Mo-Su

Hae Mo-Su

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2017
Messages
286
Likes
363
Points
80
Hae Mo-Su

Hae Mo-Su

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2017
286 363 80
Ungekuwa na akili ungeanzisha JF halafu usingenisikia chitchat au MMU. Ungeweka hayo majukwaa yenu yenye akili.
Btw napita majukwaa yote sijaona cha ajabu, akili zile zile tu.
Kwaiyo kama sijaanzisha JF Sina akili? Nashukia hapa hapa sifiki huko
 
Uta Uta

Uta Uta

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2016
Messages
2,657
Likes
6,270
Points
280
Uta Uta

Uta Uta

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2016
2,657 6,270 280
Yaani kama majukwaa haya ndio wako hivyo, basi nna uhakika jukwaa la siasa ndio wako Milembe kabisa
 
Hae Mo-Su

Hae Mo-Su

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2017
Messages
286
Likes
363
Points
80
Hae Mo-Su

Hae Mo-Su

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2017
286 363 80
Ungekuwa na akili ungejua kuwa maudhui ya chit chat na hayo majukwaa mengine ni tofauti. Vile vile kila mtu yupo jf kwa lengo lake.
Post ya 13,18 na 23 Nimeyasema hayo. Kuchelewa kwako kuelewa sio tatizo langu hata kidogo
 
RRONDO

RRONDO

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2010
Messages
33,240
Likes
35,167
Points
280
RRONDO

RRONDO

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2010
33,240 35,167 280
Post ya 13,18 na 23 Nimeyasema hayo. Kuchelewa kwako kuelewa sio tatizo langu hata kidogo
Sio wewe ulioandika majukwaa haha ni ya watu wasio na akili? Ndio nakwambia mwenye akili angejua kila jukwaa lina maudhui yake na kila mtu ana malengo yake kuja jf. Kuona watu hawana akili kisa hawafanyi upendacho wewe ndio ukosefu WA akili.
 
Hae Mo-Su

Hae Mo-Su

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2017
Messages
286
Likes
363
Points
80
Hae Mo-Su

Hae Mo-Su

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2017
286 363 80
Sio wewe ulioandika majukwaa haha ni ya watu wasio na akili? Ndio nakwambia mwenye akili angejua kila jukwaa lina maudhui yake na kila mtu ana malengo yake kuja jf. Kuona watu hawana akili kisa hawafanyi upendacho wewe ndio ukosefu WA akili.
Umesoma kwenye hizo pist nilijibu kitu gani waliouliza swali kama lako? Mbona unakubali kuwa mjinga kizembe Chalii
 

Forum statistics

Threads 1,237,175
Members 475,465
Posts 29,280,291